1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Na'urar sarrafa kansa ta cibiyar
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 811
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Na'urar sarrafa kansa ta cibiyar

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Na'urar sarrafa kansa ta cibiyar - Hoton shirin

Aikin kai na cibiyar kiwon lafiya tsari ne mai kyau wanda zai iya taimakawa inganta aikin cibiyar kiwon lafiya, duka na likitoci da na sauran ma'aikata. Aiki da kai na hanyoyin likitanci shine haɗuwa da ayyuka masu rikitarwa da yawa cikin ɗaya, kuma irin wannan hadadden aikin kai tsaye na cibiyar kiwon lafiya za'a iya samunsa ta hanyar software ta atomatik ta musamman. Sau da yawa, daidai waɗannan hanyoyi ne na sarrafa kansa ƙungiyar sun fi kyau kuma ba su da tsada. Wannan hanya ta musamman tana hannun manajoji. Muna so mu kawo muku shirin na musamman na ci gaba na aikin sarrafa kayan aikin likita da tsarin kasuwanci na kungiyoyi - USU-Soft. Tsarin cibiyar sarrafa kanikanci na likita yana da matsayi na gaba akan kasuwa kuma yayi fice tsakanin sauran shirye-shiryen sarrafa kansa na ci gaba na cibiyar kiwon lafiya. Imar shirin ci gaba na tsari da kafa iko yana da matakan nasara mafi girma, wanda, bi da bi, alama ce ta ƙimar samfurin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ci gaban kimiyya yana ci gaba kuma yanzu ana iya sarrafa ayyukan cibiyoyin kiwon lafiya ta software. Menene aikin injiniyar cibiyar kiwon lafiya zata iya bayarwa? Na farko, shine sarrafa dukkan aiki, hanyoyin kimiyya, wanda sakamakon sa zai iya shiga cikin shirin. Abu na biyu, shine haɓaka lokacin ayyukan ma'aikata, wanda ke haɓaka haɓaka sosai kuma, daidai da haka, ribar. Aiki ta atomatik gaban teburin aiki na iya sauƙaƙe haɗin gwiwar abokan ciniki, wanda ke inganta ƙimar kamfanin. Hakanan, binciken kimiyya da aka gudanar ta amfani da kayan aiki na musamman ana iya shiga cikin software (ga kowane mutum daban-daban). Cikin girmamawa, za a adana duk bayanan, takardu, da sauransu a cikin shirin ɗaya, kuma matsalolin takarda ba za su ƙara damun ku ba. Angare mai mahimmanci na kowane likita cibiyar cibiyar kuma ma'aji ne wanda a ciki ake adana magunguna daban-daban, da dai sauransu. A cikin USU-Soft mai ci gaba da aikace-aikacen zamani, ana samun lissafin ɗakunan ajiya. Anan zaku iya ɗaukar kaya, duba ragowar samfura da sauran ayyuka masu amfani. Shirin shine mataki mai sauki don sanya aikin cibiyar likitan kai da inganta inganci da yawan aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Godiya ga rahotanni na al'ada, a bayyane yake inda za'a tallata kuma waɗanne ayyuka za'a bayar. Kuna iya shirya haɓaka na musamman, misali: ragi a ranar Alhamis, idan baƙi kaɗan ne a wannan ranar; ko ragi ga ɗalibai, idan bisa ga ƙididdiga har yanzu ba abokan cinikin ku bane. Alamomin da aka sanya masu launi suna taimaka manajan asibitin zuwa rarrabuwa da nazarin takamaiman bayanai akan abubuwan da aka zaɓa. A sauƙaƙe zaku iya gano ɓangaren abokan cinikin da suka shigo don gabatarwa na musamman kuma ku fahimci yadda tasirin kamfen ɗinku yake da tasiri. USU-Soft yana ɗaukar kira mai shigowa kuma yana nuna duk bayanan da suka dace game da abokin ciniki akan allon. Kuna iya yin magana da mutumin da suna kuma kuyi alƙawari ba tare da barin tsarin sarrafa kansa na cibiyar kiwon lafiya ba. Kari akan haka, tsarin sarrafa kansa na cibiyar kiwon lafiya yana tattara alkaluma game da mu'amala da shigowa da fita da kuma yin rikodin tattaunawa da marasa lafiya.



Umarni da injin sarrafa kansa na asibiti

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Na'urar sarrafa kansa ta cibiyar

Kun kafa dokoki don kira mai shigowa, la'akari da yanayi daban-daban: canza su zuwa takamaiman ma'aikaci, toshe saƙonnin spam da tura kira, misali, zuwa lambar sirri. Mai ba da sabis ɗin ba zai nemi bayanan mai haƙuri ba - duk bayanai sun riga sun kasance a cikin keɓaɓɓiyar katin haƙuri. Lokacin da sabon mai haƙuri ya kira, manajan nan da nan ya ƙara bayanansa zuwa tsarin sarrafa kansa ta tsakiya. Ana yin rikodin tashar jan hankali da sauran sigogin talla ta atomatik. Rikodin kira yana taimaka muku don gano yadda manajoji ke sadarwa tare da marasa lafiya da kuma ƙayyade mafi kyawun yanayin yanayin hulɗa. Hakanan zaku iya ƙayyade mahimmin aikin kiran ku na aiki, yadda masu aiki ke aiki ta kowane kira da kuma lokacin da suke buƙata.

Tare da damar wayar hannu na USU-Soft, ba kwa buƙatar shigar da ƙarin software ko siyan ƙarin kayan aiki. Kuna iya yin kira mai fita kai tsaye daga katin haƙuri. Ta danna kan lambar waya, zaka kira mara lafiya ko aika saƙon SMS nan da nan. Magatakarda baya buƙatar yin aiki a shafuka da yawa, kwafa ko saka bayanan mai haƙuri - duk bayanan sun riga sun kasance a cikin katin kansa. Wayar don asibitin ba kawai hanyar sadarwa ba ce - ita ce babbar kayan aiki don sadarwa da nazarin tashoshi na jawo marasa lafiya. Haɗuwa tare da wayar tarho yana ba ku damar karɓar kira cikin sauri a cikin tsarin sarrafa kansa kuma ku saurari kira. Tsarin sarrafa kansa cikin sauƙi da sauri haɗuwa tare da kowane kayan software. Misali, bayani game da takardun da aka bayar ko magunguna da aka saya ya tafi kai tsaye zuwa tsarin sarrafa kansa na lissafin kuɗi, wanda ya dace sosai. Bayanan sunyi sulhu, an cire kurakurai da za'a iya.

A shafin yanar gizon cibiyar kiwon lafiya zaka iya sanya hanyar haɗi kai tsaye zuwa alƙawari ta kan layi tare da wani ƙwararren masani (misali kusa da hoton likitan). Marasa lafiya suna ganin lokacin ganawa mafi kusa da ƙwararren masanin da suke sha'awa kuma suna iya yin alƙawari tare da shi kai tsaye. Aikace-aikacen tsari na tsari da iko yana da nau'ikan sauran damar kuma tabbas tabbas zai ba ku mamaki da sauran fasalulluka, an saka su cikin ainihin sa. Kawai tuntube mu kuma za mu gaya muku komai!