1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsara kuɗin lauyoyi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 962
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsara kuɗin lauyoyi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsara kuɗin lauyoyi - Hoton shirin

Ƙirƙirar kuɗin lauya ya dogara ne akan ƙayyadaddun ƙwarewa na fannin aikin shari'a na ƙwararren. A mafi yawancin, tsarin sassan lauyoyi a cikin sassan, sassan, sassan kamfanoni sun dogara ne akan tsarin aiki akan rarraba nauyin aiki ga kowane lauya a cikin ƙwarewa na fikihu. Ƙwarewa a cikin samar da ayyuka yana rinjayar yadda tsarin tafiyar da kudade don ayyukan lauya zai bunkasa, da kuma tsara kudaden da ake kashewa ga harkokin lauya. Ma’aikatan sashen shari’a da ke mu’amala da shari’ar farar hula, masu aikata laifuka da na sasantawa a kamfanoni da al’amuran da suka shafi gidaje ba kasafai suke zuwa wuraren aikinsu ba don gudanar da babban aikinsu, kullum suna shagaltuwa da nazarin shari’o’in kotuna da halartar taro, su je duba gidaje. , da ba da umarni daban-daban ga daidaikun mutane, ƙungiyoyin doka, kuma suna da yanayin tafiya na aiki. Don haka, tsara kuɗaɗen lauya na shari'a, tsara kuɗin lauyoyin sasantawa, da tsara kuɗin lauyoyin gidaje suna da alaƙa da kuɗin da ake kashewa na tsarin doka. Wadannan sun hada da biyan kudaden gwamnati a shari'o'in farar hula, masu aikata laifuka da na sasantawa da kuma dangantakar gidaje, gudanar da gwaje-gwajen bincike daban-daban, biyan kudin fassara da wasiku, kashe kudade kan masu tantance kadarorin, kudaden da ake kashewa na samar da sabis na sufuri da sauran kudaden da ake kashewa. ayyuka masu alaka da tsara shari'ar kotu. A duniya wajen lissafin kudi, iko da kuma tsarin hadedde management na duk kotun shari'ar da suka shafi farar hula, laifi, arbitration doka da kuma aiki tare da dukiya, kazalika da samar da sauran shari'a ayyuka da kuma shawara, shi ne ƙirƙirar wani sarrafa kansa workstation ga wani. lauya. Rukunin da ke sarrafa kansa zai ba ku damar tsara ayyukan doka da ƙirƙirar yanayi ta yadda tsarin kashe kuɗi don sabis na lauya, ƙungiyar kashe kuɗaɗen lauyoyi, ƙungiyar kashe kuɗaɗen lauyan doka, ƙungiyar kashe kuɗi na wani lauya. shari'a lauya, da kuma kungiyar na kudi na wani dukiya lauya, aiki a cikin wani hadaddun da daidaita samar inji da kuma tare da guda bayanai doka tushe data da lissafin kudi database na data ajiya na lissafin kudi asusun da kuma kudi kalamai. Rukunin zai ba da damar daidaita duk farashin da ke da alaƙa da shari'a, don tattara rahoton yau da kullun na kuɗin kuɗi akan kuɗin da sashen shari'a ke yi a kamfanoni da sassan. Sarrafa jimlar kuɗin kuɗi da karɓar kuɗin da aka samu daga samar da sabis na kotu da kuma la'akari da shari'o'in kotu a cikin farar hula, aikata laifuka da yin sulhu, ko tattaunawa game da matsalolin matsalolin da suka shafi sayarwa, sayan rajista na dukiya. Software na musamman da aka shigar yana ba da damar kiyaye cikakken rikodin lantarki na duk ayyukan da aka bayar da samar da cikakkiyar takardar lantarki ga kowane shari'ar kotu a cikin shari'ar farar hula, laifuka da sasantawa da kuma kan duk batutuwan gidaje. Dangane da bayanan da aka sarrafa, kayan tushe na bayanai da takaddun shaida, shirin yana samar da rahotannin da ke ba da damar yin hasashen da ƙwarewa da kare muradun wakilan kasuwanci da sassan da ba riba ba a cikin kotuna. Na'urori masu ƙididdigewa ta atomatik don ƙididdige duk farashi suna ba da damar yin la'akari da sharar gida daban don manufar sa, a cikin kasafin da aka amince. Shirin don tsara farashin lauya daga masu haɓaka USS zai ba ku damar sarrafa duk farashin ayyukan shari'a na kamfani cikin tsari, don ci gaba da bin diddigin farashi akan duk batutuwan fikihu da samar da sabis.

Lissafi don shawarwarin shari'a zai sa gudanar da aiki tare da abokin ciniki na musamman, an adana tarihin hulɗar a cikin bayanan bayanai daga farkon roko da ƙarshen kwangilar, yana nuna dalla-dalla matakai na gaba.

Ana iya daidaita lissafin lissafin lauyoyi daban-daban ga kowane mai amfani, la'akari da bukatunsa da buƙatunsa, kawai ku tuntuɓi masu haɓaka kamfaninmu.

Rikodi na shari'o'in kotu zai zama mafi sauƙi kuma mafi dacewa tare da tsarin sarrafa ƙungiyar doka.

Idan kun riga kuna da jerin sunayen ƴan kwangila waɗanda kuka yi aiki tare da su a baya, shirin na lauyoyi yana ba ku damar shigo da bayanai, wanda zai ba ku damar ci gaba da aikinku ba tare da bata lokaci ba.

Ana samun lissafin masu ba da shawara a cikin sigar demo ta farko akan gidan yanar gizon mu, akan abin da zaku iya sanin kanku da ayyukan shirin kuma ku ga iyawar sa.

Shirin lauya yana ba ku damar yin hadaddun sarrafawa da daidaita tsarin gudanarwa na ayyukan doka da lauyoyi waɗanda aka ba abokan ciniki.

Asusun lauya yana ba ku damar kasancewa tare da abokan cinikin ku koyaushe, saboda daga shirin zaku iya aika mahimman sanarwa game da shari'o'in da aka kafa.

Tsari mai sarrafa kansa don lauyoyi kuma babbar hanya ce ga jagora don tantance yadda ake gudanar da kasuwanci ta hanyar ba da rahoto da damar tsarawa.

Yin lissafin hukunce-hukuncen kotu yana sauƙaƙa aiwatar da ayyukan yau da kullun na ma'aikatan kamfanin lauyoyi!

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-15

Lissafi na doka tare da taimakon shirin mai sarrafa kansa ya zama dole ga kowace ƙungiyar doka, lauya ko ofishin notary da kamfanoni na shari'a.

Software na doka yana ba masu amfani da yawa damar yin aiki lokaci guda, wanda ke tabbatar da sarrafa bayanai cikin sauri.

Shirin da ke aiwatar da lissafin kuɗi a cikin shawarwarin doka yana ba da damar ƙirƙirar tushen abokin ciniki ɗaya na ƙungiyar tare da adana adireshi da bayanan tuntuɓar.

Lissafi na takardun doka suna samar da kwangila tare da abokan ciniki tare da ikon sauke su daga tsarin lissafin kuɗi da kuma bugu, idan ya cancanta.

Neman lissafin kuɗi don lauya, zaku iya haɓaka matsayin ƙungiyar kuma ku kawo kasuwancin ku zuwa sabon matakin!

Database lissafin kudi na duk kudi na sashen shari'a na sha'anin.

Bayanan bayanai na shari'ar da aka yi la'akari da shi a cikin kotuna game da batun da ainihin tambayar shari'a.

Kasafin Kudi na sashin shari'a, da rahoto na lokaci-lokaci na aiwatar da kasafin kuɗi.

Binciken ainihin biyan kuɗi da adadin karkacewa daga alamun da aka tsara.

Ƙirƙirar wurin aiki mai sarrafa kansa don ƙwararren.

Samar da lissafin lantarki na tushen abokin ciniki, tarin mahimman bayanai akan biyan kuɗi lokacin shigar da da'awar kowane abokin ciniki.

Lissafin yau da kullun da kuma shirya rahoto kan biyan kuɗi don gudanar da shari'a a cikin kotuna.

Jaridar rajista na bayar da rahoto kan asusun da ake karɓa don ayyukan shari'a.

Shirye-shiryen lissafin yau da kullun da sarrafa duk ayyuka don ƙididdige farashi da karɓar abin da aka samu, samar da rahoton kuɗin kuɗi na kamfani, sashen.

Kalkuleta ta atomatik don ƙididdige adadin da'awar tare da duk farashin kai tsaye da ƙarin kuɗi, azabtarwa, hukunce-hukunce kan gabatar da adadin diyya na bashin ƙima ko lalata kayan.

Logs don yin rijistar bayanai da alamun aikin wurin aiki mai sarrafa kansa.

Umarnin don amfani da hadaddun da goyon bayan fasaha.

Tushen bayanin doka na al'ada da bayanin tunani.

Bin diddigin aiki mai fa'ida, aikin kowane ƙwararru da mafi kyawun amfani da lokacin aiki.

Matsakaicin inganci dangane da sakamakon da aka saita adadin da'awar da kuma yanke shawara mai kyau na kotu don goyon bayan kamfanin.



Yi odar ƙungiyar kuɗin lauyoyi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsara kuɗin lauyoyi

Takaddun ka'ida na cikin gida akan kiyaye tsarin don rarraba adadin asarar da aka samu ta hanyar yanke hukunci na kotu da kuma biyan fifikon biyan kuɗi na karɓa, azabtarwa da azabtarwa.

Shirin biyan kuɗi da tabbatar da duk ma'amalar sasantawa.

Sarrafa kan aiwatar da ayyukan shari'a.

Takaddun shaida ta atomatik rajista na samun kuɗi da biyan kuɗi.

Zana tsara jadawalin binciken masu duba da na cikin gida, masu kula da harkokin kasuwanci na dogon lokaci na ayyukan jaha da sauran kuɗaɗen kuɗaɗen kuɗi ko biyan gaba da ke da alaƙa da ƙara zuwa kotu.

Yin nazari kan dalilan da suka sa aka daɗe suna biyan kuɗi na jihohi da sauran basussukan da ke da alaƙa da ayyukan shari'a a kotuna.

Yin shawarwarin gudanarwa da nufin rage hasarar kai tsaye da kai tsaye a cikin shari'ar kotu.

Ƙididdiga na rashin gamsuwa da ƙididdige da'awar game da hukunci da yanke hukunci na hukumar shari'a da mai ɗaukaka, hukumomin kulawa, adadin asarar kuɗi da hasara akan yanke shawara mara kyau ba a yarda da kamfanin ba.

Audit na kudi kalamai na daidai da dangana na samarwa farashin da biyan haraji.

Binciken daidaito na lissafin albashi da kari daidai da kiyaye tsarin a ƙarƙashin sharuɗɗan tanadin abubuwan ƙarfafawa na ma'aikata.