1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da cibiyar kula da lafiya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 275
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da cibiyar kula da lafiya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Gudanar da cibiyar kula da lafiya - Hoton shirin

Gudanar da cibiyar kiwon lafiya tsari ne mai wahala da wahala. Manajan makarantar ba kawai yana da cikakkiyar fahimta game da kowane aiki ba, har ma ya kasance yana da cikakken iko na halin da ake ciki. Don tabbatar da 100% cewa ana gudanar da gudanarwa kamar yadda ya kamata kuma akwai mafi ƙarancin kuɗin aikin da aka yi amfani da shi, an girka tsarin gudanarwa na cibiyar kiwon lafiya. Irin waɗannan tsarin na musamman ne kuma an keɓance su ne don tabbatar da sarrafawa da gudanar da haɓaka dukkan yankunan ayyukan, harma da yin lissafin kowane nau'in ƙungiyar. Wannan yana haifar da karɓar ƙarin tabbaci da cikakkun bayanai na ƙungiyar waɗanda ake amfani dasu a kowane irin rahoto na kamfanin. Kasuwa yana da shirye-shiryen gudanarwa da yawa na sarrafa kai tsaye waɗanda aka aiwatar don tabbatar da kyakkyawan kulawa na cibiyar kiwon lafiya. Da yake irin wannan software galibi ana kiyaye shi da haƙƙin mallaka, yana da wahala a samu irin wannan tsarin na kula da cibiyar lafiya kyauta.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ingantaccen ingantaccen aikace-aikacen gudanarwa na cibiyar kiwon lafiya shine USU-Soft software wanda aka ɗauka ɗayan ɗayan shirye-shiryen gudanarwa da ake buƙata na aikin sarrafa cibiyar kiwon lafiya. Ourungiyarmu tana ƙoƙari don aiwatar da kawai ingantattun hanyoyin gudanarwa don sa kasuwancin ku yayi tasiri. Muna alfaharin gaya muku cewa muna da abokan ciniki da yawa tare da kasuwancin su ta hanyar mu ta atomatik! Aikace-aikacenmu bai san iyaka da iyakancewa ba. Babu wani abin da ba za mu iya cim ma tare ba! Za mu iya sarrafa kowace matsala kuma mu gyara kowace matsala. Ya ma fi zama mana kalubale, a cikin kyakkyawar ma'anar wannan kalmar, don magance ayyuka marasa tsari da umarni. Muna da wadataccen ƙwarewa wajen samar da yanayi mai kyau don ƙungiyoyi daban-daban kuma muna da hanyar mutum ɗaya ga kowane abokin ciniki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Idan kai mutum ne wanda yake son kafa ingantaccen gudanarwa a cikin cibiyar likitanka tare da taimakon software ta atomatik wanda ke da madaidaiciyar ayyuka, to ka sami cikakkiyar ƙungiyar masu shirye-shirye. Ta amfani da tsarin demo na shirin mu na lissafin kudi na cibiyar sarrafa kayan aiki ta cibiyar kula da lafiya a kwamfutar ka, zaka iya amfani da kanka da karfin tsarin mu na kula da cibiyar kiwon lafiya da tantance saukin amfani da tsarin sa. Za'a iya shirya haɗin keɓaɓɓu a cikin tsarin kula da cibiyar kiwon lafiya. Kuna iya yin umarni kuma karɓar sakamako kai tsaye a cikin tsarin. Shirye-shiryen USU-Soft na aikin sarrafa cibiyar kiwon lafiya cikakken kayan aiki ne na yin odar gwaje-gwajen gwaje-gwaje kai tsaye daga shiga, shan kwayoyin halitta da yi masa alama, kuma hakika samun sakamakon cikin atomatik cikin sakamakon haƙuri. Tsarin kula da cibiyar kiwon lafiya yana hadewa tare da rajistar kudi kuma yana baka damar buga rasit da kuma rahotanni kan yadda aka biya kudi da kuma taƙaita duk karɓar biyan kuɗi don sauyawa a taɓa maballin. Yanzu zaku iya aikawa da faɗakarwar marasa lafiya game da alƙawura, haɓakawa da abubuwan da suka faru ba tare da barin shirin aikin sarrafa kai na cibiyar kiwon lafiya ba. Tacewa ta shekaru, ranar haihuwa, da kuma alamar marasa lafiya suna taimaka wajan yin wasiku masu yawa na sirri da inganci.

  • order

Gudanar da cibiyar kula da lafiya

Mun kawar da buƙatar yin aiki a cikin shirye-shirye da yawa lokaci guda; yanzu zaku iya adana bayanan kuɗi a cikin aikace-aikacen USU-Soft guda ɗaya. Ofa'idodin kuɗi yana taimaka muku don saka idanu da gudanar da tsarin biyan kuɗi da biyan kuɗi a duk matakan kulawa da haƙuri. Lokacin da ka buɗe katin majiyyaci, kana iya ganin ziyarar da aka yi amma ba a biya ta ba. Wannan yana ba ka damar tunatar da abokan ciniki bashin da ke kan su a kan lokaci. Yiwuwar samun kudi kyauta ne mai kyau ga kwastomomin ku .Zaku iya saita rarar kudi zuwa daidaiton mara lafiyar. Wannan babban kayan aiki ne don haɓaka aminci da tabbatar da cewa a gaba mutum zai sake zaɓar asibitin ku. Babu wanda yake son rasa kari! Katin mai haƙuri yana nuna taƙaitaccen adadin ayyukan da aka bayar, da kuma daidaito na yanzu. Wannan zaɓin yana ba ku damar bayar da ƙarin sabis ga abokin ciniki idan akwai wasu hanyoyin kuɗi da suka rage akan asusun mai haƙuri. Dangane da haƙƙoƙin samun dama, akwai damar buɗewa ko rufe haƙƙin samun dama don aiki tare da asusun don takamaiman matsayi. Don haka, alal misali, likitoci ba za su shagala da lissafin kuɗi ba, saboda wannan aikin kawai masu gudanar da cibiyar kiwon lafiya suke yi. Ta amfani da kundin adireshi, zaka iya haskaka takamaiman matsayi a cikin katunan abokin ciniki (misali, ƙarin alƙawarin likita, sabis daga kamfanin inshora, da sauransu).

Sannan yana ba ku damar tattara ƙididdiga akan waɗannan alamun ko saurin samun ayyukan sha'awa. Tsarin kula da cibiyar kiwon lafiya yana taimakawa sarrafa kayan masarufi, gudanar da ayyukan atomatik yayin samar da sabis. Hakanan yana ba da damar nazarin tattalin arziƙin aikin asibitin, musamman, don samun kimomi daban-daban na farashin sabis. Manhajar tana baka damar sarrafa dukkan shigowar magunguna da kayan masarufi zuwa rumbunka. Createirƙiri ɗakunan ajiya marasa iyaka don kowane buƙata na cibiyar likitanku kuma da yardar matsar matsayi tsakanin su. Kowane aiki na sito yana tare da takaddar dacewa.

Ofungiyar masu shirin USU-Soft sun saka mutum da buƙatunsa a cikin tsakiyar komai. Yana nufin cewa mun haɓaka tsarin da zai dace da ƙwararrun masanan cibiyar, da kuma abokan cinikin da suka zo don jinya. Ganin kanka ka gwada tsarin daidaitaccen tsari!