1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Accounting na jigilar kaya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 301
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Accounting na jigilar kaya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Accounting na jigilar kaya - Hoton shirin

Gudanar da kamfanoni masu ƙwarewa kan jigilar kayayyaki suna ɗaukar kuɗi da yawa don kula da jigilar kayan jigilar kayayyaki, ƙungiyar ƙirar makirci, aikin ababen hawa. Duk waɗannan ayyukan don ƙaura dukiyar kayan aiki suna buƙatar cikakken iko da lissafi. Duka-duka kashe rubuce rubuce da aika kaya suna ƙarƙashin lissafin kuɗi. Don haka lissafin jigilar kaya ba ya ɗaukan lokacinku da yawa, fasahohin zamani sun ƙirƙiri shirye-shirye na musamman waɗanda za su iya canja wurin matakan lissafin kuɗi zuwa yanayin atomatik. Bambanci kawai shine cewa tare da aikace-aikace iri-iri iri-iri, ya zama dole a zaɓi mafi kyawun zaɓi, amma wannan zaɓin ba koyaushe yake da sauƙi ba.

Wasu shirye-shiryen lissafin suna da iyakantaccen aiki wanda baya gamsar da dukkanin ayyukan; a cikin wasu sifofin akwai zaɓuɓɓuka da yawa, amma komai ya rikice don ba kowane ma'aikaci bane zai iya jure amfani da shi. Hakanan akwai rarrabuwa cikin kayan kayan kayan kyauta da kyauta na lissafin kayan jigilar kayayyaki, amma koda hakan ba sauki bane. Kudin da wasu ke kashewa daga kan iyakokin da ba za a iya tsammani ba, wanda ke tilasta mutum yin tunani game da shawarar gabatar da irin wannan tsarin. Amma bayan zazzage sigar kyauta, kuma ba zai yuwu a warware matsalolin harkokin kasuwancin jigilar kayayyaki ba, tunda wadannan shirye-shiryen lissafin kudi ne wadanda suke da karancin karfi wadanda da sannu zasu bukaci siyan lasisi. Gudanar da ƙwarewar gudanarwa ya fahimci cewa aiwatar da aikin sarrafa lissafin kuɗi zai iya kashe kuɗi, amma a cikin kasafin kuɗi. Musamman ga irin waɗannan manajoji da businessan kasuwar da ke tunanin makomar kamfanonin su, masu shirye-shiryen mu sun kirkiro shirin USU-Soft. Yana kula da tsara lissafin jigilar kayayyaki a kowane mataki kuma tare da haɗin gwiwa tare da dukkan sassan kamfanin, yayin da bayyananniyar hanyar sadarwa da aiki tare da yawa za su yi kira ga manajan da ma'aikatan da ke gudanar da aikinsu a fagen kayan aiki. Kudin tsarin sigar na asali zai faranta muku rai, tare da farashin ƙarin ayyuka waɗanda zasu iya faɗaɗa ikon yin lissafi a cikin ƙungiyar.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tsarin USU-Soft yana karɓar aikace-aikacen da aka karɓa daga abokan ciniki, zaɓar nau'in abin hawa don nau'in kaya, biyan biyan kuɗi, yanayin fasaha na rukunin abin hawa, yana taimakawa aiwatar da ajiyar kuɗi, sanar da lokacin binciken fasaha, canzawa lasisin tuƙi na ma'aikata da sauran zaɓuɓɓuka masu amfani. Kowane mai amfani yana karɓar haƙƙin samun dama don izini a cikin aikace-aikacen lissafin kuɗi, kuma gudanarwa na iya banbanta samuwar bayanai daga asusun su, gwargwadon nauyin aikin su. Ana samun tsaro da aminci na bayanai saboda buƙatar sunan mai amfani na sirri da kalmar wucewa yayin shigar da aikace-aikacen.

Sashen lissafin kudi zai kuma nuna godiya ga kayan aikin lantarki, saboda shirin na iya adana kusan dukkanin takardu, ya samar da rahoto kan sigogi daban-daban, da kuma kirga albashi ga ma'aikata. Abubuwan da aka tsara na shirin suna da kyakkyawan tunani cewa ba zai zama da wahala ga kowane mai amfani da kwamfutoci na sirri ya mallaki ƙungiyarsu ba, amma a farkon farawa ƙwararrunmu za su yi bayanin tsari da ayyuka masu amfani waɗanda ke da amfani a cikin lissafin jigilar kayayyaki. Hakanan ana aiwatar da sifofi, rarrabewa da tace abubuwa da sassauƙa sosai ga duk sassan aikace-aikacen. Ta shigar da kawai 'yan haruffa a cikin sandar binciken, manajan ya samo kayan da ake so, jigilar kaya, abokin harka, hanya ko oda a cikin dakika, wanda zai shafi saurin martani da aiwatar da ayyukan hukuma. Ayyuka na lissafin kuɗi, waɗanda ada da yawa a kowace rana, za'a inganta su bayan aiwatar da tsarin jigilar kayayyaki. Ofungiyar aiwatar da oda daga yanzu za ta kasance ƙarƙashin ikon software, tare da lissafin kuɗin, la'akari da harajin da aka karɓa a kamfanin. Shirin yana riƙe da ɗakunan bayanan 'yan kwangila, direbobi da umarni. Ma'aikatan da ke da alhakin jigilar kaya za su iya tsara aiki a cikin asusun su, ƙirƙirar umarnin farko na ababen hawa a gaba, kula da tsarin jigilar kayayyaki da nuna hanyar biyan kuɗi (tsabar kuɗi, ba na kuɗi ba).


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Kayan aiki na sassan Module yana taimakawa wajen tantance adadin ribar da aka samu ga kowane ma'aikaci da lissafin albashi. Aikin yin lissafin sito yana tsara ba kawai yawan hannun jari ba, har ma yana biye da lokutan aiki mara yankewa tare da irin adadin kayan. An tsara Rahoton Sashe don tsara nazarin halin da ake ciki a cikin kamfanin. Samun ƙididdiga akan yawan ayyukan sassan akan sifofin jigilar kayayyaki shima yana yiwuwa a cikin shirin. Nau'in gani na zane-zane da zane-zane a ciki wanda kowane rahoto za a iya tura shi ya nuna alamun ayyukan kungiyar. Ofungiyar lissafin jigilar kayayyaki ta hanyar aikace-aikacen USU-Soft shima yana yiwuwa dangane da ingantaccen tsarin kasuwanci, tare da yin gyare-gyare na mutum zuwa kowane nuance. Zaɓin aikinmu na software, a matsayin mataimaki a cikin lissafin kuɗin jigilar kayayyaki, kuna yin zaɓi don faɗar sababbin nasarori da shiga sabon matakin ci gaban kamfaninku na kayan aiki.

Ma'aikatan da ke aiki a cikin tsarin lissafin kuɗi suna karɓar bayanan shiga na mutum. Za'a iya raba rumbun adana abokan ciniki da masu jigilar kayayyaki ta hanyar yanayi don sauƙaƙa bincike da ganowa bisa ga ƙa'idodin da ake buƙata. Ana iya haskaka matsayin a launi. Shirin yana da tsarin tacewa; ya danganta da manufar, za ka iya zaɓar abokan ciniki na makon da ya gabata, ko kuma jigilar kaya ta wani abin hawa. Jirgin jigilar kaya da yawa a cikin tsarin aikace-aikace guda ɗaya kuma tsarin ya ƙirƙira shi, ba tare da iyakance adadin kayayyaki da hanyoyin sufuri ba. Yanayin mai amfani da yawa ya sa ya yiwu ga dukkan ma'aikata suyi aiki a lokaci ɗaya a cikin hanyar sadarwar gama gari, yayin da saurin aiki ya kasance iri ɗaya. Idan ma'aikaci yana buƙatar barin wurin aiki, to software zata kulle asusun don tabbatar da lafiyar bayanai. Ana aiwatar da menu ta la'akari da sauki da sauƙin ci gabanta. A farkon fara aiki da software, ana shigo da rumbunan adana bayanai daban-daban, kuma yayin da suke gudanar da ayyukansu an sake su kuma an fadada su. Ana iya samar da rahotanni duka a cikin tebur kuma don tsabta zuwa juzu'i, zane-zane. Bayan ingantawa, ya fi sauƙi a faɗaɗa ƙungiyar jigilar kaya ta sauyawa zuwa sabbin nau'ikan jigilar kayayyaki, misali, ta ƙara sabis don isar da kaya ta hanyar jirgin ƙasa.

  • order

Accounting na jigilar kaya

Bayanan nazarin da aka samo daga rahotannin za su nuna kasawa da ke buƙatar bita ko canje-canje masu tsanani. Gwajin aikin ma'aikata yana yiwuwa saboda godiyar lokaci. Ana aiwatar da madadin a lokuta kayyadaddu, don tabbatar da amincin duk bayanan idan akwai matsaloli tare da kwamfutoci. Duk takaddun da aka karɓa yayin shirye-shiryen aikace-aikacen da lokacin jigilar kayayyaki, ana adana su a cikin bayanan, kuma bayan wasu lokuta ana adana shi. Ga kowane shugabanci na jigilar kayayyaki, ana aiwatar da bincike na fa'ida a cikin shirin, wanda ke taimakawa wajen gano hanya da hanya mafi fa'ida, jagorantar albarkatu zuwa ci gabanta. Wannan ba cikakken jerin abubuwan fa'idar shirinmu bane. Lokacin aiki tare da kowane abokin ciniki, muna ƙirƙirar samfuran software na musamman wanda ya dace daidai da ƙungiyar musamman!