1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Accounting don ƙungiyar bayarwa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 738
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Accounting don ƙungiyar bayarwa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Accounting don ƙungiyar bayarwa - Hoton shirin

Ci gaban ci gaban bayanai a cikin duniyar zamani ba ta tsaya cik ba. Kowace shekara, sabuwar fasahar tana fitowa don taimakawa ƙungiyoyi su gudanar da kasuwanci. Godiya ga sarrafa kansa na hanyoyin kasuwanci, duk alamun an inganta su. Ana yin lissafin kuɗi don ƙungiyar bayarwa ta amfani da shirin na musamman.

Tsarin lissafin duniya yana ɗaukar amfani da shi a kowace kamfani, ba tare da la'akari da girman wuraren samarwa da bayanin martabar aikin ba. Ana ci gaba da kiyaye ayyukan gudanarwa na isarwa cikin tsari na lokaci-lokaci. Ana samar da kowace ma'amala a ainihin lokacin. An kafa wanda ke da alhakin kuma an sanya lambar serial.

A cikin lissafin kuɗi don isar da ƙungiyoyin masu aikawa, ya zama dole a ba da hankali sosai ga hanyar jigilar kayayyaki. Kasancewar abin hawan ku a cikin kamfani yana buƙatar kulawa da hankali. Wajibi ne don aiwatar da matakai don kula da yanayin fasaha, da kuma, idan ya cancanta, aikin gyarawa.

Sabis na bayarwa tsari ne mai alhakin gaske. Wajibi ne don adana kaddarorin kasuwanci da sarrafa abun ciki a duk tsawon tafiya. Madaidaicin marufi na kaya yana taka muhimmiyar rawa, don haka kuna buƙatar samar da ƙarin bayani yayin ƙaddamar da kwangila. Yin amfani da samfura na daidaitattun takaddun, aiwatar da cika takaddun yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan. Ko da ƙwararren novice a cikin sabis na tsara isar da kayayyaki na iya jure wa irin wannan aikin.

Shirin Tsarin Ƙididdiga na Duniya yana da sassa daban-daban waɗanda kamfani zai iya zaɓa don ayyukansa. Ana ci gaba da inganta ayyukan isarwa. Ingancin yana girma kuma, daidai da haka, buƙatun yana girma, don haka gabatarwar saiti na zamani kawai ya zama dole.

Duk ƙungiyoyi suna ƙoƙarin haɓaka ribar su. Bayan kowane lokacin rahoto, suna nazarin yanayin alamun kuɗi waɗanda ke taimakawa yanke shawarar gudanarwa. A wurin taron, an tattauna manufofin dabarun da ayyuka na dabara. Idan ya cancanta, ana yin rikodin canje-canje a cikin manufofin lissafin kuɗi.

Ana canza lissafin ayyukan sabis don ƙungiyar isarwa zuwa yanayin atomatik don guje wa yiwuwar rushewar ayyukan ma'aikata. Haɓaka matakai ta amfani da shirin na musamman yana ba ku damar saka idanu kowane aiki, da kuma samar da rahoto na kowane lokaci da aka zaɓa. Godiya ga rarrabuwa da aikin zaɓi, zaku iya yin buƙatu ta ma'auni da haskakawa, misali, sito ko abokin ciniki.

Tsarin lissafin duniya ya ƙunshi tsarin da ya fi dacewa, wanda ya haɗa da cikakken gudanar da ayyukan tattalin arziki. Mataimaki na lantarki da aka gina a ciki da goyon bayan fasaha zai taimaka idan kuna da wasu tambayoyi. Hotuna na musamman, masu rarrabawa da littattafan tunani suna ba ku damar ƙirƙirar ayyuka na yau da kullun a cikin tsari mai dacewa. Masu haɓakawa sun tabbatar da cewa aikin a cikin shirin ya dace da jin daɗi yayin amfani.

Shirin don isar da kayayyaki yana ba ku damar saurin saka idanu kan aiwatar da umarni duka a cikin sabis ɗin jigilar kaya da kuma dabaru tsakanin birane.

Shirin isarwa yana ba ku damar ci gaba da bin diddigin cikar umarni, da kuma bin diddigin ma'aunin kuɗi gabaɗaya ga kamfanin gaba ɗaya.

Software na sabis na isar da sako yana ba ku damar sauƙin jure ayyuka da yawa da aiwatar da bayanai da yawa akan umarni.

Cikakken lissafin sabis na masinja ba tare da matsala da wahala ba za a samar da software daga kamfanin USU tare da babban aiki da ƙarin fasali da yawa.

Tare da lissafin aiki don umarni da lissafin kuɗi na gaba ɗaya a cikin kamfanin bayarwa, shirin bayarwa zai taimaka.

Ingantacciyar aiwatar da isar da saƙo yana ba ku damar haɓaka ayyukan masu aikawa, adana albarkatu da kuɗi.

Yin aiki da kai na sabis na isar da sako, gami da na ƙananan ƴan kasuwa, na iya kawo riba mai yawa ta haɓaka hanyoyin isar da kayayyaki da rage farashi.

Lissafi don isarwa ta amfani da shirin USU zai ba ku damar bin diddigin cikar umarni da sauri kuma mafi kyawun gina hanyar isar da sako.

Idan kamfani yana buƙatar lissafin lissafin sabis na isarwa, to, mafi kyawun mafita na iya zama software daga USU, wanda ke da ayyuka na ci gaba da bayar da rahoto.

Ci gaba da bin diddigin isar da kaya ta amfani da ƙwararriyar bayani daga USU, wanda ke da fa'idan ayyuka da rahoto.

Shirin mai aikawa zai ba ku damar inganta hanyoyin isar da saƙo da adana lokacin tafiya, ta haka zai ƙara riba.

Amfani a kowane reshe na tattalin arziki.

Aiwatar a cikin manya da kanana kungiyoyi.

Babban aiki.

Shiga cikin tsarin ana aiwatar da shi ta amfani da sunan mai amfani da kalmar wucewa.

Ƙirƙirar ɗakunan ajiya, sassa, sassan da ayyuka marasa iyaka.

Ƙirƙirar kwafin ajiyar bayanai na tsarin bayanai zuwa uwar garken.

Littattafan tunani na ainihi da masu rarrabawa.

Sabunta bayanai akan lokaci.

Zana tsare-tsare da jadawali na gajere da dogon lokaci.

Musanya bayanai tare da gidan yanar gizon kamfanin.

Ƙarfafawa.

Shirye-shiryen lissafin kuɗi da rahoton haraji.

Ma'aikata da lissafin albashi.

Daukar kaya.

Kwatanta abubuwan da aka tsara da na ainihi bisa sakamakon gudanarwa.

Rahotanni daban-daban, littattafai da mujallu.

Rarraba motoci bisa ga halayensu.

Zana ƙididdiga na farashi da ƙididdigar kasafin kuɗi.

Ƙaddamar da nauyin aiki.

Binciken wadata da buƙatun ayyuka.

Lissafin farashin ayyuka.

Biyan kuɗi ta amfani da tashoshi na biyan kuɗi.

Accounting na isar da kaya.

  • order

Accounting don ƙungiyar bayarwa

Gano jinkirin biyan kuɗi.

Bibiyar ma'amaloli a ainihin lokacin.

Fitowar bayanai zuwa babban allo.

Rarraba SMS da wasiƙu zuwa imel.

Ganewa da gyara aure.

Kimanta ingancin ayyukan da aka bayar.

Gina-in lantarki mataimakin.

Samfuran daidaitattun nau'ikan takardu daban-daban tare da tambari da bayanan kamfani.

Haɗin kai tushe na masu kaya da abokan ciniki.

Lissafi don aikin gyarawa da dubawa, idan akwai naúrar ta musamman.

Cikakken sarrafa kansa na ayyuka.

Inganta hanyoyin kasuwanci.

Kalaman sulhu.

Sarrafa bayanin banki.

Zane mai haske.

Mai amfani na zamani mai amfani.