1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ingididdigar ayyukan isarwa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 635
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ingididdigar ayyukan isarwa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ingididdigar ayyukan isarwa - Hoton shirin

Ingididdigar ayyukan isarwa yana bawa kamfani damar fahimtar ko wannan sabis ɗin sananne ne, da kuma yadda mafi kyau don tsara bayarwa don ya zama mai fa'ida ga kamfanin kuma ya dace da abokan ciniki. Yanzu isar da aiyuka, a matsayin wani nau'in sabis na jigilar kayayyaki, ba kawai ga kamfanonin sarrafa kaya ba, har ma da kamfanoni da yawa daga ɓangaren sabis: kasuwanci, nishaɗi, tsaftacewa, da sauransu .Saboda haka, shirin na sarrafa kansa da lissafin ayyukan isar da sako na iya amfani da kamfanoni daban-daban. USU-Soft ya ƙaddamar da shirin don lissafin kansa na ayyukan isarwa, wanda kowane irin kwastomomi zai iya amfani dashi. Faɗin aikin aikace-aikacenmu saboda gaskiyar cewa akwai ƙarin kamfanoni da ke samar da sabis don isar da kayansu da samfuran su ga abokin ciniki. Saboda haka, gasa a tsakanin su na karuwa. Kuma a cikin yanayi na gasa, ƙungiyoyi masu ƙaruwa suna neman gabatar da sabbin abubuwa cikin ayyukansu wanda zai iya sanya wannan aikin ba wai kawai ya zama gasa ba, har ma ya fi na masu fafatawa. Aikin kai na lissafin ayyukan isarwa shine kawai irin wannan ƙirar da kamfanoni masu nau'ikan ayyuka zasu so suyi amfani dashi.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

USU-Soft ya kirkiro wani shiri wanda zai iya sanya kamfanin ku aiki da kyau ta hanyar inganta ayyukan isar da sako. Mun gudanar da ƙirƙirar software wanda ke sarrafa kansa ba kawai tsarin gudanarwa da tsarin lissafi a cikin isarwar sabis ba, amma yana sanya duk ayyukan samar da waɗannan ayyuka ta atomatik. Tare da taimakon ci gabanmu na lissafin kuɗi, zaku sami ikon tsara hadadden tsari na isar da sabis da kaya ga abokin ciniki: daga cike aikace-aikace don aiwatar da aikin kanta. Tare da mu zaku sami damar tsara cikakken yanayin atomatik na lissafin isar da sakon, wanda duk hanyoyin da zasu biyo bayan isarwar za'a gudanar dasu ta hanyar shirin mu. Ko za ku iya zaɓar yanayin rabin-atomatik na lissafin kuɗi da isar da kayayyaki ga abokin ciniki, lokacin da wasu hanyoyin ke ci gaba da aiwatarwa a cikin littafin jagora. Kuna yin zabi bisa ga takamaiman aikin kamfanin ku.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tare da kayan aikin mu na kayan komputa, lissafin ayyukan isarwa ya zama mai inganci, kuma wannan, ba shakka, yana da tasiri mai kyau a kan dukkan aikinka, komai kamfanin ku ke yi: isar da abinci, kayan daki ko manyan kaya. Muna daidaita samfurinmu na atomatik don kowane irin aiki! Babban fa'idar samfurin da aka bayyana shine cewa aikace-aikacen an fara wadatar dasu da ayyuka daban-daban wanda zai ba ku damar samun sarrafa kansa da lissafin ku ba tare da amfani da ƙarin software ba. Ta siyan shirin ka tanadi kuɗi, tunda ba lallai bane ka sayi wasu aikace-aikace don tsara aikin sarrafa kansa; kuna iya yin odar ƙarin ɗaukakawar shirin mu kawai. Shigar da software da amfani da ita zai zama babban ci gaba ga ci gaban ƙungiyar ku gaba ɗaya. Isarwa bayan aiki da kai zai zama mai sauri da inganci. Buƙatun don sabis na sake zagayowar da aka bayyana tabbas suna aiki da sauri. Ta hanyar inganta ingancin isarwa, yawancin kwastomomi zasuyi amfani da ayyukan kamfanin ku.



Sanya lissafin ayyukan isarwa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ingididdigar ayyukan isarwa

Isarwar da takaddun sa za a kula da ƙananan ma'aikata. Aikin kai tabbas zai sami sakamako mai kyau akan duk sabis ɗin da kamfanin ku ke bayarwa. Accountididdigar lissafi da bayanansa za a yi aiki da ƙananan ma'aikata bayan gabatarwar tsarin. Dokokin zazzabi, tsafta da yanayin tsabta na isar da kaya za a kiyaye su sosai. Tare da shirin USU-Soft komai ya zama mafi tsari da cancanta. Ana iya amfani da shirinmu ta ƙananan ƙananan kamfanoni waɗanda ke buƙatar lissafin sabis ɗin isarwa, da manyan kamfanonin kayan aiki waɗanda suka ƙware kan ayyukan isar da sako. Shirin yana samar da zaɓuɓɓukan lissafin kuɗi daban-daban waɗanda suka dace a cikin al'amuran mutum. Tsarin yana sarrafa atomatik jadawalin jakar sakonni. Yana yiwuwa a bi diddigin aiki da kuma lura da ayyukan kowane ma'aikaci. Godiya ga samfurinmu, za a gina ingantaccen tsarin adanawa da jigilar kayayyaki wanda zai dace da tsafta da na zaman lafiya, tsafta, yanayin zafi da sauran buƙatu.

Fom ɗin aikace-aikacen kuma yana ba da zaɓuɓɓuka na ragi daban-daban da haɓakawa dangane da isar da kayayyaki ga mabukaci. Za a kafa tsarin kimantawa don kimanta ingancin aikin ma'aikata a yankin da aka bayyana. Biyan kuɗi don isar da sabis da lissafin wannan biyan kuɗi suna aiki ne kai tsaye. Bayar da lissafin bayarwa za a gudanar a duk matakan aiwatar da wannan aikin: daga ƙaddamar da aikace-aikacen zuwa karɓar kayan ta abokin ciniki. Ayyukan isarwa ba su katsewa. Yin lissafin aikin masinjoji na atomatik. Accountididdigar aikin masu aikawa yana sarrafa kansa kuma. Muna sarrafa kansa ta atomatik nau'ikan lissafin sabis: na aikace-aikace masu shigowa, na ayyukan bada shawarwari, na ayyukan kwalliya, na ayyukan sauke abubuwa. Ana iya amfani da aikace-aikacenmu don tsara lissafin isar da kaya ta hanyoyi daban-daban na sufuri: manyan motoci, motoci, da dai sauransu.

Daga abin da ke sama, mun yanke shawarar cewa USU-Soft zai kirkiro cikakken hadadden tsari don kula da dukkanin rundunar abin hawa na kamfanin, shirya gyara a kan kari, sanya abubuwa cikin shagon, taimakawa wajen samar da umarni daga kwastomomi, saka idanu samar da adadin kayan adana kayan da ake bukata, tare da kawar da yiyuwar jinkiri mara tsammani Bugu da kari, shirin ya tsara wani jadawalin lokaci don jigilar kayayyaki mafi kusa a cikin mahallin takamaiman abokin ciniki, don haka saukaka lissafin kwastomomin abin hawa da aiyukan da aka bayar. Wannan yana da tasiri mai tasiri akan amfani da ƙwarewar fasaha. Miƙa mulki zuwa hanyar lantarki ta kula da safarar motoci zai taimaka muku don gudanar da kasuwancin da ke kawo riba kawai, kusan kawar da asara.