1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin tsarin sarrafa kayan sufuri
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 463
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin tsarin sarrafa kayan sufuri

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin tsarin sarrafa kayan sufuri - Hoton shirin

Irin wannan kasuwancin mai haɓakawa azaman kayan aiki yana buƙatar cikakkiyar kulawa da amsawa cikin sauri yayin magance matsalar inganta matakan matakan kamfanin. An tsara tsarin kula da kayan aiki na sufuri don cimma wadannan burin. Sun sami nasarar warware matsalolin aiwatar da jigilar kayayyaki tare da inganci da kuma kan lokaci, suna ba da gudummawa ga faɗaɗa kamfanin, haɓaka ayyukan da aka bayar, da cin nasarar sabbin kasuwanni.

Tsarin kula da kayan safarar kayan aiki ta USU Software yana da shakku kan fa'idodi a cikin amfani tunda kayan aiki ne na atomatik don aiwatar da ayyuka daban-daban: rarraba nau'ikan aiki, motsawa ta matakai, kowane irin lissafi, da loda bayanai. Software ɗin yana ba ka damar yin rajistar bayanin lamba da cikakkun bayanai na masu kaya da abokan ciniki, ƙirƙirar jerin farashin, ƙimar amfani, da ƙayyade halaye na kowane ɓangaren abin hawa. Don haka, bayanan bayanan da ke cikin shirin suna da cikakke, kuma za ku iya iya lura da dukkanin rundunar ta amfani da taga ɗaya kawai. Ididdigar atomatik na matakan mai da mai, amfani da mai ta taswira, da tsada a kowane matakin jigilar kayayyaki yana tabbatar da daidaitattun bayanan kuma yana rage kurakurai.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Hakanan tsarin sarrafa kayan sufuri yana da kayan aiki don tabbatar da cikakken aikin kiyaye bayanan CRM ga kwastomomi da masu jigilar kaya. Wannan aikin yana baka damar yin abokan hulɗa, adana kwangila, ƙirƙirar umarnin sufuri, gyara biya, da lissafin yawan allurar kuɗi na abokan ciniki. Tsarin kula da kayan sufuri na samarda wadatattun dama don lura da matsayin dukkan sassan sufuri ta hanyar tsarawa da bin diddigin. USU Software yana ba ka damar sarrafa yankuna daban-daban na kamfanin kayan aiki, gami da talla ta hanyar nazarin tasirin talla da nuna umarni na kowane tushen ci gaba.

A cikin tsarin sarrafa kayan sufuri, ana ba da kulawa ta musamman ga gudanar da harkokin kuɗi. Cikakken shiri, sarrafa kudi, da kuma sarrafa kansa ta kowane fanni na kasuwancin kayan aiki ana samun su a cikin kowane irin rahoto. Za a iya gabatar da rahotanni masu rikitarwa ta hanyar da ta dace, wacce za ta iya ba da bayanai, wanda zai ba ka damar saurin yanke hukuncin da ake bukata da kuma samar da tsari tare da ci gaba da tafiyar da kasafin kudi da dama. Don haka, za a inganta farashin sufuri, kuma za a iya samun ribar ayyukan.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tsarin sarrafa kayan aiki na kai tsaye yana taimaka wajan bin diddigin cigaban sufuri a kowane mataki, yin la’akari da dukkan tashe-tashen hankula, da akasarin farashi, sanya alamar sassan hanyar da aka bi, da kuma lura da lokacin yin oda. A lokaci guda, saboda sassaucin tsarin sarrafawa, idan ya zama dole, ana iya canza jirgin a cikin lokaci na ainihi, kuma za a lasafta farashin la'akari da sabuntawar. Tsarin kula da kayan sufuri na sufuri suna wakiltar mafi kyawun mafita don tsara ayyukan sufuri na atomatik kuma ba ku damar kawo lissafin kamfanin zuwa sabon matakin, haɓaka ƙungiyar aiki da taimakawa don riƙe matsayin amintaccen abokin tarayya.

Binciken umarni tare da hanyoyi na wani lokaci yana ba ku damar ƙayyade mafi kyawu da kuma buƙatun hanyoyin sufuri da mai da hankali kan duk albarkatu a kansu, yana ƙaruwa matakin matakin kuɗin ƙungiyar. Yin aiki tare da umarnin sufuri yana nufin adana takardu kamar umarni, rasit, kwangila, da fayilolin lantarki. Don gudanar da aiki tare da abokan ciniki, manajoji ba sa buƙatar amfani da wasu sabis tunda a cikin shirin suna iya ƙirƙirar tayin kasuwanci da ƙirƙirar samfuran wasiƙa daban-daban. Hakanan, akwai wadatar tsarin aika saƙonni, imel da kuma yin kira.



Yi odar tsarin gudanar da kayan aiki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin tsarin sarrafa kayan sufuri

Lissafin atomatik baya rasa kowane irin farashi: biyan kuɗi na direbobi, lissafin ainihin kuɗaɗe, da cirewa. USU software tana tabbatar da daidaitattun bayanai da lissafin da aka bayar ta atomatik. Dukansu shigo da fitarwa na bayanan da aka adana a cikin sifofin lantarki da yawa suna yiwuwa. Bayyanar da odar sufuri ta matsayi da bashi yana sa tsarin aikin ya zama mai sauƙi da sauƙin amfani.

Inganta tsarin kulawa saboda samuwar atomatik tsari da kasafin kuɗi don kulawa. Hakanan, tsarin yayi la'akari da lokacin inganci na takaddun bayanan fasaha kuma yayi gargaɗi game da buƙatar kulawa ta gaba. Ana nuna duk bayanai game da kowane jirgin, gami da masu yi, wanda ke ba da damar riƙe nauyin da ake buƙata don aiki mai inganci. Accountingididdigar atomatik na sayan kayayyakin gyara, ruwa, da sauran kayayyaki tare da bayanai akan masu kaya, farashi, nomenclature, kwanan wata, da gaskiyar biyan kuɗi shima yana cikin aikin software.

Kafawa da sauke abubuwa daban-daban na rahotanni na kudi da gudanarwa, cikakken nazari a cikin yanayin tsadar kudi, hanyoyi, da ababen hawa na taimakawa wajen rage kashe kudade da kuma nazarin ayyukan da aka gudanar. Nazarin atomatik na lokacin aiwatarwa ga kowane ma'aikaci yana taimakawa wajen kimanta aikin ma'aikata da kuma gano ma'aikata mafi inganci. Tsarin amincewa da lantarki yana hanzarta aiwatar da ƙaddamar da kowane tsari mai shigowa. Sabili da haka, za a ƙara adadin umarni kuma, wanda ke haifar da hauhawar riba, wanda ke da amfani ga ci gaban kayan aikin sufuri.