Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 673
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android
Rukunin shirye-shirye: USU software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

lissafin lissafi na ilimin haƙori

Hankali! Kuna iya zama wakilan mu a cikin ƙasarku!
Za ku iya siyar da shirye-shiryenmu kuma, idan ya cancanta, gyara fassarar shirye-shiryen.
Tura mana imel a info@usu.kz
lissafin lissafi na ilimin haƙori

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Zazzage demo version

  • Zazzage demo version

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.


Choose language

Farashin software

Kuɗi:
JavaScript na kashe

Yi odar wasiƙa ta lissafin lissafin likitan haƙori

  • order

Kowane mutum ya nemi taimakon likitan haƙora aƙalla sau ɗaya a rayuwarsu. Sabbin cibiyoyin kiwon lafiya suna buɗe ko'ina - duka ɗimbin yawa tare da ɗakuna masu yawa na ayyukan kiwon lafiya da aka bayar, kuma kwararru ne. Misali, dakunan shan magani da ofisoshi. Yana faruwa cewa irin waɗannan cibiyoyin a lokacin da suke fara ayyukan ba su yin tunani musamman game da adana bayanai. An yi imani da cewa ya isa kawai yin rikodin takardun kuma kiyaye rajista na haƙori. Abin baƙin ciki, wannan ba gaba ɗaya gaskiya bane. Wataƙila, a matakin farko, wannan hanyar don lissafin kuɗi ya dace sosai. Smallarancin marasa lafiya, ƙananan kima - duk waɗannan abubuwan suna shafar hanyoyin hanyoyin kasuwancin. Misali, mara lafiyar mai shigo da likitan hakori. Koyaya, tare da karuwa a cikin yawan aiki kuma tare da karuwar shahararrun likitan hakora ko wasu cibiyoyin likitanci, kazalika da karuwar adadin marasa lafiya, gudanarwar asibitin na fuskantar matukar bukatar inganta hanyoyin kasuwanci. Dalilin wannan shine rashin lokaci don aiwatar da adadin bayanan da ke ƙaruwa, tunda likitocin hakora, waɗanda suka saba da adana bayanai, lokaci-lokaci sun yi mamakin ganin cewa maimakon yin aikinsu kai tsaye, suna kan gaba wajen cike takardun. Misali, cika littafin mara lafiya ko kuma rijistar likitan hakori kuma shirya wadannan hotunan bisa ga shigarwar da ke cikin wurin yin rajista. Attemptsoƙarin mai sarrafawa don tattara bayanai game da sakamakon ayyukan likitan haƙori ya zama babban ciwon kai na ma'aikata. Hanyar fita daga wannan halin shine canzawar asibitin zuwa tsarin lissafi mai sarrafa kansa. Mafi kyawun shirin don inganta ayyukan kasuwanci don riƙe mujallu masu haƙuri na lantarki da kuma mujallar X-ray a cikin haƙorin haƙora a cikin kamfani ana la'akari da shi Tsarin Tsarin Asusun Aiwatarwa na Duniya (USU). Ci gabanmu shine software don lissafin gudanarwa kuma an samu nasarar amfani da kamfanoni na fannoni daban-daban, gami da asibitocin likitan hakori da ofisoshin haƙori don riƙe mujallu mara lafiya na lantarki da kuma yin rajista na hotunan X-ray a ilimin haƙoran haƙora. USU an san shi ba kawai a Jamhuriyar Kazakhstan ba, har ma a ƙasashen waje. Ayyukan shirin don adana rajista na marasa lafiya na USU sun bambanta sosai, kuma dubawa ya dace. Wannan mutumin na iya amfani da shirin wanda ke da kowane irin kwarewar komputa na mutum. USU za ta taimaka don adana bayanan lantarki na marasa lafiyar likitan hakori da sauƙaƙe ma'aikatan haƙori daga buƙatar adana adadi mai yawa na takaddun takarda, tare da yin duk mai ban sha'awa da ayyukan yau da kullun a gare su, suna ɓatar da lokacin su don magance matsalolin mafi mahimmanci. Belowasan da ke ƙasa mun kawo muku hankali yan 'featuresan abubuwa na Tsarin Kasuwanci ta Duniya ta amfani da misalin software don kiyaye rajistar masu haƙuri da rakodin hotuna na X-ray a cikin ilimin haƙoran haƙora.