1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aiki na atomatik don sabis ɗin aikawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 628
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Aiki na atomatik don sabis ɗin aikawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Aiki na atomatik don sabis ɗin aikawa - Hoton shirin

Kamfanoni da yawa suna ƙoƙari don haɓaka ayyukansu sabili da haka suna ƙoƙarin gabatar da sabbin abubuwa. Aikace-aikacen sabis na Courier muhimmin mataki ne na inganta aikinku. Tare da taimakon sababbin tsarin, yana yiwuwa a tsara hanyoyin kasuwanci yadda yakamata da rarraba nauyi daidai da tsarin manufofin ginawa. Aikin kai tsaye na sabis na aikawa a cikin 1C yana da amfani lokacin da aka gabatar da dandamali na musamman, wanda ya shafi iyakantattun kamfanoni. Tsarin USU-Soft na aikin aika sakonni yana ba kowane kamfanin damar yin aiki, ba tare da la’akari da yanayin girman kayan aiki ba. Manhajar samar da kayan masarufi ta isar da sako daga ayyukan da yawa waɗanda za a iya wakilta ga talakawa ma'aikata. Ta hanyar rarraba software na aikin aika sakonni kai tsaye zuwa sassan, ana rarraba ayyukan kasuwanci tsakanin sassan da ma'aikata. Aikin kai na lissafin sabis na aikawa yana taimakawa ma'aikata don sa ido kan duk ayyukan da ake gudanarwa a cikin kamfanin a ainihin lokacin. Zai yiwu a gano rashin cikawar alamun da aka tsara, da kuma karɓar bayanai akan lokaci.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Sabis ɗin sakonni yanki ne na musamman wanda ke da alhakin sa ido kan isar da kayayyaki. Aikin kai tsaye na wannan aikin yana da tasirin gaske ta hanyar karɓar ingantaccen bayani a kan kari. Don aiwatar da duk buƙatun a cikin shirin na aikin aika saƙon kai tsaye ta atomatik, kawai kuna buƙatar shigar da cikakken bayanai, wanda aka rubuta. Kowane kamfanin jigilar kaya yana ƙoƙari don inganta lissafinsa don buƙatar mafi ƙarancin ma'aikata, yayin da yawan aiki ke ƙaruwa. A cikin dukkan aiyuka, ƙungiyoyi suna ƙoƙari don daidaita aiki a duk yankuna don haka aiwatar da samfuran bayanai daban-daban, misali, daga mahaliccin 1C. Koyaya, yana da daraja la'akari da gaskiyar cewa ba kowane tsari yake dacewa a kamfanin ku ba. Wajibi ne don gudanar da yanayin gwaji, wanda ba koyaushe ake samu ba. A cikin shirin USU-Soft na aikin aika sakonni kai tsaye ana kara bayanan da suka dace. Don aikin sarrafa kai na sabis na jigilar kayayyaki, akwai masu raba aji daban-daban da kundin adireshi waɗanda ke taimakawa wajen yin lissafin ma'amaloli na kasuwanci. Godiya ga wadatattun samfuran rubutu, zaku iya samar da buƙata da sauri kuma ku ba da cikakken saitin takaddun da ake buƙata.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Aiki da kai yana tasiri tasirin sabis na jigilar kamfanin. Inganta ayyuka tare da taimakon USU-Soft yana haifar da shigarwa cikin sababbin kasuwanni a cikin masana'antar kuma yana ba ku damar karɓar umarni da yawa fiye da na ƙungiyoyi makamantan su. Inganta ingancin ayyuka yana taimakawa wajen gina ingantaccen tsarin gudanarwa na aikin aika sakonni a cikin wannan masana'antar. Aikace-aikacen yana da ingantaccen mai tsarawa, tare da taimakon abin da zaku iya jimre wa aikin tsara duk wani rikitarwa - daga tsara jadawalin zuwa ɗaukar kasafin kuɗi na kamfani. Ma'aikatan kamfanin tare da taimakon sa suna iya ƙarin samar da ingantaccen lokacin aikin su. Tare da taimakon aikace-aikacen, manajan yana iya daidaita karɓar rahotanni don duk wuraren aiki. Shi ko ita za su ga bayanan ƙididdiga da na nazari kan tallace-tallace da kundin samarwa, kan isarwa da aiwatar da kasafin kuɗi, da sauran bayanai. Ana gabatar da dukkan rahotanni a cikin sifa, zane, tebur tare da bayanan kwatantawa. Kayan aiki na atomatik yana haɗawa tare da kasuwanci da kayan aikin adana kaya, tashar biyan kuɗi, kyamarorin bidiyo, gidan yanar gizo da kuma wayar tarho na kamfanin. Wannan yana buɗe damammaki masu haɓaka don kasuwanci da jan hankalin abokan ciniki.

  • order

Aiki na atomatik don sabis ɗin aikawa

Shirye-shiryen aikin aika sakonnin kai tsaye yana lura da aikin ma'aikata. Aikace-aikacen yana tattarawa da yin rikodin bayanai game da adadin lokacin da aka yi aiki, yawan aikin da aka yi, kuma ba wai kawai sashen ba, har ma da kowane gwani. Ga waɗanda suke aiki a kan ƙimar kuɗi, software tana ƙididdige lada ta atomatik. Shirye-shiryen aikin aika sakonni na atomatik baya rasa gudu yayin aiki da adadi mai yawa. Yana gudanar da daidaitattun rukunin su ta hanyar tsari, kuma bincika mahimman bayanai bazai ɗauki secondsan daƙiƙo kaɗan ba. Ana aiwatar da binciken ta kowace ka'ida - ta kwanan wata, isarwa, ma'aikaci, samfur, mai kawowa, aiwatarwa tare da isarwa, ta hanyar lakabtawa, haka kuma ta daftarin aiki, da dai sauransu. Aikace-aikacen yana samar da aikace-aikace masu sauki da fahimta, kai tsaye kowane mataki na aiwatarwa. za a iya sa ido cikin sauƙi a ainihin lokacin. Duk takaddun da ake buƙata don aikin kamfanin ana ƙirƙira su ta atomatik. Fayilolin kowane irin tsari za a iya loda su cikin tsarin aikin aika sakonni kai tsaye. Ana iya haɓaka kowane rikodin tare da su idan ya cancanta. Wannan shine yadda zaku iya ƙirƙirar katunan kaya a cikin sito - tare da hotuna, bidiyo, halaye na fasaha da kwatancin.

Aikace-aikacen ya samar da ingantacciyar hanyar data. Ba sun haɗa da bayanin tuntuɓar kawai ba, har ma da duk tarihin hulɗa, ma'amaloli, umarni da biyan kuɗi. Tsarin USU-Soft na kayan aikin aika sakonni yana kiyaye gwani na lissafin kudi, yin rijistar samun kudin shiga, kashe kudi da tarihin biyan kudi. Tsarin sarrafa kansa na aikin aika sakonni yana dauke da nomenclature da kuma bayanan kwastomomi a cikin tsarin tsarin CRM. Har ila yau, akwai kundin bayanan lissafi, bayanan oda, rumbun jigilar kayayyaki da rumbun adana bayanan masana'antu. Software ɗin yana haɗuwa a cikin hanyar sadarwa ɗaya ɗakunan ajiya daban-daban, ofisoshi, rassa, shafukan samarwa da shagunan kamfani ɗaya. Ana kiyaye sadarwa ta hanyar Intanet, kuma ainihin wurin da nisan rassan daga juna ba zai damu ba. Aikace-aikacen gudanarwar isar da kayan yana adana bayanan kowane samfuri, kayan aiki, kayan aiki a cikin shagon, yana yin rikodin ayyuka da kuma nuna ainihin ma'auni.