1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin don isar da sabis
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 75
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don isar da sabis

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirin don isar da sabis - Hoton shirin

Muna so mu gabatar muku da USU Software, shirin gudanarwa wanda zai taimaka tare da kasuwancin kowane sabis na isar da saƙo wanda ya zama yana sarrafa kansa cikin mafi karancin lokaci. Shirye-shiryenmu na isar da sako zai samarda kai tsaye da kuma jigilar kayayyaki zuwa tazara da dama. Tare da shirin ba da lissafin sabis na isarwa, ba za ku ƙara ƙarfafa abubuwan hannu da ke jiran jigilar kaya da hannu ba. Shirin sarrafa kansa sarrafa kayan kawowa zai yi muku komai.

Manhaja don adana bayanan ayyukan isar da kayayyaki da kamfanonin jigilar kayayyaki daban-daban na iya yin lissafi da gudanar da jigilar kayayyaki a jirgin, ko jigilar jiragen sama da na jirgin ƙasa tare da ɗaga lissafin kuɗin, da sanarwar ƙasashen duniya game da isar da kayayyaki, da kaya. kwastan sanarwa. Abin da ya rage gare ku shi ne a buga duk takaddun da ake buƙata ta amfani da USU Software wanda kuma zai ba ku damar ƙara tambarin kamfaninku da abubuwan da ake buƙata a kan bugawar. Hakanan, duk takaddun da ke biye zasu kasance cikin tsari cikakke yayin lissafin kuɗi da gudanar da shirinmu. Kuma rajistar takaddama don jigilar kayayyaki, duk bayanan, da duk motsin manyan motoci da motoci tare da kaya za a kiyaye su a cikin lokaci na ainihi kuma duk lokacin da zaku ga wanda ya ɗauki kowane takamaiman aikin aiki. Wannan aikin zai keɓance canjin nauyi ga wani mutum, tunda a kowane lokaci mai aiki ko wanda ke bin tsarin shirin kamar yadda babban mai dabaru zai iya gano wanda, a ina, da kuma lokacin da ya yi kuskure ko kuma ya manta da rubuta wani bayani. Aikace-aikacen don isar da sabis zai taimaka ta atomatik da kuma jagorantar ɗaukacin kamfanonin kayan aiki a madaidaiciyar hanya, mai karancin ƙarfi, da wahala.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Hakanan, kar mu manta game da gidajen abinci, gidajen shakatawa, waɗanda ke ba da sabis na isar da abinci. Bayan duk wannan, wannan ma wani muhimmin ɓangare ne na kasuwancin ba da sabis. Irin wannan bayanin yana buƙatar aiki da kai da ingantawa har ma fiye da sabis ɗin isarwa na al'ada. Yana da wuya cewa kwastomomi za su jira pizza ko sushi fiye da awa ɗaya. Ba tare da aikace-aikace na atomatik ayyukan shiryawa da isar da abinci a cikin ɗakin girki ba, a cikin zauren oda, da kuma cikin masu aika saƙon, akwai cikakken rikicewa. Shirin gudanarwarmu yana da mahimmanci ga irin wannan gidan abincin. Masu amfani da godiya ba kawai za su bar kyawawan shawarwari ba, amma kuma koyaushe suna ba da abinci a wannan gidan abincin, suna magana game da sabis mai inganci da saurin kawowa, da tallata kasuwancinku kyauta. Irin wannan fallasa yana haifar da amintaccen abokin ciniki wanda shine muhimmin ɓangare na kowane aikin kasuwanci.

Manhajar USU tana da ikon gudanar da isar da saƙo iri daban-daban tare da ikon haɗa dukkan rassan kamfani guda ɗaya cikin ɗakunan ajiya guda ɗaya, wanda za'a iya samun damar ta hanyar intanet ko cikin gida, tare da haɗa dukkan rassan kamfanin a ɗaya hadadden aikin inji. Hakanan, software ɗinmu tana da aikin sarrafawa wanda zai ba ku damar ci gaba da lura da kamfaninku a kowane lokaci don fahimtar duk abin da ke faruwa a cikin ƙungiyar a kan matakin zurfi. Ofayan manyan sifofin shirin shine ikon tsara jigilar kayayyaki ta hanyar ci gaba kuma mai wayo, tabbatar da cewa babu ɗayansu da zai iya cikawa kuma komai zai kasance akan lokaci. Wannan yana da mahimmanci musamman don sarrafa ayyukan kamfanonin rarraba abinci saboda yadda yake da muhimmanci isar da irin wadannan kayayyaki cikin sauri. Kayan sabis na isar da abinci zai taimaka muku ta atomatik yin lissafi akan kasuwancinku kuma ku ƙarfafa tushen abokin cinikinku


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Wannan software ɗin yana da matukar amfani ga ma'aikatan gudanarwa na kamfanin. Sabis don aikin sarrafa kai na aiyukan bayarwa yana ba da tabbacin sarrafa kowane aikace-aikacen da aka yarda da shi kuma yana iya tsara kowane aikace-aikacen cikin wayo da ci gaba mai ba da damar isar da sauri da sauƙi. Shirin yana yin lissafin bayarwa kuma yana buga takardu daban-daban da zasu adana lokaci akan cike takardu a kowane kamfani. Lokaci shine ɗayan mahimman abubuwan da kowane kamfani zai iya samu kuma yankan duk wasu ayyukan da ake buƙata masu ɓata lokaci yana ƙaruwa sosai ga ƙwarewar kowane kamfani, musamman idan ya shafi kasuwancin isar da sako tun da yawancin mutane sun dogara gare su kuma suna tsammanin suyi aiki nagarta sosai kuma ba tare da wani jinkiri ba a hanya.

Tsarin aiki da kai na ayyukan jigilar kaya da isar da sakonni ya hada da kula da masu amfani da shirin. Shirin yana gudanar da cikakken binciken ayyukan duk ma'aikata. Hakanan yana yiwuwa a rarrabe kowane ma'aikacin sabis ɗin isar da shi ta hanyar ba asusun ajiyar su haƙƙoƙin samun dama daban wanda ke nufin cewa kawai zasu iya ganin bayanan da yakamata su gani kuma ba wani abu ba, yana ƙara yawan tsaron shirin gaba ɗaya kamar yadda yake ba da damar amfani da USU Software don duk ma'aikata ba tare da yin tunani game da matsayin su a cikin kamfanin ba.

  • order

Shirin don isar da sabis

Organizationungiya da gudanar da harkokin sufuri: shirin gudanar da sabis na aikawa yana tallafawa ƙirƙirar fom ɗin aikace-aikacen jigilar kayayyaki. Kowane aikace-aikacen tare da sauran takaddun takardu ana iya kiyaye su ta hanyar dijital cikin rumbun adana bayanan tare da buga su da adana su ta jiki idan an buƙata.

Zazzage samfurin demo na USU software a yau kuma ku ga yadda shirinmu yake da tasiri idan ya zo ga aikin kai tsaye na kowane masana'antar bayarwa!