1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da nunin fasaha
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 614
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da nunin fasaha

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da nunin fasaha - Hoton shirin

Haɓaka na musamman da na atomatik na Tsarin Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙasa ta Duniya yana ba da kulawa da nunin zane-zane, tare da tsari da ingantaccen aiki na duk hanyoyin samar da kayayyaki, ƙara yawan aiki, matsayi da ribar kamfani. Tsarin USU, yana da damar da ba ta da iyaka, yana iya kawo gudummawa mai mahimmanci ga ci gaban kasuwanci, tare da saka hannun jari marasa mahimmanci, la'akari da rashin ƙarin farashi na wata-wata, kuɗaɗen biyan kuɗi, da ƙarancin farashi, musamman la'akari da ƙimar ingancin inganci. na duniya mai amfani. Software don saka idanu, lissafin kuɗi da sarrafawa, da farko don nune-nunen, yana da hanyar sadarwa mai sauƙi wacce za ta kasance mai sauƙi kuma mai sauƙin fahimta har ma ga mai amfani da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwarewa. Tare da taimakon aikace-aikacen, ayyukan yau da kullun za a sarrafa su ta atomatik kuma a yi su da sauri, tare da mafi kyawun sakamako. Yana yiwuwa a gudanar da duk nune-nunen nune-nunen da aka tsara (art, soja, yawon shakatawa, talla, da dai sauransu), a cikin mai tsarawa guda ɗaya, samar da tsarin aiki wanda aka riga aka tsara, wanda za a sanar da shi a baya, tare da aiwatar da atomatik akan lokaci. Ana canza saitunan shirin kuma an sabunta su, dangane da bukatun mai amfani. Idan samfuran da ake da su ba su isa ba, ƙwararrun namu za su taimaka muku zaɓi ko haɓaka keɓaɓɓun kayayyaki, musamman a gare ku.

Tsayawa yanayin mai amfani da yawa yana bawa ma'aikata damar sarrafawa lokaci guda, sarrafa duk bayanan da za'a iya shigar da su ta atomatik ko ta shigo da su daga kafofin watsa labarai daban-daban, samun mahimman bayanai akan nunin fasaha, masu baje koli, ayyuka da baƙi. Ana ba wa ma'aikata sunan mai amfani da kalmar sirri, tare da wasu haƙƙoƙin mai amfani dangane da matsayin aikinsu.

Lokacin shirya nune-nunen zane-zane, ana kiyaye tsarin CRM, tare da kiyaye cikakkun bayanai akan masu nuni da nunin, sharuɗɗa, adadi, bashi da ƙaura. Ana ƙara duk bayanai akai-akai kuma ana sabunta su. Ga kowane mai amfani, an ba da lambar sirri, wanda aka buga akan lamba, tare da ikon shigar da hoto don gano sigogi na sirri. A ƙofar nunin zane-zane, baƙi suna wucewa ta wurin bincike (turnstiles), kunna damar sirri, an shigar da bayanai a cikin tsarin don tattara rahotannin ƙididdiga. Don haka, yana yiwuwa a bincika da kwatanta ayyukan aiki da alamun riba na buƙatun nunin fasaha.

Ana iya aiwatar da shirin mai sarrafa kansa don taron fasaha akan kwamfutoci da yawa, ƙarfafa sassa da rassa, da sauri tare da lissafin kuɗi da gudanarwa. watsa bayanai, shigarwa ko karɓa daga tushe guda ɗaya, ana iya aiwatar da shi a lokaci ɗaya, ta hanyar sadarwar gida. Ƙimar izini, maiyuwa a gaba, kai tsaye a cikin tsarin, samun ingantaccen sarrafa bayanai. Ana gudanar da sarrafawa duka a kan abubuwan nunin da kuma ayyukan ma'aikata, a kan ci gaba, ta hanyar karanta kayan bidiyo daga kyamarori na bidiyo da samun dama mai nisa tare da haɗin wayar hannu. Dangane da lissafin lokutan aiki, ana ƙididdige albashin kowane wata.

Don ƙarin sani game da aikace-aikacen nunin zane-zane, zaku iya zazzage sigar gwaji kyauta, wanda, ko da ɗan gajeren aiki, zai tabbatar da rashin buƙata da keɓantawar ci gaba ta atomatik. Masu ba da shawara za su taimaka ba kawai shigar da kayan aiki ba, amma kuma suna ba da shawara game da yiwuwar, zabar tsarin da ake so da ayyuka.

Aiwatar da nunin ta atomatik yana ba ku damar yin rahoto mafi inganci da sauƙi, haɓaka tallace-tallacen tikiti, da kuma ɗaukar wasu littafai na yau da kullun.

Don ingantacciyar sarrafawa da sauƙi na ajiyar kuɗi, software na nunin kasuwanci na iya zuwa da amfani.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-10

Tsarin USU yana ba ku damar ci gaba da lura da halartar kowane baƙo a cikin nunin ta hanyar duba tikiti.

Don haɓaka hanyoyin kuɗi, sarrafawa da sauƙaƙe rahoto, kuna buƙatar shirin don nunin daga kamfanin USU.

Ajiye bayanan nunin ta amfani da software na musamman wanda ke ba ku damar faɗaɗa ayyukan bayar da rahoto da sarrafa abin da ya faru.

Shirin duniya na USU, don gudanar da nune-nunen (art, soja, kimiyya, masana'antu, talla), yana ba ku damar sarrafa kansa da inganta ayyukan aiki.

Ƙwararren mai iya daidaitawa da fahimta yana ba da damar daidaita saitunan saitin kowane mai amfani da kansa.

Software mai dacewa da nauyi, baya buƙatar ƙarin horo, akwai bita na bidiyo da mataimaki na lantarki.

Manyan nau'ikan kayayyaki.

Samfuran da aka gabatar, samfuran takardu, waɗanda zaku iya ƙarawa.

Ga kowane mai amfani a taron fasaha, ana samar da shiga na sirri tare da kalmar wucewa.

Bambance-bambancen haƙƙin mai amfani yana ba ku damar adana takardu a cikin ingantaccen yanayi.

Yin amfani da injin bincike na mahallin zai rage lokacin da aka kashe don neman kayan.

Sabunta kayan yau da kullun.

Cika takardu ta atomatik.

Binciken lokaci yana ba ku damar ƙididdigewa da ƙididdige albashi ga ma'aikata.



Oda gudanar da nunin fasaha

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da nunin fasaha

Ana ba da kulawar bidiyo mai nisa lokacin da aka haɗa shi da Intanet.

Fitar da kayan daga tsarin watsa labarai daban-daban.

Rijista riga-kafi don ziyara ko halartar nunin zane ana yin ta akan layi.

Zaɓin harsunan waje da yawa don amfani na lokaci ɗaya da ingantacciyar dangantaka tare da abokan ciniki.

Ƙananan farashin, rashin cajin kowane wata, bambanci ne daga aikace-aikace iri ɗaya.

Kula da bayanan CRM guda ɗaya.

Ana iya amfani da tsarin a cikin sigar demo don kusancin saninsa.