1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Jigilar kaya da adanawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 628
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Jigilar kaya da adanawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Jigilar kaya da adanawa - Hoton shirin

Kula da sufuri da adana kayayyaki ɗayan mahimman ayyuka ne na kowane kamfani. Muna rayuwa ne a cikin duniyar zamani wacce ta wanzu bisa wasu ƙa'idodi, waɗanda umarnin duniya ke ba da umarnin, wanda aka mai da hankali kan fa'idodin tsarin jari-hujja na tsarin tattalin arziki. A irin wannan yanayi, gasar ta kai sabon matsayi. Bugu da ƙari, ƙwararrun andan-kasuwa masu haɓakawa waɗanda ke amfani da hanyoyin zamani na sarrafawa da nazarin bayanai suna cin gasar. Don sarrafa daidai adadin bayanan da ke gudana, ya zama dole ayi amfani da software na musamman.

Experiencedwararrun ƙungiyar masu shirye-shirye suna kawo muku hankalin sabuwar software don kayan aiki da kulawar sufuri - USU Software. Wannan ci gaban ya dogara ne da sabon tsarin masana'antarmu na ƙarni na biyar. Ya bi duk ƙa'idodi da ƙa'idodin da suka shafi wannan nau'in shirin. Kuna iya ƙi siyan ƙarin abubuwan amfani saboda rukuninmu ya rufe duk bukatun kamfanin jigilar kaya. Rage kuɗaɗen kamfanoni kuma kada ku kashe ƙarin kuɗi don siyan aikace-aikace da yawa. Kayan aikin mu na yau da kullun tare da duk ayyukan da ake buƙata don tabbatar da sufuri da kulawar ajiya sun ishe ku.

Za'a gudanar da jigilar jigilar kaya da adanawa daidai idan kuna amfani da dandamalinmu na yau da kullun. Bugu da ƙari, ƙirar wannan ci gaban an tsara shi da kyau kuma an sanye shi da fatar daban-daban. Keɓance filin aikinku tare da launuka daban-daban hamsin. Bayan haka, an tsara tsarin dubawa yadda mai amfani ba shi da wata matsala wajen ƙware manyan ayyukan shirin. Hakanan, lokacin siyan sigar lasisin software don jigilar kayayyaki da kulawar ajiya, mai siye yana samun awanni biyu na cikakken goyon bayan fasaha. Tare da taimako a shigar da software a kan komputa da taimakawa wajen shigar da bayanan farko, ƙwararrunmu za su gudanar da ɗan gajeren hanyar gabatarwa ga maaikatanku, don haka suna iya ƙware da ainihin ayyukan kuma su zama ƙwararrun masana. Akwai aikin kayan aiki na musamman. Zaɓi wannan zaɓin daga menu, ba shi dama, kuma yi amfani da tukwici don ingantaccen aikin ayyukan. Wannan umarnin zai iya zama a sauƙaƙe bayan ma'aikaci ya ƙware ayyukan aikace-aikacen kuma baya buƙatar taimako.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Yanzu ana gudanar da ikon sarrafa sufuri da adana kayayyaki akan lokaci da amfani da ingantattun hanyoyin. Tsarin mu shine mai amintaccen mataimaki kuma mai maye gurbin maye gurbin, wanda zai baka damar sarrafa duk matakan da ake buƙata kuma kawo su zuwa wajan da aka tsara. Tsarin shirin yana farantawa ido rai, don haka sufuri da ajiya zasu zama tsari mai sauƙin sarrafawa. Matsayin kuskure da rashin kuskure ya ragu tunda duk ayyukan da ake buƙata ana aiwatar dasu ta amfani da hanyoyin lissafin kwamfuta. Hankali na wucin gadi baya yin kuskure kuma baya ƙarƙashin raunin ɗan adam. Ba ya buƙatar shagala da hutu, kuma babu buƙatar ci, baya yin hutu na fasaha, kuma baya buƙatar albashi. Mai tsara kayan lantarki, haɗe cikin aikace-aikacen sarrafawa da adanawa, yana aiki awanni 24 a rana akan sabar kuma baya buƙatar hutawa. Tsarin kula da sufuri da tsarin adanawa koyaushe yana bincika ayyukan masu aiki kuma yana aiwatar da ayyukan da aka tsara da yawa.

Mai tsarawa, haɗe cikin ayyukan shirin don sarrafa jigilar kayayyaki da adana kayayyaki, na iya yin aikin ajiyar kayan bayanai zuwa diski mai nisa. Idan lalacewar rukunin tsarin ko haɗarin tsarin aiki, zaku iya dawo da duk ajiyayyun bayanan a kowane lokaci kuma ci gaba da aiki ba tare da asara ba. Haka kuma, yana da mahimmanci a lura cewa shirin namu baya tilasta maka katsewa yayin kwafin bayanai zuwa diski mai nisa. Masu amfani za su iya aiwatar da ayyukansu a lokaci guda a cikin tsarin kula da sufuri da tsarin adanawa kuma ba ta katse aikin ba. Yana da matukar dacewa kuma yana ba ku damar samun ƙarin kuɗi, saboda babu buƙatar yin fasahohin fasaha.

Transportationauki jigilar kaya da ikon adanawa zuwa sabbin tsayi. USU Software shine samfurin da aka ci gaba wadatacce. Don haka, zaku sami fa'ida mai fa'ida ta gasa, yana ba ku damar mamaye kishiyoyinku kuma ku jagoranci. Hakanan, yana yiwuwa a mallaki matsayin da aka kwato a cikin dogon lokaci kuma cire mafi yawan riba. Duk wannan saboda tsarin sufuri da tsarin sarrafawa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Za'a yi amfani da kayan aikinku kaɗan, kuma al'amuran ƙungiyar za su yi sama sama. Zai yiwu a sami haɓakar fashewar abubuwa a cikin tallace-tallace kuma ku zama ɗan kasuwa mafi nasara a cikin harkokin sufuri da kasuwar ajiya. Bugu da ƙari, zaku iya shawo kan manyan mashahurai da abokan hamayya tunda akwai kayan aiki mai tasiri wanda zai ba ku damar samun kyakkyawan sakamako tare da ƙananan albarkatu. Lalata kasuwancin ku tare da mamaye gasa. Sayar da kayayyaki a farashi mai tsada don kanku da kwastomomin ku. Don haka, zaku iya zubar da farashi ku kawo ƙarin masu saye. Saboda ingantaccen amfani da albarkatu, samun kuɗin ku zai ninka sau da yawa. Babu asarar kuɗi saboda aiwatarwar ayyukan gudanarwa ba daidai ba. Ana iya samun ƙarin fa'idodi tare da ƙasa da. Gabaɗaya, ingantaccen amfani da albarkatu koyaushe shine fa'idar gasa da ba za a iya musantawa ba. Sanya tsarin kula da sufuri da adana kayan daga USU Software kuma isa ga sabon matsayi.

Kuna iya kawo iko cikin kayan aiki zuwa matakan da ba'a iya riskar su ba. Wannan yana yiwuwa ta hanyar ba da izinin ci gabanmu na zamani. Akwai kyakkyawar dama don inganta tambarin kamfani ga talakawa. Alamar ana yin ta ne a sarari kuma ba ya ɗora allo na aikin manajan kwata-kwata. Ba ya tsoma baki tare da aikin amma yana tunatar da manufar ƙungiyar. Tsara duk wasu takardu da kuka ƙirƙira a cikin tsarin kamfani ɗaya. Bugu da ƙari, har ma za a iya wadata su da alamar ƙungiyar. An haɗa shi a bayan bayanan da aka ƙirƙira don mai amfani na waje, yana ƙaruwa da ƙwarewar ƙungiyar, kuma yana inganta ƙimar aminci ga abokan cinikin ku da masu samar da ku. Alamar an saka ta kawai a bangon tebur kuma koyaushe tana tunatar da ma'aikata inda suke aiwatar da ayyukansu na ƙwarewa. Matsayi na motsawa da aminci yana ƙaruwa, kuma maaikatan sun fara yin aiki mafi kyau. Mutanen da ke riƙe da takaddara a cikin tsarin kamfani iri ɗaya sun fi amincewa da irin wannan kamfanin. Takaddun takaddara da aka zartar sun fi aminci fiye da takarda mai sauƙi. Duk wannan saboda ƙaddamar da aikace-aikacen sarrafa sufuri da ajiyar ajiya ta USU Software.

An inganta sararin mai amfani a cikin sufuri da software na sarrafa kayan ajiya. Duk abin da ke faruwa ana amfani dashi mafi mahimmanci, wanda ke nufin cewa ba'a buƙatar amfani da babbar saka idanu. Idan baku da manyan fuskoki kuma baza ku saka hannun jari a cikin siyan su ba, aikace-aikacen mu shine mafi kyawun zaɓi a gare ku. Hakanan, zaku iya barin sabunta abubuwan saiti na tsarin. Bayan haka, samfurinmu don sarrafa jigilar kayayyaki da adana samfuran an inganta su ƙwarai kuma yana iya aiki daidai ko da a kan kwamfutocin mutum waɗanda ba su da ƙarfi dangane da kayan aiki. Yanayi mai mahimmanci don girka aikace-aikace don safara da adana samfuran shine kasancewar tsarin aiki na Windows. Ba shi yiwuwa a samu nasarar shigar da samfurin ba tare da shi ba. Baya ga sanya Windows akan PC ɗinku, kuna buƙatar samun kayan aikin aiki. An ba da izinin tsufa kayan aiki amma dole ne ya zama cikakke mai amfani.



Sanya ikon jigilar kaya da adanawa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Jigilar kaya da adanawa

Aikace-aikacenmu don sarrafa jigilar kayayyaki da adana kayayyaki yana ba ku damar adana kuɗi kawai a kan siyan sabbin kayan aiki amma kuma inganta duk ayyukan da ke gudana, rage farashin aiki. Hadadden ya fahimci fayilolin da aka adana a cikin sifofin daidaitattun aikace-aikacen ofis kamar Microsoft Office Excel da Microsoft Office Word. Ba lallai bane ku shigar da duk bayanan da kuka buƙata da hannu idan an riga an samesu a cikin sigar muryar da ke sama. Kawai shigo da takardu da kuma software da ke kula da jigilar kayayyaki da adana kayayyakin da kansu suna gane su kuma suna canza su zuwa cikin rumbun adana bayanan ta. Bayani akan allon ana nuna su karara kuma kwayoyin halitta basa shimfida layuka da yawa. Lokacin da kake nuna siginar mai sarrafa kwamfuta a kan tsarin tsarin da ya dace, za ka iya samun cikakken bayanin da ke ƙunshe a cikin sel, shafi, ko layi. Yi amfani da ingantaccen jigilar kayayyaki da kulawar ajiya kuma ƙungiyar ku zata tashi. Kuna iya canza girman abubuwa na tsarin abubuwa a cikin tebur da sauran takardu. Zai yiwu a shimfiɗa faɗi da tsayi, canza girman su kuma daidaita su da kyau don kanku.

An tsara software tare da kwamiti mai cikakken bayani. Yana nuna bayanai da yawa, gami da lokacin yanzu. Ilimin hankali na wucin gadi wanda aka haɗa cikin tsarin sarrafawa don jigilar kayayyaki da adana samfuran yayi la'akari da lokacin da aka ɓatar akan ayyukan da aka aiwatar. Bugu da ƙari, ana nuna wannan bayanin a kan rukunin aiki don a sami damar isar da mai amfani sosai. Kuna samun kayan aiki don zaɓuɓɓuka masu yawa na abubuwan tsari. Babban tsarin kula da sufuri da adana samfuran yana ba ku damar ganin layuka ko ginshikai da yawa waɗanda aka zaba a halin yanzu. Bayan haka, yana yiwuwa a sami masaniya ba kawai adadin adadin zaɓaɓɓun zaɓaɓɓu ba har ma tare da rukunin da aka haɗa su da nau'ikan.

A sakamakon lissafi, ana nuna adadin ƙarshe. Haka kuma, yayin tattara bayanai, bayanai ba a gauraye suke ba amma ana haɗasu bisa ga ƙimar ɗabi'a. Ba zaku rude da yawan adadin sadaukarwar asusun ba kuma kuna aiki tare dasu da kyau.

Duk ayyukan da aka ambata a sama suna da asali kuma basu da iyaka. Za'a iya samun cikakken kwatancen jigilar mu da kuma ajiyar kayan sarrafa kayayyakin mu a shafin yanar gizon kungiyar. Hakanan akwai bayanan tuntuɓar da zaku iya tuntuɓar cibiyar tallafawa fasaharmu da sauran sassan tsarin kamfanin. Tuntuɓi mu a lambobin wayar da aka nuna, rubuta haruffa zuwa adireshin imel, buga asusun Skype. Za mu amsa tambayoyinku da farin ciki kuma mu ba da kyakkyawar shawara a cikin ƙwarewar ƙwarewarmu.

Kula da samfuranku tare da ingantattun kayan aikin mu. Za'a siyar da samfuran tare da riba mai kyau kuma aikace-aikacen sarrafa tsari yana taimakawa da wannan. Ci gabanmu na ci gaba da sarrafa kayan aiki shine mataimaki na duniya wanda ke aiwatar da mahimman ayyuka da yawa kai tsaye ba tare da sa hannun manajoji da sauran ma'aikata ba.