1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin mai
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 438
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin mai

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin mai - Hoton shirin

Lissafin mai da tanade-tanadensa an yarda dasu kuma an nuna su cikin tsarin lissafin kuɗin kamfanin. Ana aiwatar da shi ta amfani da ƙananan hanyoyi, waɗanda ke ba da oda da iko akan amfani da albarkatu. Waybill shine takaddar da ke cikin ɓangarorin farko na takardu, wanda ke nuna nisan mil na abin hawa kuma bisa ga wannan lamarin, yana yiwuwa a gano mai nuna man fetur. Ga kamfanoni masu amfani da sufuri a matsayin babban aikin su, yana da mahimmanci a kiyaye da kuma cika takardun biyan kuɗi, la'akari da wasu sifofin ta hanyar nuna ƙarin bayani. Ana cika takardun kudi don kowane mota daban. Gasoline ana lissafin shi a ainihin farashin kuma ana yin rubutun ne bisa ga bayanin hanyoyin biyan kuɗi. Lissafin mai yana faruwa saboda amfani da asusu na musamman don zare kudi da daraja, wanda ke adana bayanan mai, mai, da mai. Ana tattara takaddun lissafin farko. Takaddun da aka yi amfani da su wajen yin lissafi su ne takaddun da ke rakiyar sayan mai kamar su takaddun shaida, rajista, da takardun shaida, hanyoyin hanyar tabbatar da nadin ta, takaddun da ke tabbatar da amfani da shi, gami da ayyukan rubutawa, bayar da rahoto, da sauransu.

Ana aiwatar da tsarin lissafin mai ta hanyar haɗa yawan adadin farashin a ciki. A cikin lissafin mai da mai, ya zama dole ayi la'akari da lissafin farashin mai. Ana iya yin sa ta hanyoyi biyu: ta amfani da takaddun da masana'antar kera motoci ta bayar ko ta lissafin ainihin kuɗin mai don safara. Ana amfani da hanya ta biyu ta lissafi sau da yawa. Don yin lissafin kuɗin mai, ana amfani da babban dabara, sai dai idan kamfanin yayi lissafin shi ta wasu ƙa'idodi. Organizationungiyar don aiwatar da manufofin kula da alamun alamun mai amfani da mai. Idan ƙa'idodi sun wuce ta hanyar kuskuren direba, ana cire adadin ɓarnar daga albashin ma'aikaci.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Lissafin mai yana da halin lissafi da tsada. Saboda haka, yana da mahimmanci don aiwatar da ma'amalar lissafi daidai da hankali. A zamanin yau, kamfanoni da yawa suna ƙoƙari su inganta ayyukan aiki ta hanyar rage lokaci da ƙara haɓaka, da inganci. Aiwatar da aikin atomatik zai zama babban mafita ga kowane kamfani. Shirye-shiryen na atomatik suna ba ka damar tsara ayyuka, gami da zamanintar da zamani, sauƙaƙa aikin aiki, rage ayyukan ɗan adam, ta haka yana ƙaruwa daidai da aikin da babu kuskure, kuma yana ba da gudummawa ga haɓakar aikin ƙwadago. Aikin kai na lissafin mai zai ba da izinin aiwatar da dukkan ayyukan ta hanyar lantarki ta atomatik.

USU Software sabon shiri ne wanda ke inganta ayyukan aiki na kowane nau'in sana'a. Ci gaba da girka aikace-aikacen ana aiwatar dashi la'akari da buƙatu da buƙatun kamfanin kuma suna da ayyuka masu yawa. Ana iya amfani da shirin ba kawai don tsari ɗaya ba amma ga duka, saboda haka, duk ayyukan aiki zasu yi ma'amala azaman tsari ɗaya. USU Software a sauƙaƙe yana inganta lissafin mai.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Adana bayanan man fetur tare da taimakon shirinmu yana ba da dama kamar cika atomatik da sarrafa hanyoyin biyan kuɗi, bayar da rahoto, lissafin farashin mai, kwatanta kwatankwacin mai tare da ƙa'idodin da aka yarda da su, gano dalilai na ƙetare ƙa'idodi da kuma kawar da su, adanawa da sarrafa su duka takardun farko da aka yi amfani da su a cikin lissafin kuɗi, samuwar lissafi, da rahoton haraji.

USU Software yana haɓaka ba da lissafin man fetur kawai ba har ma da cikakken lissafin kuɗi. Yana da ayyukan bincike da dubawa, wanda zai tabbatar da samuwar ingantaccen tsarin sarrafawa da tsarin gudanarwa, da bayyana asirin kayan aikin, bada damar rage kashe kudade, bayar da gudummawa ga bunkasar ayyukan kwadago, ingantaccen ci gaban kamfanin, da girma cikin fa'ida da kuma alamun riba.



Yi odar lissafin mai

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin mai

Abu mafi mahimmanci a cikin kowane shiri shine sauƙin sabis ɗin sa. Ingantaccen ci gaba yakamata ya kasance yana da ayyuka masu inganci da kuma ƙa'idodi masu fahimta don amfani da dukkan ayyukan. Saboda cigaban zamani na fasahohin komputa, tsarin lissafin mai yana da dukkan abubuwan da ake bukata, wanda zai amfane kamfanin ku kawai. Mafi kyawun halayyar shine menu mai sauƙi da sauƙi tare da duk saitunan mahimmanci. Kowane ma'aikaci na iya jimre shi kuma ya fara aikin daga gwajin farko. Sabili da haka, haɓaka aikin su zai karu, wanda ke haifar da haɓaka ribar kamfanin.

Lissafin mai na iya yin kowane irin ayyuka da suka shafi lissafin kuɗi kamar yadda yake a cikin tsarinta duk kayan aikin da ake buƙata don cikakken lissafi na atomatik. Yana adana adadi mai yawa kuma yana nazarin su a cikin ɗan gajeren lokaci, gwargwadon saitunan da manajan ya ƙayyade. Waɗannan bayanan sun shafi aiwatar da oda, bayarwa a cikin lokaci, bayani game da abokin ciniki, bayani game da ma'aikaci, wanda ke aiwatar da jigilar kayayyaki, kuma, ba shakka, amfani da mai a lokacin ɗaukar kaya. Bayan tattarawa, duk bayanan bayanan tsari ne don samun cikakken rahoto, wanda wasu sassan da ke da alhakin CRM ko ERP ke amfani da sakamakonsa don kawar da ƙarin kuɗaɗen da haɓaka ingantaccen tsarin sufuri.

Sauran damar samfurin sune adanawa da sarrafa takaddun farko, hanyoyin biyan kuɗi na lantarki, da cika su ta atomatik, lissafi, da kula da farashin mai, sarrafa kai na kowane aiki, tsarin gudanarwa na kasuwanci tare da sarrafa nesa, bincike, da dubawa, sarrafa cikakken lissafi bayanai, dabaru da gudanar da rumbuna, aikin bincike cikin sauri, kididdiga, aiwatar da ci gaban tsare-tsare da hasashe.

Kamfanin yana ba da horo da tallafi na gaba don abokan cinikinmu!