1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da wurin musayar ra'ayi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 602
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da wurin musayar ra'ayi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da wurin musayar ra'ayi - Hoton shirin

Canjin canjin kasuwanci kasuwanci ne mai fa'ida idan bayanin akan canjin kuɗi da kwatankwacin sayayyar ko siyarwar an sabunta shi akan lokaci, kuma ƙididdigar daidai take. Tunda ana iya aiwatar da ɗaruruwan ma'amaloli masu ma'amala a cikin musayar ra'ayi kowace rana, tsarin gudanarwa da sarrafawa ya zama aiki mai wahala, hanya mafi nasara don haɓaka wanda shine amfani da software. Shirye-shiryen komputa na yau da kullun tare da iyakantaccen ƙarfin iya aiki ba zai iya ba da ingantacciyar mafita ga ayyukan wannan kasuwancin ba tunda ayyukan da suka shafi kuɗi suna buƙatar hanya ta musamman. Kwararrun kamfanin namu sun kirkiro aikace-aikace wanda yayi la’akari da siffofin da nuances a cikin aikin musayar maki kuma tasirin sa ya kasance babu shakka. Babu alamun analog ɗin wannan shirin gudanarwa a kasuwa. An rarrabe shi da ayyuka masu yawa da inganci, wanda ke tabbatar da aikin da babu kuskure na musayar ra'ayi. Tabbas zai amfani kasuwancin ku kuma ya baku damar ɗaukar shi zuwa wani babban matakin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

USU Software wani hadadden tsari ne mai sarrafa kansa wanda yake ba da damar tsara dukkan bangarorin ayyukanda, inganta ingantaccen gudanarwa, da kara samun ribar kamfanin. Gudanar da musayar musayar ra'ayi ya zama da sauƙi, saboda kuna iya sarrafa kowane sashi a cikin yanayi na ainihi. Tsarin dacewa, ƙirar fahimta, da sauƙin aiki na iya haɓaka saurin ma'amaloli kuma, daidai da haka, aikin kowane ma'amala. Saboda wannan, kuna ƙara yawan ribar ku ba tare da neman ƙarin saka hannun jari ba don faɗaɗa kasuwancin ku da buɗe sabbin rassa. Bugu da ƙari, kowane aiki za a yi shi kai tsaye ba tare da sa hannun ɗan adam ba, wanda ke kiyaye lokaci da ƙoƙarin aiki sosai, yana ba da damar amfani da waɗannan albarkatun don mahimman dalilai kamar nazarin ayyuka, tsarawa, da hasashe kamar yadda suke buƙatar ƙarfi da kerawar ma'aikata.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Saboda saukin kayan aiki da salon gani na laconic, duk wani mai amfani, ba tare da la'akari da matakin karatun kwamfuta ba, zai iya fahimtar Software na USU. Bugu da ƙari, ƙirar keɓaɓɓen na iya zama musamman don dacewa da asalin kamfanin ku. Baya ga gaskiyar cewa aikace-aikacenmu yana ɗaukar ƙididdigar ƙayyadaddun aiwatar da ma'amalar musayar waje, saboda sassaucin saitunan, ana iya daidaita jigogi la'akari da buƙatu da buƙatun ƙungiya ɗaya. Shirin da muka haɓaka ya dace da gudanar da wuraren musayar juna da bankunan, da duk wasu kamfanonin da ke gudanar da kasuwancin ƙimar. Shirye-shiryen komputa ɗinmu kuma bashi da takunkumin yanki. Don haka, rarrabuwa da ke kowace ƙasa na iya yin aiki a ciki tunda software tana tallafawa lissafin kuɗi a cikin yare daban-daban. Masu amfani suna yin ma'amala tare da kowane agogo: Kazakhstani tenge, Rasha rubles, dalar Amurka, euro, da sauransu. Saboda girman sikelin aikace-aikacen gudanarwa, mun fara samun kyakkyawan suna a matakin duniya. Ba abu ne mai sauƙi ba don samun irin wannan sakamakon da tallafawa abokan ciniki daga ƙasashe daban-daban. Duk wannan saboda ƙimar sabis ɗinmu da kuma mai da hankali ga fifiko da bukatun kwastomominmu. CRM an haɗa shi tare da shirin musayar ra'ayi, don haka zai zama dacewa don gudanar da tushen abokin ciniki da haɓaka amincin su, jawo hankalin masu sauraro da haɓaka ƙwarewar kasuwancin.



Yi oda don gudanar da musayar ra'ayi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da wurin musayar ra'ayi

Ba ku kawai ke sarrafa ayyukan yau da kullun na kowane sashe ba, amma kuma an ba ku irin waɗannan kayan aikin gudanarwa kamar bin diddigin kuɗin kuɗi, kimanta aikin kuɗi da nauyin aiki. Bugu da ƙari, USU Software yana la'akari da bukatun dokokin yanzu. Masu amfani za su iya tsara samfuran takaddun waɗanda dole ne a miƙa su ga Babban Bankin ƙasar bisa ga samfuran da aka kafa. Takaddun, waɗanda dole ne a miƙa su ga masu iko da ƙa'idodin ƙa'idodi, an cika su kai tsaye, don haka ba lallai ne ku ɓatar da muhimmin lokacin aiki a kan bincika bayanan da aka shirya ba, tare da neman sabis na tsada na kamfanonin binciken. Duk wannan ana yin ta ne ta hanyar shiri ɗaya kawai: gudanar da maɓallin musayar. Babu buƙatar ƙarin kayan aiki da ayyuka. Yana taimaka wajan adana mahimman kayan aiki a cikin kamfanin da amfani dasu don haɓaka wasu ɓangarorin kasuwancin, don haka komai yana ƙarƙashin ikon sarrafawa.

A aikace-aikacenmu na kwamfuta, kuna iya sarrafa duka maki ɗaya da yawa, tare da haɗa su cikin tsarin bayanai na yau da kullun. Kowane reshe yana amfani da rukunin bayanansa kawai don dalilan tsaron bayanai, kuma ana ba manajan ko mai shi cikakken bayani game da kowane reshe. An kayyade haƙƙoƙin samun damar mai amfani bisa matsayin da aka riƙe da ikon da aka ba su. Gudanar da ma'anar musayar ra'ayi, wanda aka gudanar ta amfani da fasahohin shirye-shiryen atomatik, yana ba ku damar ƙayyade kwatancen ci gaba da faɗaɗa sikelin kasuwancin don cimma nasarar mafi nasara. Productara yawan aiki na musayar ra'ayi, rage kuɗi, da samun ƙarin riba. USU Software shine mafi kyawun mataimaki wanda ke taimakawa aiwatar da lissafi, gudanarwa, bayar da rahoto, nazari, tsarawa, da hasashe. Waɗannan sune mahimman abubuwa na kowane kasuwancin nasara.

Idan kana son gwada duk sifofin aikace-aikacen gudanarwa, da farko, zazzage sigar demo, wanda ke taimakawa fahimtar aikin shirin da ganin duk kayan aikin da aka gabatar. Bayan wannan, yanke shawara ya kamata ku sayi mafi kyawun tayin a kasuwa ko a'a.