1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. App don dakin gwaje-gwaje
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 304
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

App don dakin gwaje-gwaje

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



App don dakin gwaje-gwaje - Hoton shirin

Laboratorywarewar dakin gwaje-gwaje na musamman ta atomatik bincike da ƙididdigar takardu. Aikace-aikacen Software na USU a cikin dakin gwaje-gwaje yana inganta aikin ma'aikata, kuma yana rage farashin kayan aiki kuma yana haɓaka ƙwarewar ƙwararrun masu fasaha. Kudin lasisin shirin USU Software bashi da tsada kuma zaku sami cikakkiyar dama, kuma banda haka, bayan sayan, baku buƙatar biyan kuɗin kowane wata.

Tare da taimakon aikace-aikacen dakin gwaje-gwaje, ayyukan dukkan sassan aiki ne na atomatik, akwai zaɓi kuma don cike takardun atomatik, wanda zai ba ku damar rage lokacin shigar da bayanai. Manhajar Software ta USU tana adana bayanan daidai, don haka basa buƙatar sake dubawa da gyara, kuma wannan yana adana lokacin ma'aikata. A cikin aikace-aikacen Software na USU, yana yiwuwa a matsar da fayilolin da ake buƙata daga sauran kafofin watsa labarai, kuma za a iya sauya fasalin wasu takardu zuwa mafi dacewa. Bayan canja bayanan da suka wajaba, ana adana shi a kafofin watsa labarai masu nisa kuma amintacce ya daɗe.

A cikin USU Software app, zaka iya nemo bayanan da kake buƙata ko abokin ciniki ta amfani da bincike na mahallin kuma baya ɗaukar lokaci da ƙoƙari sosai.

Dalilin aikace-aikacen a dakin gwaje-gwaje ba wai kawai don aiwatar da duk wasu ayyuka na atomatik ba amma kuma don samar da sauki da nuna karfi. Wani fa'idar amfani shine saukin amfani, mai farawa, bayan lessonsan darussa masu amfani, zai iya amfani da kansa duk ayyukan.

Duk bayanan da aka adana a cikin manhajar USU Software ana kiyaye su daga sata da satar bayanai, akwai kuma aikin toshewa ta atomatik.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Manhajar USU Software za a iya keɓance ta la'akari da bukatun kowane mai amfani, za ku iya canza tsarin launi, zane, da bayyanar shaci. Duk manyan fayilolin lantarki tare da bayanai za'a iya tsara su yadda kuke so saboda ku sami sauƙin buɗe su kuma amfani da bayanan da aka ajiye a wurin.

Manhajar Software ta USU tana ba kowane mai amfani da cikakkun bayanan shigarsu, babu takura kan adadin masu rajista. Yana da sauƙi don adana duk bayanan da ake buƙata a cikin tsarin - takardu, buƙatu, sakamakon gwaji, ko wasu maganganu.

Shirin Software na USU yana da aikin aikawasiku, suna iya zama na sirri, waɗanda aka aika don sanar da abokin harka game da damar karɓar sakamakon bincike.

Ana iya biyan kuɗi a cikin tsabar kuɗi ko ta kowane nau'in biyan kuɗi ba na kuɗi ba, kuma karɓar adadin a cikin tsarin ana nuna su nan take, don haka ba a buƙatar samar da takaddun da ke tabbatar da biyan kuɗin ba.

Za'a iya amfani da aikace-aikacen dakin gwaje-gwaje na hakori. Mai amfani zai samar da rahoto kan bayanan da suka wajaba, tare da adana bayanan magunguna, kayan aiki, da kayan aikin da ake amfani dasu a dakin binciken haƙori.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Wani aiki na USU Software shine adana bayanan kuɗi da kayan aikin da ake amfani da su a cikin aikin likitan haƙori ba a cikin fakiti gaba ɗaya ba, amma a ɓangarori. Aikace-aikacen don dakin gwaje-gwaje na hakora za su iya yin lissafin yawan hanyoyin da za a yi amfani da cikakken kunshin magani kuma tare da kowane aiki zai lura a cikin rumbun adana bayanan rage yawan magani ta yawan adadin da aka yi amfani da shi a cikin ɗakin jiyya da cibiyar bincike.

Aikace-aikacen Software na USU yana da zaɓi don saka idanu kan aikin ma'aikatan dakin gwaje-gwaje, yana iya zama dakin gwaje-gwajen haƙori, bincike, da sauransu. Wannan kamfanin yana kula da aikin da ma'aikata keyi, kuma idan ya cancanta, manajan zai iya samar da rahoto akan aikin da dakin binciken yayi na lokacin da ake buƙata. Aiki mai yawa da sauƙin fahimta. Za'a iya daidaita ƙirar app ɗin don kowane mai amfani, la'akari da buƙatunsa. Aiki da kai na lissafin kudi ga duk yankuna, ya dace da kowane irin dakunan gwaje-gwaje, hakori, bincike, da sauransu.

Bayanai a cikin ƙa'idar Software ta USU ana sabunta su koyaushe kuma yana kasancewa na yanzu.

Tsarin ba shi da takunkumi kan adadin masu amfani da ke rajista.

Kowane ma'aikaci yana da damar yin amfani da wasu takunkumi na bayanai da damar zuwa asusu don yin rikodin sakamakon bincike da la'akari da su.



Yi odar wani app don dakin gwaje-gwaje

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




App don dakin gwaje-gwaje

Bayanan da aka samo daga rahotannin suna taimaka manajoji don inganta ayyukan cibiyar bincike, inganta samarwa, yin canje-canje ga ayyuka da yanke wasu mahimman shawarwari. Marasa lafiya suna iya biya ta hanyar da ta fi dacewa a gare su, a cikin tsabar kuɗi a wurin biya, katunan biyan kuɗi, katunan tare da kari, e-wallets, ko kuma daga ofishin rajistar mai amfani da shafin. Lokacin daidaitawa don adana madadin zuwa kafofin watsa labarai na nesa, ba za a share bayanin ba kuma yana da aminci daga shiga ba tare da izini ba.

Kula da kyamarorin sa ido a cikin kowane irin dakin gwaje-gwaje, hakora, bincike da sauransu, yana ba ku damar ƙirƙirar rahoto kan aikinsu a ainihin lokacin.

Ana lasafta albashin ma'aikata dangane da ainihin sa'o'in da aka yi aiki, idan biyan ya zama ɗan aiki ne.

Yi saurin bincika duk wani adana bayanai a cikin aikace-aikacen. Sigar Demo, wanda zai yiwu a sauke shi daga shafin kuma a gwada shi kyauta. Zai yiwu a saita aikin tsarawa wanda zai tunatar da ku abubuwa masu mahimmanci a lokacin da ya dace. Ba da rahoton bashi, rahotanni sun hada da basussukan da ake binku kawai ba, har ma da kudaden da ba a biya ba.

Aikin kai tsaye na aikawasiku na sirri don sanarwar karɓar sakamako, da kuma aika wasiƙa tare da haɓaka da ragi. Lokacin samfuran halitta don nazari, ba a manna lakabi kawai da bututun gwajin ba amma har launi na kwayar gwajin ana alama a cikin rumbun adana bayanai, wanda ke kawar da yiwuwar kuskure. USU Software don dakunan gwaje-gwaje na kowane nau'i, kamar bincike, fasahar haƙori, da sauransu, ya ƙunshi ayyuka da yawa masu mahimmanci da fa'ida! Zazzage kayan aikinmu mai amfani a yau!