1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Manufofin kasuwancin gida

Manufofin kasuwancin gida

USU

Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?



Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?
Tuntube mu kuma zamuyi la'akari da aikace-aikacenku
Me zaku sayar?
Kayan aiki na atomatik don kowane irin kasuwanci. Muna da nau'ikan samfuran sama da dari. Hakanan zamu iya haɓaka software ta musamman akan buƙata.
Taya zaka samu kudi?
Za ku sami kuɗi daga:
  1. Sayar da lasisin shirin ga kowane mai amfani.
  2. Bayar da tsayayyun sa'o'i na tallafin fasaha.
  3. Shirya shirin ga kowane mai amfani.
Shin akwai kuɗin farko don zama abokin tarayya?
A'a, babu kuɗi!
Nawa za ku samu?
50% daga kowane tsari!
Nawa ake buƙata don saka hannun jari don fara aiki?
Kuna buƙatar kuɗi kaɗan kaɗan don fara aiki. Kuna buƙatar kuɗi kaɗan don buga ƙasidun talla don isar da su zuwa ƙungiyoyi daban-daban, don mutane su koya game da samfuranmu. Kuna iya buga su ta amfani da na'urar buga takardu idan yin amfani da sabis ɗin shagunan buga takardu yana da ɗan tsada da farko.
Shin akwai bukatar ofishi?
A'a. Kuna iya aiki ko da daga gida ne!
Me za ka yi?
Domin cin nasarar siyar da shirye shiryen mu zaka buƙaci:
  1. Isar da kasidun talla zuwa kamfanoni daban-daban.
  2. Amsa kiran waya daga abokan ciniki.
  3. Bayar da sunaye da bayanan tuntuɓar abokan cinikin zuwa babban ofishin, don haka kuɗinka ba zai ɓace ba idan abokin ciniki ya yanke shawarar siyan shirin daga baya kuma ba nan da nan ba.
  4. Kuna iya buƙatar abokin ciniki kuma ku gabatar da shirin idan suna son ganin sa. Masananmu zasu nuna muku shirin tukunna. Hakanan akwai bidiyo na koyawa ga kowane nau'in shirin.
  5. Karɓi biyan daga abokan ciniki. Hakanan zaka iya shiga kwangila tare da abokan ciniki, samfuri wanda shima zamu samar dashi.
Shin kuna buƙatar zama mai shirya shirye-shirye ko kuma sanin yadda ake kode?
A'a. Ba lallai bane ku san yadda ake code.
Shin zai yiwu a shigar da shirin da kaina don abokin ciniki?
Tabbas. Zai yiwu a yi aiki a cikin:
  1. Yanayi mai sauƙi: Shigarwa na shirin yana faruwa ne daga babban ofishin kuma ƙwararrun masanan ne ke yin hakan.
  2. Yanayin hannu: Kuna iya shigar da shirin don abokin cinikinku da kanku, idan abokin ciniki yana son yin komai da kansa, ko kuma idan abokin kasuwancin da yake magana baya jin Turanci ko yarukan Rasha. Ta yin aiki ta wannan hanyar zaku iya samun ƙarin kuɗi ta hanyar ba da tallafin fasaha ga abokan ciniki.
Ta yaya masu yuwuwar samun kwastomomi su koya game da kai?
  1. Da fari dai, kuna buƙatar isar da ƙasidun talla zuwa ga abokan cinikin ku.
  2. Za mu buga bayanan hulɗarku a gidan yanar gizonmu tare da takamaiman birni da ƙasarku.
  3. Kuna iya amfani da kowace hanyar talla da kuke so tare da amfani da kasafin ku.
  4. Kuna iya buɗe gidan yanar gizonku tare da duk bayanan da suka dace.


  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana



Ra'ayoyin kasuwanci a gida ko ayyukan gida, wannan shine mafi kyawun sha'awar mutum ya fara kasuwanci. Babu wanda ya ƙi buɗe kasuwancin kansa, kuma idan har zuwa wannan ba lallai bane su bar gidansu, to daga wannan tunanin, sun zama mafi jan hankali da jan hankali. Ana iya samun ra'ayoyin kasuwancin gida akan Intanet. Za a iya gabatar da ra'ayoyin kasuwancin gida a kan hanyoyin sada zumunta, dandamali, masu sauraron talla, ko tashoshin YouTube. Kasuwancin gida wani nau'in kasuwancinku ne, wanda ɗan kasuwa ke ɗaukar nauyin sa. Kasuwancin gida yana da sauƙin sarrafa Matsayinta na iya bambanta: ƙarami, matsakaici, babba. Lokacin da muke magana game da dabarun kasuwanci na gida ko na gida, muna nufin ƙaramin juzu'i, saboda a ƙa'ida, ɗan kasuwar da ya saba da kansa yana aiki da kansa ko kuma da ƙaramar sa hannun ma'aikata.

Don kasuwancin gida, ana bayar da nasa dokokin haraji da lissafin kuɗi, don haka yayin buɗe ta, yakamata a kula da wannan mahimmancin abin. Manufofin kasuwancin gida na iya zama mai ban sha'awa ga uwar gida ko uwa a lokacin hutun haihuwa, ƙaramin ma'aikaci wanda ke ƙoƙari ya daidaita yanayin kuɗi. Rarrabe tsakanin ra'ayoyin kasuwanci a gida tare da saka hannun jari da dabarun kasuwanci ba tare da saka hannun jari a gida ba. Ra'ayoyin kasuwanci a gida tare da saka hannun jari, ga wasu kaɗan daga cikinsu: noman albarkatun gona, noman kayan lambu na zamani, 'ya'yan itãcen marmari, ko' ya'yan itacen berry, yin abinci ko burodi na gida (kek, waina, burodi, burodi, da sauransu).

Don fara irin wannan kasuwancin, da farko kuna buƙatar saka hannun jari a cikin tsaba (idan ya kasance game da noman amfanin gona) ko dafa da dafa abinci. Ra'ayoyin kasuwanci ba tare da saka hannun jari a gida ba, ga wasu daga cikinsu: samar da sabis na mai sayad da furanni, mai aikin famfo, ko mai gyaran lantarki, gudanar da bukukuwa na biki, hayar gidaje, rubutun kwafi (rubutun rubutu don yin oda), sabis na masu koyarwa, tsabtace tsabtace kayan daki, da tsabtace wuraren. Kamar yadda kake gani, a cikin kasuwanci ba tare da saka hannun jari ba, ƙwarewa da ƙwarewar ilimi na mutum yana wasa. Har ila yau dukiyar data kasance. Ra'ayoyin kasuwanci masu zaman kansu na iya tafka magudi ta hanyar amfani da yanar gizo. Kowace rana ta hanyar zuwa hanyoyin sadarwar jama'a, zaka iya ganin mutane masu arziki da nasara suna kamfen don aiki tare dasu. A matsayinka na mai mulki, yin aiki akan Intanet yana da matukar dacewa. Babu buƙatar yawo cikin gari gaba ɗaya cikin cinkoson ababen hawa zuwa ofishi, kawai buɗe kwamfutar tafi-da-gidanka, zuba kofi ɗaya, sannan fara aiki. Fa'idodi na aiki akan Intanet: babban ɗaukar hoto na masu yuwuwar abokan ciniki. Intanit yana share iyakokin ƙasa, wanda ke nufin cewa mutane daga yankuna daban-daban na iya koya game da ayyukanku ko kayanku.

Mafi qarancin saka hannun jari wani kyauta ne mai kyau, kashe matsakaicin talla akan shafin yanar gizo da tallata talla. A cikin wannan tsarin aikin, yana da sauqi ga manaja ya tsara da sarrafa ayyukan aiki, koda kuwa ya yi nisa, ya isa girka wani shiri, misali, daga kamfanin USU Software, kuma kun samar da babban- lura da inganci. Daga cikin sauran fa'idodi, ana iya lura da shi: babu buƙatar ƙara girman ma'aikata, yin hayar ofishi, kashe kuɗi a kan kayayyakin ofis, ayyukan jin daɗi, kuma bisa ga jadawalin ku, ikon yin aiki daga nesa ba tare da takurawa da asarar kuɗaɗe ba. Af, a cikin yanayin keɓewa, waɗanda suka sami damar shirya kasuwancin kan layi suka ci. Abubuwan ra'ayoyi don tsara kasuwancin ku na iya ragewa zuwa ayyukan cikin tallan hanyar sadarwa. Menene? Wannan shine rarraba magunguna, kayan shafawa, mahimman kayayyaki ta hanyar hanyar sadarwa. Hakki ne kuma sanya hannu kan wasu wakilai da karɓar ƙarin kari.

Wannan tsarin ayyukan gida ya dace da wasu, amma ba kowa bane. Idan wannan ba ku bane, to ku kalli sauran tsara zaɓuɓɓukan kasuwancinku na kan layi a gida. A ka’ida, kasuwanci kan Intanet zai kasu kashi biyu: sayar da aiyuka ko kaya. Yana da mahimmanci a zaɓi madaidaicin abin da ya dace don ƙokarin ku da burinku ba su cin karo da bukatun mabukaci. Don yin wannan, kuna buƙatar gudanar da cikakken bincike game da wadata da buƙata a cikin kasuwar kayayyaki da sabis, tare da bincika kuskuren masu yuwuwar fafatawa. Manufofin kasuwanci na dogaro da kai a kan hanyar sadarwar, ga wasu daga cikinsu: kyauta na kyauta (rubuta rubutu, sake dubawa, hanyoyin buɗewa, aiki tare da jama'a akan hanyoyin sadarwar jama'a, da sauransu), aiki a fagen ƙira (haɓaka tambura, katunan kasuwanci , zanen gidan yanar gizo, marufi), ayyuka tare da harsuna (fassarar gwaje-gwaje, tattaunawa a madadin abokin ciniki tare da baƙi), tallafi ga sabis na bayanai na tushen abokin harka ko ci gabanta, sabis na kasuwanci (ci gaban tsare-tsaren kasuwanci, dabaru, kafa kasuwanci dabaru, gudanar da aikin gudanarwa a shafin, da sauransu).

A zahiri akwai ra'ayoyi masu yawa na kasuwanci da kai, babban abu shine nemo naka. A ƙarshen wannan bita, za mu so mu gabatar muku da wata dabara ta neman ku ta yanke shawara ko ta kasance mai ƙari ko ta asali. Komai ya dogara da kai. Kamfanin USU Software system yana gayyatar mutane masu himma wadanda suke son samun kudi don hadin kai. Me ya kamata mu yi? Mun daɗe muna haɓaka albarkatun kayan aiki. Muna buƙatar taimako wajen aiwatar da shirye-shiryenmu. A lokaci guda, muna alƙawarin samun kuɗin shiga mai kyau da aiki mai ban sha'awa ba tare da saka hannun jari ba. Kowane ɗan kasuwa, lokacin da yake fara aikinsa, dole ne ya fahimci bukatun makomar gaba a cikin kuɗi, kayan aiki, ƙwadago, da kuma ilimin ilimi, hanyoyin samun kuɗin su, sannan kuma zai iya yin lissafin ingancin amfani da albarkatu yayin aiwatar da kamfanin aiki. Idan kuna sha'awar tayinmu, aika buƙata, kuma tabbas muna tuntuɓarku ta kowace hanyar da ta dace da ku.