1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafa kan safarar motocin
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 896
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafa kan safarar motocin

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafa kan safarar motocin - Hoton shirin

Fasahar sarrafa kai ta zama bazu a cikin masana'antar kayan kwalliya, inda kamfanoni ke bukatar cikakkiyar kulawa kan harkokin kudi, man fetur da kayan masarufi, gami da ingantattun takardu na ciki dana fita. Bugu da kari, sarrafa dijital na safarar motoci yana lura da yanayin fasahar motoci, yana tattara nazari da lissafin farko, yana da tsarin ginannen sakon SMS, kuma yana iya sanya ido kan buƙatun kayan aiki a ainihin lokacin. Shafin USU-Soft yana da yanki na musamman wanda aka keɓe don ayyukan dabaru. Suna da araha, ingantattu kuma masu ma'ana. Kuna iya tsara ikon sarrafa kayan motar kai tsaye da daidaita matakan lissafi. Tsarin ba a dauke shi da hadadden abu ba. Ana iya sarrafa ikon jigilar motocin cikin sauki ta hanyar mai amfani da novice. Tare da taimakon shirin kula da zirga-zirgar ababen hawa, kuna iya sarrafa umarnin abin hawa, shirya takaddun da suka dace tare, yin rahoto ga gudanarwa da bincika muhimman ayyuka.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tsarin kula da zirga-zirgar ababen hawa yana ba da kulawa ta musamman ga mahimman hanyoyin sarrafa kayayyaki, lokacin da ya zama dole a fili sarrafa ababen hawa, yin hasashe, shiga ba kawai sarrafawa ta yanzu ba, amma kuma tsara matakai na gaba daki-daki. Idan akwai wani abu ba daidai ba game da yanayin fasaha na sassan jigilar, to zaku iya tsara gyare-gyare ko kiyayewa ba tare da sakamako ba a cikin jadawalin aikin gaba ɗaya, sayan kayan haɗi kuma zaɓi mai ɗaukar jigilar mai maye daga madaidaicin da ya dace. Ba boyayye bane cewa hankali na dijital na iya sarrafa ayyukan motoci tare da madaidaicin matakin tallafi. Ana nuna jigilar lokaci na ainihi a cikin tsarin. Wannan zai ba da damar rarraba albarkatu da kuɗi bisa hankali, kuma don rage farashin. Game da kulawa ta farko, shirin kula da safarar motoci yana kula da lissafin don nan da nan (lokacin sanya sabon tsari ko tsarawa) ƙayyade farashin mai, daidai lissafi lokacin aikace-aikacen, canja wurin alawus na yau da kullun ga direbobi kuma ɗauka cikin Yi la'akari da yanayin fasaha na rukunin mota, aikin aiki, da dai sauransu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kar ka manta cewa tsarin yana buɗe cikakkun damar dangane da inganta sabis na jigilar motoci. Kayan aiki mai matukar tasiri shine rarraba SMS, da kuma zurfin nazarin zirga-zirga. Dangane da wannan nazarin, zaku iya yanke shawarar gudanarwar da ta dace. Idan aikace-aikacen sarrafawa ya ga buƙatun jigilar kayayyaki na jagora guda ɗaya, yana haɗa kayan kai tsaye. Ofaya daga cikin mafi ƙarancin kayan fasaha na shirin kula da zirga-zirgar ababen hawa yana samar da mahimman kuɗi. Ga kowane ɗayan rukunin lissafin kuɗi, zaku iya haɓaka ƙididdiga, rahoton taƙaitawa da samun tallafin taimako. Kamfanonin sufuri na yau basuyi mamakin karuwar buƙatar sarrafa kai tsaye ba. Yanayin sanannun sanannun sanannun playersan wasa a cikin kasuwar safarar motoci. Babu wata hanya mafi sauƙi kuma mafi inganci don canza darajar ƙungiyar sosai. Shirin kula da zirga-zirgar ababen hawa yana la'akari da mafi karancin abubuwan gudanarwa don fassara kwayar halitta cikin gaskiya ginshikan ingantawa, don sanya tsarin ya zama mai fa'ida da ci gaban tattalin arziki, daga A zuwa Z don gina aikin ma'aikata da sanya su. takardu cikin tsari.



Yi odar sarrafawa kan safarar motocin

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafa kan safarar motocin

Tsarin yana sarrafa manyan hanyoyin jigilar motoci ta atomatik, ma'amala da rubuce-rubuce, ɗaukar ƙididdigar farko da kulawa akan farashin mai. Za'a iya saita sigogin sarrafa kowane mutum da kansa don aiki mai gamsarwa tare da nazari da takardu, tare da sa ido kan ayyukan ma'aikata da tsarin gaba ɗaya. Ana aiwatar da kundin adireshi na daban, inda zaku iya tantance mahimman bayanai da halaye game da motocinku. Tsarin yana sarrafa yanayin fasaha na kowane motar abin hawa kuma yana shirin ayyukan gyara, kiyayewa, lodawa da sauke abubuwa. Mutane da yawa na iya aiki tare lokaci ɗaya tare da sarrafa dijital. Bugu da ƙari, mai gudanarwa ne kawai ke da cikakkiyar dama ga ayyukan lissafi da bayanai. Ana sabunta bayanan jigilar kaya sau da ƙafa. Ana ba masu amfani da sababbin bayanai masu dacewa. Ya zama da sauƙin aiki tare da takaddun kera motoci (hanyoyin biyan kuɗi, maganganu, inshora, da kiyaye su). Kowane rukuni yana da umarnin da kyau. Financialididdigar kuɗin kamfanin na ƙarƙashin ƙididdigar shirye-shiryen shirye-shiryen, wanda ke haifar da ƙarin rarraba ƙimar tafiyar kuɗi, tanadi da rage farashin.

An ba da izinin yadda take so don canza saitunan masana'anta, gami da yare da jigo. Ana sarrafa iko akan abubuwan yau da kullun a ainihin lokacin. Masu amfani suna iya yin gyare-gyare nan da nan, shirya takardu da zaɓi dako don wasu sharuɗɗa. Idan aikin jigilar motocin ya kasance a matakin kasa, tsarin ba zai kai ga kimar da aka tsara ba, sannan kuma kayan aikin kula da safarar motoci sun yi gargadi game da shi Ana ba masu amfani da duk kayan aikin da ake bukata da kayan aikin gudanarwa. Ba a cire kulawa daga nesa na jigilar motoci. Za'a iya inganta bayanan tsaro ta hanyar zaɓi na madadin. Ana aiwatar da haɗin kai bisa tsari. Kayanmu na software na kula da jigilar motoci yana ba ku damar samun tarin ƙididdigar ƙididdigar ƙididdiga a cikin haɓaka ingantattun hanyoyi. Tsarin yana inganta sayan mai da mai, kayan gyara da sauran albarkatu. Tare da taimakon software ɗinmu, kuna da ikon yin rikodin karatun motocin da aka yi amfani da su daidai, bincika nisan kilomita, da cin mai.