Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 163
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android
Rukunin shirye-shirye: USU software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don amfani

Hankali! Muna neman wakilai a ƙasarku!
Kuna buƙatar fassara software kuma sayar da ita akan sharuɗɗa masu kyau.
Tura mana imel a info@usu.kz
Shirin don amfani

Zazzage demo version

  • Zazzage demo version

Choose language

Farashin software

Kuɗi:
JavaScript na kashe

Yi odar shirin don abubuwan amfani

  • order

Zai yi wuya a yi watsi da mahimmancin gidaje da sabis na jama'a don yawan jama'a. Sukan lura da yanayin mahalli kuma suna haifar da yanayi na jin daɗi ga mutanen da mu muka saba da su. Akwai ra'ayi cewa idan aikin ba a bayyane yake ba, yana nufin cewa ana yin aiki da kyau kuma kan lokaci. Koyaya, wannan masana'antar tana da wasu matsaloli a cikin adana bayanan. Gaskiyar ita ce ana gudanar da gidaje da sabis na tarayya sau da yawa ta hanyar da ta saba - a kan takarda ko amfani da shirye-shiryen da suka dace. Wannan rashin fahimta ta rashin jituwa yana jefa ingancin iko a cikin irin wadannan kungiyoyi zuwa matakin mai rauni. Amma da yawa a cikin wannan fagen aiki ya dogara da dacewar lokacin aiwatar da wannan ko wancan aikin. Hanya mai kyau da za a fitar a cikin irin wannan yanayin ita ce gabatar da software na musamman a cikin ƙungiyar don gudanar da ayyukan gidaje da sabis na gama gari. Musamman, software kamar su Universal Accounting System. Bari muyi zurfin bincike kan karfin sa a takaitaccen bayani. Mun daɗe muna girka software ta zamani don gudanar da gidaje da sabis na tarayya yadda ya kamata. Gidaje da sabis na gama gari Shirin yana sarrafa ayyukan a dukkan bangarorin aiki, yana ba da tsari da sarrafawa. Me yasa daidai ci gaban mu? Komai yana da sauki. Zuwa yau, mun sami ingantattun kungiyoyi da yawa a duniya. USU tana da babban nasarar da ta samu ga irin wannan kaddarorin kamar ikon daidaitawa da bukatun kowane kamfani, neman hanyar sauƙaƙa kowane tsari, da kuma ikon samar da taƙaitaccen bayani game da al'amuran kamfanin na kowane zamani da aka zaɓa. Bugu da kari, cigaban mu sananne ne saboda dacewarsa kuma ana neman shi ne ba kawai ga masu amfani da suka ci gaba ba wadanda suke da masaniyar samfuran kayan masarufi (masu lissafin kudi da masu bada tallafin kwararru), harma da talakawa. Mai dubawa zai zama bayyananne ga kowane ɗayansu. Duk wani aiki ko rahoto za a iya samu a zahiri a cikin seconds. USU za ta ba ku aiki mai sauri da dacewa tare da kowane adadin masu biyan kuɗi. Ga kowane ɗayansu, zaku iya tantance duk bayanan da kuke buƙata a cikin aikinku. Shirin mai amfani yana iya kiyaye bayanan kowane sabis da aka bayar. Zai iya zama mai amfani biyu da sabis na kulawa da gida. Gudanar da kamfanin sarrafawa ana aiwatar dashi ta amfani da rahotanni masu zurfi waɗanda ke cikin tsarin don gudanar da ayyukan gidaje da sabis na jama'a. Gudanar da ayyuka zai ɗauki aiki da ƙarancin aiki, tunda za a kammala ƙididdigar mafi girma cikin maganganun seconds. Hakanan zamu iya haɓaka kowane ƙarin rahoto ko ƙara aiki don yin oda. Ana aiwatar da lissafi a cikin gidaje da sabis na tarayya bisa caji da biya. A wannan yanayin, shirin don kamfanin sarrafawa da kansa yana ƙididdige daidaituwa ga kowane mai biyan kuɗi (bashi ko biyan kuɗi). Za'a iya aiwatar da lissafi a cikin kamfanonin gudanarwa a duka caji mai yawa, waɗanda aka fara a farkon kowane wata, kuma akan cajin lokaci ɗaya, alal misali, idan akwai na'urorin yin mitsi. Yawan na'urorin yin mititi na iya zama kowane ɗaya ga kowane abokin ciniki na kamfanin. Ana kulawa da gidaje da sabis na tarayya a cikin farashi daban-daban. Tsarin Asusun Ba da Lamuni na Duniya yana tallafawa jadawalin kuɗin fito da rarrabuwa don biyan wasu ayyuka (misali, wutan lantarki). Za'a iya samun cikakkiyar ɗaukar hoto game da ayyukan ci gaban mu a cikin sigar demo ɗin ta. Akwai shi don saukewa a kan tashar yanar gizonmu na Intanet. Kuna iya tuntuɓarmu ta kowace hanya da ta dace da ku, ta amfani da bayanin kamfaninmu a cikin "Lambobin sadarwa" a cikin gidan yanar gizo.