1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Software don musayar ra'ayi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 412
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Software don musayar ra'ayi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Software don musayar ra'ayi - Hoton shirin

Manhajar sayen kudin ita ce ainihin larurar wannan ƙungiyar. Ba tare da taimakonsa ba, ba shi yiwuwa a gudanar da kasuwanci daidai. Wata gogaggen ƙungiyar masu shirye-shirye waɗanda ke aiki a ƙarƙashin USU Software brand ta kawo muku hankali wani hadadden tsarin amfani wanda ya cika ƙa'idodin ingancin buƙatu. Muna ƙirƙirar ci gaban tsarin ta amfani da fasahohin da aka samo a cikin ƙasashen da suka ci gaba a duniya. Abu na gaba, muna ganowa da inganta fasahohin bayanan da muka samu kuma, a kan asalin su, ƙirƙirar dandamali na duniya wanda ake amfani dashi don hanzarta aiwatar da samfuran kayan aikin software tare da inganci da cikakken ayyukan da ake buƙata don ingantaccen aikin wani kasuwanci.

Ingantaccen software na musayar ra'ayi daga ƙungiyarmu yana farantawa mai amfani ido tare da ingantaccen ƙira. Ari, aikace-aikacen aikace-aikace yana da sauƙin amfani. Koda masu ƙarancin ƙwarewa masu amfani suna iya samun kwanciyar hankali da sauri tare da saiti na umarni da ayyuka na yau da kullun. Bugu da ƙari, ci gaban da ya ci gaba daga USU Software yana aiki a cikin yanayin aiki da yawa kuma yana aiwatar da ayyuka daban-daban da yawa a layi ɗaya. Kuna iya yin aikin adanawa kuma ba a tilastawa ma'aikata dakatar da aikin aiki. Yana da matukar dacewa saboda yana adana kuɗin kamfanin da lokacin ma'aikata. Ba a ɓata lokaci na biyu ba kuma ana iya amfani da shi don amfanin ƙungiyar. Hakanan, software ɗin zata aiwatar da mafi yawan matakai waɗanda suka danganci aikin wurin musayar, adana ƙoƙarin aiki da lokaci, wanda za'a iya amfani dashi don wasu dalilai masu rikitarwa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Gabatar da software na musayar ra'ayi shine matakin ku na farko don samun sakamako mai mahimmanci don samun mahimman riba. Zai yiwu a rage asara da tsadar da ba dole ba, juya su zuwa ribar kamfanoni. Toari da duk abubuwan da ke sama, an samar da tsarin gane taswirar duniya ta amfani da sabis na musamman. Bugu da ƙari, yana ba da sabis kyauta, wanda ke da tasiri a kan farashin ƙarshe na samfurin da aka gabatar. Kuna iya sanya dukkan maɓallan maɓallan akan taswirorin don aiwatar da ayyukan gudanarwa ta hanyar gani sosai. Kuna iya sanya abokan ciniki da abokan hamayya don bi su da daki-daki. Hakanan, rassa suna dacewa sosai akan taswirar, saboda haka zaku iya bin matakin ribar da aka samu daga kowane ɓangaren tsarin. Bayan haka, yana yiwuwa a gwada ayyukan tallan wasan kwaikwayon ta amfani da sabis ɗin taswira. Don haka, yi rahotanni kuma gwargwadon hangen nesa da tsara ayyukan gaba don bunkasa kasuwancin gaba ɗaya.

Muna yin software na wuraren musayar ra'ayi na mahimman mahimmanci yayin aiwatar da wannan kasuwancin. Kawai tare da taimakon abubuwanda muke amfani dasu, kuna iya aiwatar da ayyukan da suka dace kuma kuke sarrafa su da daidaito na ban mamaki. Haka kuma, software da kanta zata taimaka muku tunda akwai hadadden mai tsara lantarki. Tare da taimakon wannan mai tsarawa, kuna iya ba kawai don sarrafa ma'aikata a matakin da ya dace ba har ma don taɓa ingancin aikinsu na aikin hukuma kai tsaye. Abu mafi mahimmanci shine ana iya yin shi ta nesa ta hanyar haɗin Intanet, wanda shima yana da amfani ga ƙungiyar gudanarwa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Zai yiwu kuma a amince da mai tsara ayyukan tare da ayyukanta, wanda ke aiwatarwa a cikin yanayin sarrafa kansa. Mai tsarawa zai iya shirya don adana bayanai a wani lokaci, don aika saƙonni masu fa'ida ga wasu rukuni na ƙungiyoyin shari'a ko ɗaiɗaikun mutane, don ƙirƙirar da aika rahotanni na lantarki ga shugaban ƙungiyar. Mai tsarawa yana aiki ba dare ba rana akan sabar kuma yana ba ku ingantattun hanyoyin aiwatarwa.

Manhaja a cikin musayar ra'ayi, tana aiki tare da siyan kuɗi, suna yin ayyuka daban-daban da yawa fiye da mai sarrafawa kai tsaye. Wannan babban aikin saboda gaskiyar cewa hadadden yana aiki tare da hanyoyin komputa kuma baya batun raunin ɗan adam. Ba lallai ne ku biya albashi ga software ɗin ba, ku bar shi ya tafi hutu, ko ku ba shi hutun abincin rana.



Yi oda ga software don musayar ra'ayi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Software don musayar ra'ayi

Software na musayar ra'ayi yana aiki dare da rana kuma kwata-kwata baya gajiya. Hakanan, yana da daraja a faɗi cewa USU Software ba ta cajin kuɗin biyan kuɗi don amfani da shirin wanda ke sarrafa sayan kuɗin musanya na waje daga yawan jama'a. Kuna biya sau ɗaya kawai, kai tsaye lokacin siyan hadadden kayan aiki. Ana cire ƙarin biyan kuɗi ta atomatik gaba ɗaya. Bugu da ƙari, ba ku ji tasirin tasirin abin da ake kira ɗaukaka ɗaukakawa ba. Bayan duk wannan, gaba ɗaya mun ƙi irin wannan aikin. USU Software yana bawa kwastomomi haƙƙin zaɓar ko suna son siyan sabon kayan aikin software na wuraren musayar ko kuma sun fi son amfani da tsofaffi, amma samfuran da aka riga aka tabbatar.

Ana sayar da kuɗin ofishin musayar kuma ana lasafta shi ta hanyar mafi dacewa. Software yana kulawa da wannan. Mun gina cikin aikace-aikacen aikace-aikace da dama iri-iri wadanda zasu baku damar samar da rahoto kai tsaye don Sabis na Haraji. Ba lallai bane ku ƙirƙiri ɗumbin takardu da hannu tunda dama akwai samfuran haɗin kai, tare da taimakon software ɗin da kansu suke ƙirƙirar takaddun da ake buƙata. Bugu da ari, kuna buƙatar gabatar da takaddun da aka riga aka riga aka kafa ga hukumomin haraji kuma ku more sakamakon.

USU Software shine mataimaki na duniya wanda zai taimaka muku don samun babban sakamako da haɓaka maɓallin musayar ku!