1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin harkar sufuri
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 944
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin harkar sufuri

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin harkar sufuri - Hoton shirin

Kyakkyawan iko kan ayyukan kasuwanci yana taimaka wa ƙungiyoyi haɓaka aikin dukkan sassan su. Wannan gaskiyane ga masana'antar sufuri. Gudanar da masana'antar sufuri ba aiki bane mai sauki, amma USU Software zai taimaka tare da shi da kuma ba shi mahimmanci kamar yadda za a iya yi. Sabon shiri ne na tsara tsara wanda aka kirkireshi domin daidaita ayyukan lissafi da gudanar da ayyuka a kamfanonin sufuri da kuma sanya su ingantattu da kuma samar da sakamako sakamakon hakan.

Dole ne a aiwatar da shirin don sashen sufuri tun daga farkonsa, na kowane tsarin gudanarwa a kowane masana'antar sufuri. Wannan yana ba ku damar bin diddigin kowane aiki yayin aiwatar da lissafin kuɗi da gudanarwa kuma ƙayyade tasirin aikin da ake aiwatarwa a cikin masana'antar safarar ku. Samun ingantaccen bayani yana taka muhimmiyar rawa sabili da haka kuna buƙatar amfani da ingantaccen tsarin aiki da kai don kasuwancin jigilar ku.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-24

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

USU Software shiri ne don gudanarwa da lissafi a cikin sha'anin sufuri wanda zai ba ku damar sarrafa kai tsaye ga duk tsarin kasuwancin ƙungiyar, gano ƙarin tanadi da inganta ayyukan samar da kayayyaki. Tare da taimakon ginannun ayyuka da fasalulluka na USU Software, gudanarwar kamfanin zai iya yin rikodi da nazarin kowane takamaiman abin ci gaban kamfanonin su na kowane lokaci, ya zama abin da ya gabata ko ma lissafin ƙididdigar da za a yi nan gaba. Wannan yana bawa kamfanin safarar ku damar yin amfani da wannan bayanan bincike don inganta ayyukan ku tare da yanke shawara mafi kyau na kudi don tabbatar da ci gaba da wadatar kamfanin.

Shirye-shiryenmu don gudanar da kasuwancin sufuri ya ƙunshi littattafan bincike na musamman waɗanda suke da mahimmanci don cika aikin kasuwanci kai tsaye. Tare da taimakon jerin sunayen ƙasa, duk maƙunsar bayanai da takardu an cika su a cikin 'yan sakanni. Tsarin shirin yana da sauƙi kuma an daidaita shi har ma ma'aikata ba tare da wata ƙwarewar aiki ba tare da shirye-shiryen lissafin kuɗi za su gano shi cikin ƙanƙanin lokaci.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

USU Software don kamfanonin jigilar kaya an sabunta su sabili da haka ya ƙunshi bayanan taimako na yau da kullun, takaddun takardu, da duk abin da masana'antar sufuri ke buƙata. Mataimakan dijital da aka gina yana shirye ya amsa tambayoyin da ake yawan yi kuma ya taimaka tare da sarrafa kayan aikin ku. Ourungiyarmu masu haɓaka koyaushe a shirye suke don taimaka muku game da shirin idan akwai matsala ta fasaha.

USU Software shine ɗayan mafi kyawun lissafin kuɗi da hanyoyin gudanarwa don nau'ikan kasuwanci a kasuwa kuma yayin da yake aiki daidai tare da kamfanonin sufuri zai iya dacewa da nau'ikan kasuwancin da yawa kuma a shirye yake don taimakawa wajen tsara gudanar da dukkan ɓangarori a kowane baiwa kamfani. Karɓar shirin da ya dace don gudanarwa da sarrafa kansa ga kasuwancinku ɗayan mahimman maɓallan ci gabanta ne.



Yi odar wani shiri na sufuri

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin harkar sufuri

Ana amfani da shirinmu don gudanar da kasuwancin kuma yana iya ƙayyade matakin sarrafa kansa na ayyukan fasaha da ake aiwatar dashi yau da kullun. Ana gudanar da kowane ma'amala a cikin mujallar dijital, kuma gudanarwa tana iya saka idanu kan ɗan canje-canje a tsarin kuɗin kasuwancin kamfanin. Don bin diddigin bayanan kuɗaɗen kuɗin kasuwancin, shirin namu yana amfani da hanyoyi daban-daban, kamar gudanar da rahoto da zane-zane, waɗanda za a iya kwatanta su da juna kuma.

Shirin don adana bayanai a cikin ƙungiyar sufuri ya kasance mafi mahimmanci don haɓaka hulɗar cikin gida na ma'aikata, da haɓaka ƙimar sabis ɗin da aka bayar. Babban sakamakon waɗannan ayyukan shine ƙaruwar rabon riba a cikin kuɗin shigar kamfanin.

USU Software yana ba da fa'idodi daban-daban da yawa ga kowane kamfani wanda ya yanke shawarar amfani da shi, bari mu ɗan duba wasu daga cikinsu.

Ana iya amfani da shirinmu a kowane reshe na kamfanin kuma a yawancinsu lokaci guda, haka kuma a cikin sabon kasuwancin da aka kirkira. Zai yiwu a canja wurin bayanai daga sauran shirye-shirye, kamar su MS Word ko MS Excel. Sauran fa'idodin sun haɗa da waɗannan abubuwan kamar cikakken aikin sarrafa kayan sarrafawa, haɓaka abubuwan rarraba, sa ido kan ingancin ma'aikata, tsaro na bayanai tare da amfani da hanyar shiga da kalmar sirri, saurin sarrafa bayanai da yawa, ƙirƙirar adadi mara iyaka rumbunan adana kayayyaki, rarrabuwa da abubuwa, inganta ma'amala tsakanin dukkan sassan, gudanar da lissafi, lissafin albashi da ma'aikata, kirkirar rahoton haraji da lissafin kudi, kirkirar hadadden matattarar 'yan kwangila, sabunta kayan aikin software a kan kari, yin kwaskwarima kan samarwa da manufofin lissafin kudi, rarrabewa, bincike da hada kungiyoyin manuniyar kudi na sha'anin, kirkirar tsare-tsare da tsare-tsare na gajere, matsakaici da dogon lokaci, yin kwafin ajiya daidai da tsarin da aka tsara. Zane mai salo da na zamani, kayan aikin komputa masu sauƙi, tallafi don samfuran daidaitattun takardu da sauran nau'ikan tare da cikakken bayanin sha'anin akan su, ikon aiwatar da binciken fa'ida da sauran rahotanni daban-daban, zaɓi da yawa na littattafan tunani, masu tsara aji, tsarawa, da zane-zane. , goyan bayan sakon SMS da aikawa da imel ga kwastomomi da ma'aikata, cikakken hadewa da kowane shafin yanar gizo, rarrabe ababen hawa ta hanyar iya aiki da sauran halaye, kayyade amfani da mai da kuma yawan kayayyakin da suka rage akan dakin ajiyar, kuma mafi yawan fa'idodi suna jiran duk wanda yanke shawarar sanya aikin sarrafa kayan sufurin su tare da USU Software!