1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin lissafin abubuwan amfani
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 346
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin lissafin abubuwan amfani

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Lissafin lissafin abubuwan amfani - Hoton shirin

Abubuwan amfani waɗanda ke ba da sabis ga jama'a don kulawa da haɓaka ɗakunan gidaje da sabis na abubuwan amfani da shirya ci gaba da wadatattun kayan aiki daban don tallafawa rayuwarta, isar da sanarwar biyan kuɗi kowane wata ga mazaunan su. Biyan kayan masarufi diyya ce daga mabukaci don ruwan ko wanda shi ko ita yayi amfani da shi, zafi da sanyi, dumama, gas, wutar lantarki da sauran gidaje da jin daɗin rayuwar jama'a. Biyan kayan amfani shine tsarin bangarori da yawa wanda ya kunshi tsadar ayyukan gida da kuma yawan amfani da kayan aiki. Ba shi da wahala a kirga shi. Yana da wahala, duk da haka, la'akari da duk nuances na albarkatun da ake amfani dasu a cikin lissafin, tunda su daidaiku ne ga kowane gida kuma dangane da ƙimar da aka kashe, da kuma hanyar auna su, wanda ya dogara da samuwar awo na'urorin. USU tana ba da mafita mai sauƙi - mai lissafin USU-Soft na ƙididdigar ƙididdigar amfani. Yana kama da kalkuleta, amma yana da ƙarin ayyuka a ciki. Lissafin sabis na kayan aikin lissafi yana kiyaye duk abubuwan amfani da ƙididdigar amfani daidai da hanyoyin ƙididdigar da aka amince da su, ƙa'idodin amfani da haraji masu amfani, la'akari da banbancin farashin lokacin da yawan amfanin ya wuce, fa'idodi da tallafi, halaye na gidaje, wadatarwa mitar na'urori da rashi su.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ka'idar aiki na kalkuleta na lissafin takardar kudi mai amfani ya dogara ne da aiki tare da tarin bayanai - bayanan bayanai wadanda suka kunshi dukkan dabi'un da ake bukata don cajin mai amfani. Wannan shine rumbun bayanan masu amfani da kamfanin, wanda yake hidimtawa. Bayani game da masu biyan kuɗi sun haɗa da: suna, yankin da aka mamaye, yawan mazauna, lambobin sadarwa, sabis da aka karɓa, jerin na'urori masu aunawa da matakan su. Har ila yau, bayanan bayanan sun haɗa da bayani game da kayan aikin gidan gama gari. Don cikakken caji, kalkuleta na ƙididdigar ƙididdigar ƙididdigar amfani yana la'akari da duk yanayin don wadatar su da amfanin su. Kalkaleta na lissafin biyan bukatun kayan masarufi ya sanya dukkan ayyukan caji; farkon farawa shine shigar da karatun nauna mitar a cikin takaddar lantarki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Masu kula da ke ɗaukar ƙimar mitoci na iya shigar da bayanai da kansu - an ba su kalmar sirri ta sirri don samun damar lissafin ƙididdigar biyan kuɗin mai amfani, wanda ke ƙayyade fagen ayyukansu kuma baya ba da izinin yin amfani da wasu bayanan sabis. Kalkuleta na ƙididdigar ƙididdigar ƙididdigar ƙididdiga mai amfani yana da cikakkiyar ma'amala tare da daidaitaccen tsarin bayanai, don haka har ma ma'aikata waɗanda ba su da masaniyar kwamfuta sosai za su iya fuskantar aikin. Kalkuleta na ƙididdigar ƙididdigar ƙididdigar amfani yana da ayyuka masu amfani, kamar rarraba bayanai ta hanyar zaɓin da aka zaɓa, ƙididdigar ƙimomi ta hanyar sifa ɗaya, tace jerin masu biyan kuɗi don biyan bashi. Lokacin da aka gano wani bashi, kalkuleta na lissafin kuɗin biyan bukatun masu amfani nan da nan yana lissafin hukuncin daidai gwargwadon adadinsa kuma ya aika da sanarwa ga wanda ake bin sa ta hanyar sadarwa ta lantarki tare da buƙatar biyan kuɗi cikin sauri. Bayan sanya ƙararrawa a farkon lokacin ba da rahoton, kalkuleta na ƙididdigar abubuwan biyan kuɗi yana samar da rasit, ban da 'yan haya waɗanda suka ci gaba da biyan kuɗi daga jerin masu biyan kuɗin. Ana ba da rasit hanya mafi dacewa da tattalin arziki, bayan haka kalkuleta na ƙididdigar ƙididdigar ƙididdigar amfani ya aika da su don bugawa, ana rarraba su a gaba ta yanki, titi, gida. Bugun na iya zama mai yawa da kuma guda. Kalkuleta na ƙididdigar ƙididdigar ƙididdiga mai amfani ana iya sanya shi cikin sauƙi a kan kwamfuta; ana iya sarrafa ta nesa da cikin gida. Lokacin da kwararru da yawa ke aiki a lokaci guda, babu wani rikici na samun dama, kuma ana samun bayanai akai-akai.

  • order

Lissafin lissafin abubuwan amfani

Hasken fasahohin zamani yana nuna mana hanya a cikin duhun hanyoyin gargajiya na lissafi da gudanarwa. Abinda a da ake buƙata da yawa daga cikin ma'aikata yanzu za'a iya maye gurbinsa ta hanyar inji mai wayo wanda aka koyar da zama mafi kyau fiye da mutane a cikin abubuwa da yawa. Lissafin kuɗaɗen gidaje da sabis na gama gari yana hanzarta aikin tattara bayanai daga na'urori masu aunawa, yana adana shi, yana rarrabawa kuma yana samun rasit, gwargwadon abin da mai biyan ya biya kuɗin ayyukan da yayi amfani da ita. Ana yin wannan kai tsaye, ba buƙatar taimako daga mutane ba. Aikin yana santsi kuma yana ci gaba ba tare da tsangwama ba. Mutane kawai suna buƙatar amfani da wannan kayan aikin don sa ƙungiyar tayi tasiri.

Ididdigar lissafin gidaje da sabis na gama gari na iya ma aika da waɗannan rasit ɗin ta hanyar imel idan ka “nemi” shi ya yi. Wannan yana adana lokaci da takarda. Koyaya, wasu masu rijistar ba masu amfani bane da fasahohin zamani kuma wataƙila yana da sauƙi a gare su su karɓi rasit na takarda. Koyaya, kuna yanke shawara wannan yayin aiwatar da lissafin zamani na lissafin sabis na gari da na gidaje. Ididdigar gidaje da lissafin sabis na yau da kullun shima yana samar da rahoto don barin shugaban ƙungiyar ko manajan ya kimanta halin da ake ciki a cikin kamfanin kuma yayi tunanin hanyoyin inganta ingantattun matakai da sassan. Ana kiran wannan hanyar da aka yi niyya. Ziyarci rukunin yanar gizon mu don ƙarin sani game da ƙididdigar gidaje da lissafin sabis ɗin gama gari!