1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ingididdigar ƙarfafawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 849
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ingididdigar ƙarfafawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ingididdigar ƙarfafawa - Hoton shirin

Kayan aiki hanya ce ta zamani don jigilar kayayyaki zuwa mabukaci. A kowace shekara sabis na ƙungiyoyin sufuri suna haɓaka kuma suna buƙatar sabbin fasahohi. Accountingididdigar haɓakawa yana ba ku damar ƙirƙirar umarni da yawa, tare da aiwatar da ma'amaloli a tsakanin kamfanoni da yawa lokaci ɗaya. Haɓaka aiki tsari ne mai mahimmanci, musamman ga manyan ƙungiyoyi saboda suna da rassa da rassa da yawa. USU-Soft yana ba ku damar haɗa bayanai da nuna babban rahoto, wanda ya zama dole a cikin gudanarwa yayin zaɓar dabaru da dabaru a cikin ayyukansu. An tsara shirin USU-Soft na hada-hadar karfafawa musamman ga kamfanonin da ke tsunduma cikin kowane irin aiki kuma suna da wuraren samar da abubuwa daban-daban. Ikon ƙarfafa umarni da yawa na taimakawa rage farashin don umarnin kowane mutum da rage cunkoso.

Accountingididdigar haɓakawa yakamata a dogara ga ƙwararrun masanan da zasu iya haɗa bayanai daidai. A cikin manyan ƙungiyoyi, dole ne a gudanar da bincike na sakamakon kuɗi ba kawai don wani abu daban ba, har ma ga ƙungiyar doka gaba ɗaya. Don wadatar da kanka da cikakkun bayanai kuma abin dogaro, kuna buƙatar amfani da samfuran bayanai masu inganci. Haɗawa hanya ce don haɗa bayanai. Lokacin gudanar da ayyukansu, kungiyoyi suna ƙoƙari su haɗu da irin wannan aikin don sauƙaƙe ma'aikata da kayan aiki. A cikin lissafin umarni da yawa a cikin shugabanci ɗaya, zaku iya amfani da cikakken rahoto. Ta hanyar adana bayanai a cikin masana'antun masana'antu, zaku iya ganin ko suna amfani da ƙarfafawa a cikin aikin su ko a'a. Ba mutane da yawa ke aiwatar da shi a cikin ayyukansu ba, tunda ba za su iya tsara shi daidai ba. Tare da taimakon shirin USU-Soft na ƙididdigar haɓakawa, an ƙaddamar da haɓaka zuwa wani sabon matakin. Aikin kai tsaye na dukkan tsarin a cikin sha'anin yana faruwa kuma saboda haka an 'yanta ma'aikata daga wasu nauyi. Don canja wuri mai inganci na ayyukan kwadago, ya zama dole a shigar da ingantaccen kuma amintaccen bayani.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-24

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Accountingididdigar haɓakawa a cikin ƙungiyar sufuri ya zama dole don haɗa umarni da yawa zuwa ɗaya, da ƙirƙirar rahotanni na musamman waɗanda za a iya miƙawa ga babban ofishin. Tare da ingantaccen aiki da ci gaba na ƙungiyar, wannan ba ya haifar da matsaloli. A cikin tsarin inganta lissafin USU-Soft ana aiwatar da shi a kowane mataki na aiki. Ana ɗaukarsa na duniya kuma saboda haka ana amfani dashi a cikin kamfani tare da kowane adadin bayanai. Ba tare da la'akari da nau'in aiki da yawan ma'aikata ba, koyaushe zai samar da cikakke kuma cikakkun bayanai. Tare da haɓakar haɓaka lissafin kuɗi, kamfanonin dabaru suna da fa'idodi da yawa. Suna iya yin lissafin jimla da takamaiman riba, kazalika da yawan ribar kowane sashe. Dangane da ƙa'idodin doka, kamfanoni na iya amincewa da tasirin ayyukansu. Yawancin alamomi za su gano halin da ake ciki yanzu.

Saitunan daidaitawa suna taimaka wajan tsara tsarin ɗakunan ajiya don kanku kuma zaɓi harshen waje da ake so, saita kulle allo ta atomatik, zaɓi allon allo ko jigo, ko haɓaka ƙirarku. Lissafin kwastomomi yana ba da damar lissafin kuɗin shiga na kwastomomi na yau da kullun da kuma gano ƙididdigar isar da kayayyaki zuwa ɗakunan ajiya. Ana sabunta bayanan isar da sako akai-akai a cikin shirin haɓaka lissafin kuɗi don samar da ingantaccen bayani. Ta hanyar gudanar da ayyukan nazarin, zaku iya gano yanayin safarar da ake buƙata don isarwa daga sito. A cikin shirin inganta lissafin kuɗi, yana da sauƙi don gudanar da gudanarwa tare da fa'idodi da sanannun jagorori. Aiki tare da yarukan waje yana baka damar ma'amala da ƙulla yarjejeniyoyi masu fa'ida ko aiki tare da abokan cinikin yaren waje da masu kaya. Manufofin yarda da farashin kamfanin, ba tare da kowane wata na wata ba, ya bambanta da irin wannan software.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Lokacin da masu haɗin gwiwar suka yi rijista matakin kammala na gaba a cikin mujallar ta musamman, shirin haɓaka lissafin kuɗi yana canza duk alamun da ke tattare da sufuri, gami da matsayi da launi na aikace-aikacen. Manajan na iya hango aiwatar da aikin ta fuskar launi na halin, ba tare da ɓata lokaci ba wajen bayyana shirye-shiryen cikin takaddar; tsarin yana aika sako ta atomatik ga abokin ciniki. Shirye-shiryen lissafin kuɗi yana da sauƙin dacewa tare da rukunin yanar gizon kamfanoni, wanda ke ba ku damar sabunta abubuwan da ke cikin sa da kuma asusun sirri na abokan ciniki, inda suke sarrafa isar da kayansu.

Kayan aikin da aka ajiye a cikin sito ɗin suma ana sanya su ta software na lissafi. Gidan ajiyar kasuwancin yana ƙarƙashin tsananin kulawa kowane lokaci. Aikace-aikacen lissafin suna da ƙananan ƙa'idodin aikin aiki, wanda shine dalilin da ya sa za a iya sanya shi a kan kowace na'urar komputa, amma idan ta goyi bayan Windows. Ana gabatar da buƙatun masu shigowa don jigilar kayayyaki da sauri kuma ana bincika su ta ɓangaren ci gaba, wanda ke haɓaka aikin aiki da haɓaka shi. Duk bayanan aiki - daga fayilolin mutum na sirri zuwa buƙatun abokin ciniki - ana adana su a cikin bayanan lantarki guda ɗaya, wanda kowane ma'aikaci ke da asusun sa na kansa. Aikace-aikacen USU-Soft suna kula da dacewa da ƙimar daidaitaccen farashi da inganci.



Yi odar lissafin haɗin kan

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ingididdigar ƙarfafawa

Kula da aikawa da sakon SMS da MMS ana yin su ne don sanar da kwastomomi da masu kawo kaya game da shiri da aika kayayyaki daga rumbun, tare da cikakken bayani da kuma samar da lambar shigar da kaya. Ana biyan albashi ga ma'aikata ta atomatik ta hanyar ɗan lokaci ko tsayayyen albashi don aikin da aka yi.