1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Yadda ake adana bayanan furanni
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 8
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Yadda ake adana bayanan furanni

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Yadda ake adana bayanan furanni - Hoton shirin

Tsarin da ke ba da damar adana bayanan filayen lissafin kuɗi a kowane shagon fure yana ba da damar haɓakawa da haɓaka kasuwancin fure baki ɗaya. Yawancin matakai waɗanda ake buƙata don aiwatarwa da hannu tare da ɓarnatar lokaci da albarkatu, tare da kiyayewa ta atomatik da adana rikodin za a aiwatar da su sau da yawa sauri kuma hanya mafi inganci. Za ku sami zarafin ba da ƙarin lokaci ba kawai ga al'amuran gida da na ƙungiya ba har ma da dabarun tsarawa da warware wasu, ayyuka masu mahimmanci.

Aiki na rikodin rikodin ya dace da manajoji na kowane kamfani, na kowane sikelin. Daga waɗancan shagunan furannin waɗanda ke da rassa da yawa kuma suke ƙoƙarin sarrafa su duka, zuwa ƙananan kamfanoni masu neman hanyar da za su sami matsayi mai kyau a cikin kasuwa kuma su fice daga gasar. Aiki ta atomatik a cikin bayanan lissafi da rikodin rikodi yana farawa tare da ƙirƙirar tushen abokin ciniki ɗaya, inda aka sanya duk bayanan da suka dace akan masu amfani. A sauƙaƙe za ku iya cike rumbun adana bayanai tare da duk bayanan da ake buƙata, wanda zai zama da amfani yayin saita tallace-tallace da bincike na nazari. Misali, zaka iya harhada kimar oda ta kowane mai siye. Ga abokan ciniki mafi yawan lokaci, zaku iya gabatar da tsarin kyaututtukan kari da ragi, wanda zai haɓaka amincin mabukaci ga samfuranku. Tsarin kyaututtukan kyaututtukan kati da ragin rangwame har ila yau yana da tasiri mai kyau ga amincin abokin ciniki ga shagon furenku. Tabbatar da ƙididdigar ƙa'idodin masu amfani yana faruwa ta atomatik ƙididdige matsakaicin takardar sayen. Tare da wannan bayanan, ya fi sauƙi don yanke shawara don ƙara ko rage farashin samfur ko sabis.

Zai yiwu a lissafta ta atomatik kuma adana bayanan farashin abin da aka gama dangane da samfuran da masana'antar ta ƙunsa. Don yin wannan, ya isa shigo da farashin farashin zuwa cikin aikin sarrafa kansa da alama kayayyakin da aka yi amfani da su. Wannan zai rage yawan lokacin da ake kashewa a kan lissafi kuma ya kara karfinsu na karshe sannan kuma zai baku damar adana duk bayanan game da duk wata hanyar samun kuɗi a shagonku na filawa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-24

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Sauƙi daidaita kewayon furanni bisa bukatun masu sauraro. Idan aka dawo da kowane kaya zuwa wurin biya, mai karbar kudi zai iya mayar da shi cikin sauki, kuma za a bi diddigin bayanan kayayyakin game da tsarin adana bayanai, tare da sanya dukkan bayanan a cikin bayanan. Idan wasu furanni sun bayyana a cikin buƙatun abokin ciniki sau da yawa sun isa, kuma ba zasu bayyana akan shagon ba, ƙididdigar kai tsaye za ta bayyana cewa suna buƙatar a saka su cikin jerin kayan.

Accountingididdigar kai tsaye na furanni yana ba ka damar ƙayyade masu samar da riba. Zai yiwu a tantance aikin ma'aikata dangane da ƙimar ayyukan da aka yi, kwanduna, ko abokan cinikin da aka yiwa hidima. Hakkin Piecework, wanda aka kirkira bisa bayanan da aka shigar dasu a cikin rumbun adana bayanai, ba kawai zai zama kyakkyawan kwarin gwiwa ba, har ma da ingantaccen kayan aiki na kulawa da kamfanin kasuwancin filawar.

Lokacin aiki tare da furanni, ya kamata ku tuna yadda mahimmancin ajiyar ajiya yake da mahimmancin saurin siyarwa ya zama, tunda irin wannan samfurin yana saurin lalacewa. Aikace-aikace na manyan ayyuka a cikin lissafin ajiya zai inganta aikin shagon, lura da inda aka sanya kayan, tsawon lokacin da aka adana su kuma aka siyar dasu a can. Idan wasu furanni sun ƙare, gyaran kai tsaye zai tunatar da ku siyan su.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Adana bayanan furanni tare da shirin da zai baka damar adana bayanai daga masu haɓaka USU Software zai samar da gudanarwa tare da faɗaɗa dama don iko da ci gaban kasuwanci. Aiki mai ƙarfi baya hana software aiki da sauri kuma baya ɗaukar sarari da yawa akan kwamfutar. Hanyar da ta fi dacewa ta shirin don adana rikodin kazalika da ikon sarrafawa mai saukin ganewa ta atomatik yana sanya wadatarwar ta atomatik dadi ga duk masu amfani ba tare da ƙuntatawa ba. Bari mu duba wasu daga cikin fasalin sa.

Sake sake fasalin gudanarwa ta hanyar atomatik yana bawa manajan damar adana bayanan waɗancan yankuna na ƙungiyar waɗanda aka bari a baya ba tare da kulawar da ta dace ba. An fadada damar, ana saukake aikin kuma an kara ingancin sa. Yana da sauƙin cimma burin da aka sanya a baya tare da kayan adana kayan adana fure mai sarrafa kansa! Girman maƙunsar bayanai a cikin shirin rikodin za a iya daidaita su cikin sauƙi don dacewa da girman da kuka fi so. Dukkan rubutun da bai dace da layin ba an ɓoye su a ɓoye, amma ana nuna cikakken sigar sa akan allon, kawai nuna siginan akansa. Allon aiki yana nuna lokacin da aka ɓata a cikin software, wanda ke da amfani yayin aiwatar da gudanar da lokaci. An fassara UI na shirin tabbatarwa na atomatik zuwa harsuna da yawa, gami da, a cikin kamfani ɗaya, shirin na iya aiki a cikin harsuna da yawa.

Haɗin mai amfani da yawa yana bawa mutane da yawa damar aiki lokaci ɗaya. An shigar da adadi marasa iyaka cikin bayanan tare da duk bayanan da ake buƙata. Hoton samfura yana haɗe da bayanan samfur a cikin rikodin, wanda ke da amfani yayin bincika samfuran a cikin shago ko don nunawa ga abokan ciniki. A cikin yanayin lokacin da mabukaci ya kusan ba da oda, amma kwatsam ya manta da wani abu kuma ya bar wurin biya, mai karɓar kuɗi zai iya sauya umarnin cikin sauƙi zuwa yanayin jiran aiki kuma ya jira mai siye ya ci gaba. A yayin da kowane samfuri ya ƙare a cikin rumbunan ajiya, lissafin kansa zai sanar cewa yana da mahimmanci don siyan sayayya sannan kuma adana bayanan kowane ma'amalar kuɗi.



Yi oda yadda za a adana bayanan furanni

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Yadda ake adana bayanan furanni

Tsarin gudanarwa na atomatik wanda zai baka damar adana bayanan shagunan filawa, kuma yana bayar da ƙididdigar tallace-tallace don kowane lokacin rahoto. Lokacin siyarwa, rasit, siffofi, takamaiman tsari, da ƙari mai yawa ana samar dasu ne ta atomatik. Software ɗin yana ba da damar aika saƙonnin SMS ga duka ma'aikata da abokan ciniki. Gabatarwar aikace-aikacen abokin ciniki zai ba ku damar gabatar da tsarin kyautatawa kuma sauƙin ci gaba da kasancewa tare da masu sauraro. Samuwar tsarin dimokuradiyya na kyauta ta atomatik akan shafin zai ba da dama don fahimtar da kanka shirin tare da ikonta. Fiye da kayayyaki daban-daban hamsin za su sa software ɗin ta fi daɗin aiki da ita.

Don koyo game da wasu fasaloli da kayan aikin USU Software, da fatan za a koma bayanin da ke shafin yanar gizon mu!