1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin sarrafa kayan aiki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 889
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin sarrafa kayan aiki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin sarrafa kayan aiki - Hoton shirin

Idan kuna buƙatar shirin gudanar da kayan aiki, yakamata ku tuntubi cibiyar tallafawa fasaha na USU Software. Wannan ƙungiyar amintaccen mai samarda mafita ne na software kuma tana da alhakin ingancin samfuran da aka kawo. Idan kana buƙatar sarrafa kayan aikinka daidai, wannan shirin zai zama kayan aiki mafi dacewa. Ya dogara ne da sabon dandamali na software, wanda muka haɓaka ta amfani da sabbin fasahohin da aka siya ƙasashen waje.

Shirin sarrafa kayan aiki daga kamfaninmu ya dogara da sabon tsarin samarwa. Tsarin Amincewa da Karni na 5 wanda kungiyarmu ke gudanarwa a halin yanzu yana samar da kyakkyawan tsari da ingantaccen tushe don gina aikace-aikace na kasuwanci daban-daban. Mun hada kan dandamali da aka bayar don rage kudin bunkasa sabbin kayan aiki na kai tsaye. Bugu da ƙari, ƙarin garambawul na irin wannan haɗin shine raguwa mai yawa a farashin ƙarshe na samfurin don mai siye da kuma saurin kammala aiki akan ƙirƙirar aikace-aikace.

Kuna iya amfani da shirinmu na sarrafa kayan aiki azaman sigar gwaji. Bugun demo na hadaddun kayan amfani an rarraba shi kyauta kuma ba a nufin don amfanin kasuwanci ba. Muna ba ku damar gwada babban saiti na ayyukan shirye-shiryen da keɓaɓɓen sa domin ƙwararren abokin ciniki ya iya gamsar da gogewarsa game da ci gaban aikin software kuma ya yi duk abin da ya dace don yanke shawara mai kyau don siyan lasisin sigar don kudi na gaske.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-24

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

USU Software yayi aikin sarrafa kayan aiki da kyau. Wannan shirin kyakkyawan ci gaba ne, wanda ya fi kyau fiye da duk hanyoyin da ƙungiyoyin sarrafa kayan aiki ke amfani da su a baya. Lokacin amfani da hanyoyin jagora na sarrafa bayanai yana gudana, da ƙuruciya abin dogaro ne baya ga manyan masu fafatawa. Babu wanda ke amfani da tsofaffin hanyoyin jagora marasa amfani. Kusan dukkanin ƙungiyoyin kayan aiki na zamani sun yi nasarar amfani da software na dogon lokaci. Sabili da haka, mafi mahimmancin al'amari, wanda saboda shi zaku sami nasara a kasuwa, shine amfani da ingantaccen shirin zamani. Aikace-aikacen ta USU Software shine ingantaccen software wanda zai ba wa ma'aikatar ku dama ta tura masu fafatawa da ɗaukar mafi kyawun matsayi wanda zai yiwu a kasuwa.

Amfani da shirin da ke gudanar da sarrafa kayan aiki, kuna da kyakkyawar dama don ɓarkewa tsakanin shugabannin. Kuna iya ɗaukar adadi mai yawa na asusun abokan ciniki a lokaci ɗaya. Wannan yana da matukar dacewa, saboda yana bawa manajoji damar sarrafa halin da ake ciki kai tsaye. Ba za ku zama kawai mai kallo ba amma ɗan wasan kwaikwayo mai aiki wanda ke da kowace dama don ɗaukar kamfanin zuwa sabon matsayi. Shirinmu na sarrafa kayan aiki sanye yake da ingantaccen injin bincike. Bugu da ƙari, a cikin wannan injin binciken, zaku iya canza ƙa'idodi don neman kayan bayanai cikin sauƙi, tare da dannawa ɗaya na magudi na kwamfuta. Hakanan, zaku iya hanzarta aiwatar da sakewar zaɓaɓɓun yanayin ta amfani da gicciye na musamman. Lokacin da ka latsa shi, za a soke duk saitunan da aka zaɓa.

Za'a sarrafa kayan aiki yadda yakamata bayan kamfanin ya sanya shirin gudanar da hukumar kula da sufuri aiki. Akwai kyakkyawar dama don gyara duk ginshiƙai ko layuka masu buƙata, wanda shine kayan aiki mai dacewa don kawo ƙwayoyin ƙwayoyin cuta zuwa layuka na farko a jerin. Misali, za a iya kama mafi zaren da aka yi amfani da shi kamar ‘abokan ciniki’ ko ‘abokan ciniki’, saboda haka, rage ƙoƙari na hannu da ake buƙata don nemo waɗannan abubuwan bayanan.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Shirye-shiryenmu na sarrafa kayan aiki ya zo da ingantaccen tsarin kayan aikin gani. Baya ga hotuna na yau da kullun, waɗanda aka haɗa su ta hanyar nau'i da aji, wannan ci gaban yana ba da gudanarwar sha'anin tare da ɗaukacin saiti na zane-zane da zane-zane daban-daban. Bugu da ƙari, nunin su na iya bambanta dangane da abin da mai aikin ke son gani yanzu. Zaka iya amfani da yanayin nuni na 2D ko 3D. A lokaci guda, yana yiwuwa a duba samfuran gani na gani daga sama, daga ƙasa, da kuma daga ɓangarorin. Kuna iya jin daɗin duk kayan aikin ganuwa na ci gaba idan kuka yi zaɓi mai kyau ku sayi ingantaccen software ɗin mu. Inganta kayan aikinku ta amfani da ingantattun kayan aiki da hanyoyin yau da kullun!

Shirin gudanarwa don sarrafa hannun jari na mai da mai zai bawa maaikatan ku damar sarrafa amfani da mai da mai kuma rage asara daga rashin amfani da wannan albarkatun.

Mai ba da izinin zai ba ka damar yin alama daban-daban na abokan cinikinka da abokan hulɗarku da hotuna daban-daban. Kowane rukuni ana iya sanya masa lamba, wanda ke nuna alama ta ƙungiyar gamayyar abokan aiki. Mun sanya hotuna da yawa a cikin shirinmu na gudanar da kayan aiki wanda kowane, koda manajan da yake matukar bukatar sa, zai iya zabar wanda ya dace dashi. Zai yiwu a gudanar da madaidaiciyar sarrafa bashi tunda shirin mu yana baku damar yiwa masu bashi alama ba kawai tare da keɓaɓɓen gunki ba amma kuma ku haskaka su cikin launi. A matsayinka na ƙa'ida, masu amfani suna zaɓar ja don haskakawa a cikin janar jeri waɗancan abokan haɗin gwiwa da abokan cinikin da ke bin bashin kuɗi mai tsoka. Duk ayyukan za su zama na gani da bayyane ga manajoji bayan sun yi amfani da wadataccen tsari na gani da sanya gumaka da hotuna masu dacewa zuwa nau'ikan da suke aiki da su.



Sanya shirin gudanar da kayan aiki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin sarrafa kayan aiki

Bayan ƙaddamar da shirin gudanarwarmu, ana iya bambanta manyan abokan ciniki daga sauran tare da launi na musamman ko ma gunki. A matsayinka na mai mulki, zaɓin ya faɗi a kan taurari, wanda aka yi masa ado da launin zinariya. Don haka, za a ba da haske ga abokan cinikin matsayi, kuma ƙwararru za su iya yin hidimar doka ta doka ko mutum ɗaya. Manhajojinmu na ci gaba don gudanar da ayyukan sarrafa abubuwa ba kawai iya nuna launin launi ba amma har ma suna iya bambanta tabarau don bayyana matsayin rukunin zaɓaɓɓen.

Kamfanin zai kasance yana da masaniyar dukkanin hanyoyin aiwatar da kaya. Yana sarrafa dacewar aiwatar da kaya. Hadadden hadadden ya taimaka wa ma'aikata su bincika adadin kayan aikin da har yanzu ana adana su cikin ɗakunan ajiya ko kuma tuni sun ƙare. Shirye-shiryenmu na gani yana nuna daidaitattun abubuwan lissafi na yau da kullun ta yadda mai amfani zai iya yanke shawara da sauri kuma ya aiwatar da ƙarin odar idan wadatar wadatar ba ta isa nan gaba ba.

Manajoji za su karɓi kyakkyawar kayan aiki don sarrafa umarni masu shigowa. Tsarin gudanarwa na kayan aiki na zamani daga USU Software ba kawai fifikon manyan umarni kawai yake ba amma yana bawa manajan damar aiwatar da buƙatun bisa la'akari da yadda lamarin yake da gaggawa.

Rage girman abubuwan mutum shine daya daga cikin siffofin da suke bayyana bayan ƙaddamar da tsarinmu na amfani. Shirye-shiryenmu na sarrafa kayan aiki yana aiki da sauri da sauri kuma yana aiwatar da ayyukan da ake buƙata a matakin mafi ƙaranci fiye da na mutane. Aikace-aikacen ba ya annashuwa, ba ya rashin lafiya, baya barin. Wannan shirin gudanarwa ba ma zai bukaci ku biya albashi ba.