1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ayyukan sabis na sufuri
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 287
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Ayyukan sabis na sufuri

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Ayyukan sabis na sufuri - Hoton shirin

Ba shi yiwuwa a bayyana a cikin kalmomin yadda hidimomin sufuri suka zama wani ɓangare na rayuwarmu ta zamani. Mutum na buƙatar hawa ko'ina. Wajibi ne a ci gaba da aiwatar da kowace irin zirga-zirga: daga safarar mutane zuwa wadatar abubuwa, tufafi, da magunguna daban-daban. Kusan yawancin jama'a suna amfani da sabis na sufuri kuma buƙatun su yana ƙaruwa akai-akai. Hakanan, sakamakon wannan kai tsaye shine ƙaruwa a kan aiki akan ma'aikatan da ke aiki tuƙuru a cikin wannan yanki. A yau, masu sayo kaya, masu isar da sako, da masu turawa, kamar ba kowa ba, suna buƙatar sauke ranar aikin su kuma rage ayyukan su. Aikace-aikacen ayyukan jigilar kaya zai ba ku damar warware duk matsalolin da ke faruwa cikin sauri.

Ofayan waɗannan aikace-aikacen shine USU Software, wanda dubban ma'aikata ke amfani dashi cikin sauƙi kuma ba kawai ba. Qualifiedwararrun ƙwararrun masanan ne suka kirkiro wannan ƙirar, sakamakon haka muna iya amintar da cewa shirinmu na jigilar kaya zai iya hidimta muku da aminci sama da shekara guda, yana yin aikin da aka ba ku a kai a kai kuma muna mamakin sakamakon a yayin fita.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Aikace-aikacen lissafin ayyukan jigilar kaya daidai kuma yana aiwatar da ayyukan ƙididdiga. Lokacin da mutum ya sa baki a cikin irin wannan aikin, yiwuwar aikata kowane irin kuskure yana da girma. Ko da kulawa ta ɗan ƙarami na iya juyawa zuwa matsaloli masu tsanani. Saboda haka, masana suna ba da shawarar sosai don amfani da ayyukan shirye-shiryen komputa na musamman da aka haɓaka. USU Software yana amfani da bayanan farko don aiki, wanda kamfanin jigilar kaya ya shigar. Wannan shine kawai abin da yakamata a bashi kulawa mai kyau saboda daidaiton bayanin da aka shigar shima ya dogara da daidaiton aikin da aka aikata. Koyaya, bayan kun cika bayanan lantarki sau ɗaya, kuna kawai buƙatar lura da aikin aikace-aikacen kuma ku ji daɗin sakamako mai inganci. Aikace-aikace don ayyukan sufuri, kodayake, baya keɓance yiwuwar amfani da shigarwar hannu da cikawa. Idan kuna so, zaku iya sarrafa duk aikin samarwa da ɓangarorinsa kai tsaye. Komai yana cikin hankalinka.

Manhaja don ayyukan jigilar kamfanin kuma yana taimakawa daidai ƙayyade farashin sabis ɗin da kamfaninku ke bayarwa. Bari mu ga abin da ya sa hakan yake da muhimmanci. Babu wanda zai yi musun cewa kuɗin shigar ƙungiyar a nan gaba ya dogara da ƙayyadadden ƙayyadadden farashin kasuwa. Kudin da aka ƙididdige daidai yana ba da damar saita ƙimar da za ta iya biya ba da daɗewa ba. Doarfafa shi, zaku iya rasa kwastomomi masu yuwuwa. Yin sara sannan kuma kuna fuskantar haɗarin samun riba. Kuma wannan ba kowa yake buƙata ba, shin haka ne?


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Aikace-aikacen lissafin ayyukan jigilar kaya na kamfanin yana adana bayanan kowane nau'i. Ba don komai ake kiransa ‘duniya ba’. Anan zaku iya samun lissafin kuɗi, lissafin ma'aikata, lissafin farko, da lissafin ajiya. Dangane da ƙididdigar ƙididdigar ababen hawa, zaku san yawan motocin da aka yiwa rajista a cikin kamfanin ku da kuma yadda ake amfani dasu da kyau. Hakanan yana taimaka muku gudanar da kasuwanci mai wayo da fa'ida.

A yanzu haka, zaku iya gwada ci gaban mu da kansa, mahadar saukarwa wacce aka samu ta kyauta kuma akwai loweran ƙasa kaɗan akan shafin, kuma ku tabbata cewa hujojin da muka bayar daidai ne. Hakanan, muna ba da shawara mai ƙarfi cewa ku duba jerin sauran damar USU Software, wanda aka gabatar da shi ƙasa kaɗan.

  • order

Ayyukan sabis na sufuri

Amfani da app ɗinmu yana da sauƙi da sauƙi. Muna ba da tabbacin cewa koda wani talaka ma'aikaci ne da yake da karancin ilimi a fannin kwamfuta zai iya kulla abota da ci gabanmu cikin 'yan kwanaki. Shirin jigilar kayayyaki yana nazarin fa'idodi na rukunin abin hawa kuma a kai a kai yana bayar da cikakken rahoto da kuma taƙaitawa game da sabis ɗin da aka bayar. Software ɗin yana cikin aikin sarrafawa na ƙididdigar farko da ɗakunan ajiya, shigar da duk bayanan da aka karɓa a cikin bayanan lantarki guda ɗaya. Kamfanin da ya kware sosai a kan kayan aiki yana buƙatar irin wannan jigilar kayan aikin ba kamar ta ba. Yana sauƙaƙa ranar aiki kuma yana ba da ƙarin kuzari da lokaci.

Ayyukan tsarin suna da yawa. Wannan mataimaki ne ga akawu, mai binciken kudi, manaja, mai dabaru, da masinja. Aikace-aikacen duniya, ba haka bane? USU Software an kirkireshi ne don talakawa na ma'aikata, don haka aikinta bai cika nauyi da sharuɗɗa da ƙwarewa ba. Abu ne mai sauki da sauki a komai. Kayan aikin jigilar kaya da muke ba ku don amfani zai kai kamfaninku zuwa sabon matakin! Yana tsara tsarin, sauƙaƙe, da tsara aikin aiki, wanda hakan ke haɓaka ƙimar ma'aikata da, sakamakon haka, ƙwarewar masana'antar. Yana da ƙananan ƙa'idodin aikin aiki, wanda ke ba da damar sanya shi a kan kowace na'urar kwamfuta.

Aikace-aikacen don kamfanin sarrafa kayan aiki yana kula da duk rundunar abin hawa na kamfanin, yana kula da yanayin fasahar kowace motar a hankali. Yana tunatar da ku da sauri game da buƙatar aiwatar da binciken fasaha na abin hawa, da kuma yin gyare-gyare, idan akwai buƙatar gaggawa game da shi.

Shirye-shiryen, saboda zaɓi na 'glider', yana haɓaka ƙimar kamfanin a cikin rikodin lokaci. Yana sanya sabbin manufofi kowace rana kuma yana lura da ci gaba da ingancin aiwatarwa ta ma'aikata. A cikin watan, app ɗin yana lura da ƙimar ayyukan ma'aikata, yana nazarin kowane aikin su. A ƙofar fita, kowa yana karɓar albashin da ya cancanta da adalci. Ci gaban yana sarrafa tasirin lafiyar kamfanin sosai. Ana kashe duk kuɗin a hankali kuma an kiyasta. Idan kun wuce iyakar kashewa, kwamfutar zata yi muku gargadi nan take game da wannan kuma tayi tayin sauyawa zuwa yanayin tattalin arziki. Yana taimakawa wajen tsara jadawalin aiki, zaɓin hanyar mutum ɗaya ga kowane ma'aikaci. Sabon jadawalin kawai yana da tasiri mai tasiri ga ƙungiyar ku. Za ku ga yadda suke haɓaka. Aikace-aikacen sabis na jigilar kaya yana da kyakkyawar ƙirar keɓaɓɓu - taƙaitacce kuma mai tsari Ba ya dauke hankali daga aikin aiki kuma yana ba da farin ciki ne kawai.