1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shiryen tebur na taimako
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 577
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen tebur na taimako

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirye-shiryen tebur na taimako - Hoton shirin

Shirye-shiryen Taimakon Taimako sun mayar da hankali kan samar da goyan bayan fasaha da sarrafa kansa na hanyoyin isar da sabis ga abokan ciniki da ma'aikatan kamfanin. A wasu kalmomi, Taimakon Taimako yana da alamar goyon baya na fasaha, godiya ga abin da abokan ciniki ko ma'aikata zasu iya magance matsalar rashin aiki ko rashin aiki na kayan aiki daban-daban, shirye-shirye, da dai sauransu. Shirye-shiryen Taimako na atomatik yana ba ku damar karɓar buƙatun, aiwatar da shi. , kuma aika shi zuwa ga ƙwararren da ya dace don ƙarin warware matsalar. Ana ƙididdige aikin Taimakon Taimako sau da yawa, saboda wannan dalili, a mafi yawan lokuta, ana kimanta aikin ma'aikata bisa ga sake dubawa. Yawancin sabis na Teburin taimako ana aiwatar da su ta hanyar haɗin Intanet. Saboda wannan dalili, a yawancin tayin na kasuwar fasahar bayanai, akwai tayin don saukar da wannan ko waccan shirye-shiryen Taimakon Taimako kyauta. Koyaya, kuna buƙatar fahimtar sabis na kyauta suna da wasu iyakoki waɗanda ba za su ba ku damar yin ayyuka da kyau ba. Shirye-shiryen Taimakon Taimako dole ne su sami aikin da ya dace don tabbatar da magance matsalolin fasaha, ƙari, yanayin aiki mai nisa yana buƙatar aiki marar yankewa da lokaci na kayan aiki. Don haka, yakamata ku zaɓi shirye-shirye a hankali. Yin amfani da shirye-shiryen Taimakon Taimako na atomatik yana inganta ingancin sabis da samar da ayyuka, Bugu da ƙari, kasancewar ingantaccen shirin yana ba da damar kafa hanyoyin fasaha a cikin kamfanin, wanda ke ba da gudummawa ga haɓaka ayyukan aiki.

Tsarin software na USU shiri ne mai sarrafa kansa wanda ke ba da tsari, daidaitawa, da haɓaka ayyukan kowane kamfani. Ana haɓaka shirye-shiryen Tebur na Taimako bisa buƙatu da abubuwan da abokin ciniki ke so, wanda ke ba da damar yin la'akari da buƙatu da halaye na kamfani. Don haka, aikin samfurin software zai iya cika cikar sigogin da ake buƙata, ƙari, ana samun gyaran saituna a cikin shirye-shiryen saboda sassauci, wanda ke ba da damar canzawa ko haɓaka zaɓuɓɓukan cikin shirye-shiryen. Bayan haka, yin amfani da aikace-aikacen Taimakon Taimakon ya zama mafi inganci. Ana aiwatar da aiwatarwa da shigarwa cikin ɗan gajeren lokaci ba tare da shafar aikin kamfanin ba. Tsarin yana da nau'in demo wanda za'a iya saukewa daga gidan yanar gizon. Tare da taimakon software na USU, zaku iya sauƙaƙe samar da duk buƙatun kamfanin da aiwatar da irin waɗannan hanyoyin kamar lissafin kuɗi akan buƙatun, sarrafa la'akari da aiki da aikace-aikacen aikace-aikacen, kiyaye bayanan bayanai guda ɗaya, aikin ma'aikatan lissafin kuɗi, saka idanu akan abubuwan da ake buƙata. aiwatar da sabis na abokin ciniki ko hanyoyin fasaha na ma'aikaci, aikawa da aikawasiku, bayar da rahoto, tsarawa, bin diddigin ma'ana da amfani da kayan da aka yi niyya, bin diddigin ingancin kulawa da ƙari mai yawa.

Tsarin Software na USU - aikace-aikacen taimako don kowane lokaci!

  • order

Shirye-shiryen tebur na taimako

Software na duniya a aikace. USU Software ba ta da ƙwarewa a aikace-aikace da rarrabuwa ta iyakancewa bisa ƙayyadaddun fasalin aikin. Tsarin shirye-shiryen yana da sauƙi kuma mai dacewa. Kamfanin yana ba da horo, wanda ke ba da damar daidaitawa da sauri da fara hulɗa tare da shirye-shiryen. Za a iya zaɓar zane bisa ga zaɓi na sirri. Software na USU zai iya daidaitawa da buƙatu da abubuwan da ake so na kamfanin, wanda ke ƙara haɓakar amfani da software. Ana sarrafa Teburin Taimako tare da duk matakan kulawa da suka dace gabaɗayan ayyukan aiki, gami da bin diddigin ayyukan ma'aikata. Yiwuwar kafa tushen bayanai a cikinsa zaku iya adanawa da aiwatar da adadin bayanai marasa iyaka. Yin aiki da kai na sarrafa buƙatun yana ba da damar amsawa da sauri ga kowane buƙatu, amsawa da ba da duk tallafin fasaha da ake buƙata, har ma da nesa. Yanayi mai nisa yana samuwa a cikin software na USU saboda ikon haɗawa da shirye-shiryen ta Intanet. Ana iya samun bayanan da ake buƙata a cikin shirye-shiryen ta amfani da bincike mai sauri, wanda ke adana lokaci kuma yana ƙara dacewa ga aikinku. Yin amfani da software na USU yana inganta ingancin sarrafawa da samar da ayyuka, ƙari, bisa ga ra'ayoyin, yana yiwuwa a daidaita aikin ma'aikata har ma da rikodin kurakurai. A cikin shirye-shiryen, zaku iya ƙuntata damar kowane ma'aikaci don amfani da wasu bayanai ko zaɓuɓɓuka. Ikon aiwatar da aikawasiku ta atomatik ta hanyoyi daban-daban. Kasancewar sigar demo, wanda akwai don saukewa akan gidan yanar gizon kamfanoni. Don haka, zaku iya gwada tsarin Taimakon Taimako a cikin sigar gwaji kafin samun mai lasisi. Sarrafa kan aikin da aka yi: bin diddigin karɓar aikace-aikacen, matakin la'akari, da warware matsalolin har sai an kammala aiki tare da shirye-shiryen. Ƙarfin tsarawa yana ba ku damar ba kawai don rarraba aiki a ko'ina ba har ma don zana kowane tsari don haɓakawa da haɓaka ayyukan gudanarwar tallafi. Ƙungiyar ƙwararrun software ta USU tana ba da duk mahimman bayanai, fasaha da goyan bayan sabis, gami da sabis mai inganci. Ayyukan sabis shine ayyukan mutane masu shiga takamaiman hulɗa don aiwatar da ayyukan jama'a, ƙungiya, da daidaikun mutane. Wani bangare a cikin waɗannan hulɗar yana son samun wasu fa'idodi, ɗayan kuma, samar da takamaiman ayyuka, yana ba su damar samun irin wannan fa'idodin. Manufar waɗannan alaƙa ba shine ƙirƙirar dabi'un abin duniya ba, amma biyan bukatun ɗan adam.