Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 679
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android
Rukunin shirye-shirye: USU software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

lissafin aikin likitan haƙori

Hankali! Kuna iya zama wakilan mu a cikin ƙasarku!
Za ku iya siyar da shirye-shiryenmu kuma, idan ya cancanta, gyara fassarar shirye-shiryen.
Tura mana imel a info@usu.kz
lissafin aikin likitan haƙori

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Zazzage demo version

  • Zazzage demo version

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.


Choose language

Farashin software

Kuɗi:
JavaScript na kashe

Umarni lissafin aikin likitan haƙori

  • order

Dentists da hakori kungiyoyin sun kasance a cikin babban bukatar. Bayan duk wannan, kowa yana neman murmushin sa ya zama kyakkyawa. Lissafin likitan hakora yana buƙatar sanin hanyoyin, jerin takardu da rahotannin da likitan haƙori zai kiyaye, da sauran su. A cikin yanayin hanzari da girma a cikin adadin ayyuka, akwai larurar gaggawa don gabatar da aikin kai tsaye a cikin lissafin aikin likitan haƙori ta hanyar aiwatar da wani shiri na musamman na ƙwararrun likitocin haƙori. Abin farin ciki, yanayin taimakon likita koyaushe yana tafiya daidai da zamani, ta amfani da sabbin fa'idodi na ra'ayoyin ɗan adam a fagen sa. A yau, kasuwar da take canzawa ta fasahar kere-kere tana baiwa kowa babban tsarin shirye-shiryen sarrafa kayan aikin likitan hakora don kawo kwaskwarimar lissafi da kuma kula da ma'aikata na kungiyoyi daban-daban. Irin waɗannan shirye-shiryen na ƙididdigar aikin likitan hakora suna ba ka damar manta da wannan mafarki mai ban tsoro na tsara takardu da kuma neman mai haƙuri na likitan hakora, rikodin yau da kullun na ayyukan likitan hakora da diary na ayyukan likitan haƙori.

Yanzu rikodin hanyoyin da lokacin aikin likitan hakora za a iya ajiye su a cikin aikace-aikace ɗaya. Da sauri zaka gane cewa yafi kwanciyar hankali da sauri. Wasu mutane sun fi son saukar da tsarin lissafin aikin lissafin aikin likita daga Intanet don adana abubuwan kashewa. Wannan hanya ba daidai ba ce, tunda babu wanda zai iya ba da tabbacin amincin bayanan da aka shiga cikin irin wannan lissafin aikin sarrafa hakori. Masana fasaha da masu shirye-shirye gabaɗaya sun ba da shawarar aiwatar da software na aikin likitanci daga ƙwararrun kwararru. Babban alamar ingancin tsarin shine rakiyar tallafi na shirin lissafin kudi don aikin likitan hakori. Zuwa yau, ɗayan mafi kyawun shirye-shiryen lissafin kuɗi na gudanar da aikin likitan hakora shine sakamakon aikin masu shirye-shiryen aikace-aikacen USU-Soft. An aiwatar da shi cikin nasara shekaru da yawa a kungiyoyi daban-daban na Jamhuriyar Kazakhstan, da ma ƙasashen waje. A kebantaccen peculiarity na software na hakori aikin management ne sauki na menu na shirin na likitan hakora aikin lissafi, kazalika da amintacce. Ana aiwatar da goyan bayan fasaha a matakin ƙwararru. Idan mutane ba sa neman takamaiman asibiti, sai don sabis (misali, 'warkar da haƙar haƙori', 'samun cikawa', 'gyara haƙoranku'), akwai gasa mai tsanani ga ganuwa. Dole ne ku saka hannun jari sosai a cikin tallan mahallin da / ko SEO inganta shafin yanar gizan ku. Tallan mahallin (galibi manyan hanyoyin biyu ko uku a shafin farko na sakamako), na iya haifar da ba kawai ga rukunin gidan yanar gizon kamfanin ba, har ma a kan shafukan sauka - shafukan shafi ɗaya, gabatar da takamaiman sabis. Abokan ciniki zasu iya kiran ku daga hanyoyin, ko barin buƙata akan su.

Amma har wannan ma ya zama bai isa ba. 'Mafi kyaun wurare' a shafin farko na sakamakon bincike yanzu suna 'hannun' masarufi na musamman waɗanda ke tara bayanai game da duk ƙungiyoyi inda mutane zasu sami sabis ɗin da suke nema. Manyan 'manyan' yan wasa 'a fagen likitanci a Rasha sune ayyukan NaPopravku, ProDoctors, da SberZdorovye (tsohon DocDoc). Don sauƙaƙa wa abokan hulɗa dama su same ku a waɗannan rukunin yanar gizon, yawanci ana buƙatar ku aika jadawalin ku zuwa can. Yin hulɗa tare da masu haɗaka tabbas yanayin al'ada ne na fewan shekaru masu zuwa, kuma ba za a iya watsi da shi ba. Idan tsarin tallan yana da alaƙa, zaku iya rikodin duk kiran da ke shigowa asibitin, ku bar tsokaci akan kowane tattaunawa kuma kuyi amfani da waɗannan maganganun don horar da ma'aikata da haɓaka aikin su. Tare da shirin likitan hakora aikin lissafin kudi zaka iya gano wanda yake kira da sauri. Lokacin da mai gudanarwa ya karɓi kira, shi ko ita suna buƙatar danna maɓallin 'Kira mai shigowa' a cikin menu ɗin hagu. Wata taga zata bude a gabansa tare da bayanan mara lafiyar. Ma'aikacin asibitin na iya ba da mamaki ga mai kiran ta hanyar yi masa magana da suna. Bugu da ƙari, mai gudanarwa yana ganin tashar talla (idan an bayyana) wanda mai haƙuri ya kira kuma, idan asibitin yana da rubutun daban don sadarwa tare da masu kira daga tashoshi daban-daban, yi amfani da daidai daidai.

Dole ne masu kula da haƙori na yau su ƙara karɓar ba kawai kira ba, har ma saƙonni daga abokan cinikin da ke kan hanyoyin sadarwar zamantakewa, aikace-aikace daga masu tattarawa da shafukan yanar gizo. Kuna iya adana ƙididdiga akan duk waɗannan nau'ikan sadarwa a cikin aikace-aikacen USU-Soft. Bugu da kari, zaku iya yin rikodin tattaunawa da mutanen da kawai suka shigo asibitin ku don yin tambayoyi da kanku. Muna kiran duk waɗannan abubuwan tare a ƙarƙashin kalmar 'sadarwa'.

Tsarin aikace-aikacen lissafin kuɗi wani abu ne wanda muke alfahari da shi. Mun kashe lokaci mai yawa da kuzari don ƙirƙirar wani abu mai rikitarwa da sauƙi a lokaci guda. Xungiyoyi a cikin ma'anar cewa shirin ƙididdigar aikin likitan hakora yana amfani da fasahohin zamani kuma yana yin ayyuka daban-daban, waɗanda kawai kuke ganin cikakken sakamako da daidaito na bayanai. Abu mai sauƙi a cikin ma'anar cewa masu amfani ba su da wata matsala wajen amfani da aikace-aikacen, haka kuma ba sa ganin rikitarwa na ayyukan ciki kuma ba sa ma tunanin cewa yana da matukar wahala. Duk abin da suke gani a saman aiki cikakke ne da kyakkyawan sakamako. Yi amfani da aikace-aikacen kula da duk hanyoyin cibiyar kula da lafiyar ku kuma fatattaki duk masu fafatawa.