1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Katin likita
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 384
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Katin likita

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Katin likita - Hoton shirin

Yankin bayar da sabis na likitanci shine ɗayan wuraren da ake buƙatar ayyukan ɗan adam. Asibitoci da yawa suna fuskantar matsalar rashin lokaci saboda yawan kwararar marasa lafiya, da bukatar yin rikodin rikodin zuwansu da kira ga sauran likitoci domin gudanar da cikakken bincike da kuma ba da magani mai inganci. A zamaninmu na hauka, yawancin kungiyoyin sabis na likitanci suna canzawa daga lissafin kudi na lissafin kudi zuwa lissafin kudi ta atomatik, tunda yafi mahimmanci da fa'ida don yin ƙarin aiki cikin ƙarancin lokaci. Manya manyan asibitoci sun kasance masu matukar mamakin wannan matsalar, wanda aikin sarrafa kai na lissafin kudi ya zama batun rayuwa a kasuwar ayyukan likitanci. Wannan gaskiya ne musamman don adana bayanan marasa lafiya guda ɗaya (jerin baƙi na asibiti, wanda ya ƙunshi katunan komputa na mutum) Bugu da kari, ana buƙatar tsarin sarrafa katunan likita wanda zai ba da damar adana shigarwar da ma'aikatan sassan daban daban na asibitin suka shigar kuma, idan ya cancanta, yin amfani da iko ta amfani da nau'ikan bayanai na nazari game da ayyukan kamfanin. Don irin waɗannan kamfanonin abokan hulɗa, mun ƙirƙiri tsarin USU-Soft na sarrafa katunan likita, wanda ya nuna kanta a mafi kyau duka a Kazakhstan da ƙasashen waje. Mun kawo muku hankalin ku wasu daga cikin abubuwan da ke cikin USU-Soft aiki da kai na komputa na sarrafa katunan likita, wanda a fili zai nuna fa'idojin sa akan analogues.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Amfani da tsarin 'Registry', mai kula da asibiti yana iya duba lokutan alƙawarin kwararru da yawa lokaci guda, cikin sauri da sauƙi sarrafa matsayin alƙawurra, kuma sanar da marasa lafiya a gaba ta hanyar SMS. A lokaci guda, likitoci na iya sarrafa jadawalin su daga asusun su - nuna alamar kammala ayyukan, duba alƙawarin da aka soke da kuma rukunin lokaci na kwanan nan Don taimakawa likitoci da ma'aikatan karɓar baƙi da sauri suyi tafiya ta hanyar jadawalin alƙawari da ziyarar halaye, tsarin USU-Soft na sarrafa katunan likita yana amfani da rubutun launi na rikodin kuma yana da aikin bincike na ciki dangane da sigogin da aka saita. Aikace-aikacen rajista tare da tsarin kula da katunan likita suna kula da jadawalin yau da kullun na kwararru, gami da alƙawarin kan layi. Godiya ga sanarwar atomatik na zuwan mai zuwa, akwai kyakkyawar hanyar sadarwa tsakanin gwani da mara lafiyar. Misali, a cikin shirin USU-Soft na katunan likita ana iya saitawa: sanarwa ga likitoci game da zuwan marasa lafiya; tunatarwa ga marasa lafiya game da ziyarar zuwa asibitin; sanarwa game da soke alƙawura da sauransu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Dogaro da saitunan, likitoci da marasa lafiya suna karɓar tunatarwa ta hanyar SMS zuwa wayar ko saƙonnin imel a rana, fewan awanni da mako kafin ziyarar. Wannan yana ba ku damar rage adadin alƙawurran da aka soke kuma ku guji yanayin majeure da ke da alaƙa da soke alƙawarin ba zato. Duk wannan yana ƙara ingancin magatakarda asibitin da likitoci da kuma haƙuri haƙuri. Amfani da USU-Soft tsarin kula da katunan likita duk ƙwararrun ƙungiyar suna aiki a cikin filin bayani guda ɗaya. Shugaban cibiyar likitancin yana da damar zuwa duk bayanan da suka ratsa tsarin kula da katunan likita, yayin da likitoci da masu karbar baki ke da damar samun bayanan da suke buƙata a cikin aikinsu. Za'a iya saita damar shiga daban-daban da kuma ƙungiyar ƙwararru. Manyan manajojin cibiyar kiwon lafiya na iya bin diddigin dukkan ayyukan da suka shafi kowane mara lafiya: ga wane lokaci da kuma wa aka yi wa rajistar, wane irin aiki aka yi wa mara lafiyar, da kuma matsayin ayyukan da aka bayar da kuma biyan su.



Yi oda katin likita

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Katin likita

Akwai rahotanni da yawa a cikin aikace-aikacen lissafin katunan - kan kwararru, kan tallace-tallace, kan aiyuka da alƙawura, rahotannin kuɗi da sauransu. Ma'aikatan kungiyar suna shigar da duk bayanan da suka dace game da ayyukan da aka yi da kuma adadin aikin, kuma manajan yana ganin cikakkun bayanai game da ayyukan cibiyar. Kuna iya saita yanayi daban-daban na kirga kuɗin shigar ma'aikata a cikin tsarin tsara tsarin biyan kuɗi mai sauƙi, sannan ku duba a cikin rahoton adadin diyyar da za'a tara wa ma'aikata. Za'a iya rarraba ɓangaren kyautatawa na mai biyan kuɗi zuwa sassa da yawa kuma saita daban-daban ga kowane ma'aikaci. Kuna iya saita kyaututtuka ga duka likitoci da masu gudanarwa ko masu karɓar ƙungiyar.

Tare da tsarin USU-Soft na katunan kula da lafiya manajan ku na iya nazarin tafiyar kuɗi da ribar kowane yanki. Tushen gina rahotanni a cikin tsarin gudanar da katunan likita shine jerin takaddar don sabis ɗin kiwon lafiya da aka bayar. Tare da taimakon kundin adireshi na alamomi zaku iya ware wani matsayi a cikin lissafin (misali, ƙarin alƙawarin likita, sabis daga kamfanin inshora, da sauransu). Sannan yana ba ku damar tattara ƙididdiga akan waɗannan alamun ko sami saurin ma'amaloli na sha'awa. An ƙaddamar da aikace-aikacen lissafin katunan don zama na taimako ga ƙungiyoyi daban-daban waɗanda suka kware a fannoni daban-daban na kasuwanci. Koyaya, mun sami hanyar da za a sanya shirin katunan likitancin ya zama na musamman kuma mai daidaituwa ga kowane buƙatun ƙungiyar. Don haka, kowane ma'aikacin likita ya tabbata ya nemo aikace-aikacen katunan lissafin amfani da su a cikin hanyar sarrafa kamfanin da sarrafa duk hanyoyin aiki.