1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gidaje da kuma shirin jama'a
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 793
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Gidaje da kuma shirin jama'a

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Gidaje da kuma shirin jama'a - Hoton shirin

Abubuwan amfani, gami da rukunin gidaje da masana'antar sabis gabaɗaya, ana ɗaukarsu mahimman abubuwa na zamantakewar al'umma kuma koyaushe suna cikin fagen hangen nesa game da tsarin jihar waɗanda a matsayinsu na ƙa'ida, suke ɗaukar shirye-shiryen ci gaba daban-daban don zamanantar da gidaje da aiyukan jama'a. Ofayan manyan ayyukan inganta masana'antu shine haɓaka samfurin kyakkyawar hulɗar dukkan batutuwan gidaje da sabis na tarayya waɗanda suka haɗa da gabatar da sabbin fasahohi. Wannan ita ce fasahar da kamfanin USU ya bayar - gidaje da shirin hada-hadar kudi da gudanarwa. Gidaje da shirin gama gari aikace-aikace ne na sarrafa ayyukan gidan da aiyukan gama gari. Yana sanya ma'amala tare da yawancin masu ba da sabis da albarkatu mafi kyau duka, tare da gudanar da ƙididdigar lissafi da iko akan kashe waɗannan sabis ɗin da albarkatu ta babban rukuni na masu amfani, wanda yawansu kawai ke ƙaruwa a kan lokaci. Gidaje da tsarin hada-hadar kudi na lissafi da gudanarwa kayan aiki ne na cudanya da kwastomomi tare da karin nasara da ingancin taimako idan ya zo magance matsalolinsu da kuma amsa tambayoyin da ba a sani ba. Wannan wani muhimmin bangare ne na rayuwar yau da kullun na kowane gida da kuma amfanin jama'a, kamar yadda koyaushe akwai maganganu waɗanda abokan ciniki ke son tattaunawa don bayyana wasu abubuwa.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Dangantakar gidaje da aiyukan gama gari tare da dukkan batutuwa yana farawa ne da ƙarshen kwangila, girka kayan aikin da ake buƙata na auna yawan albarkatu, tabbatar da ƙimar amfani da ma'aunin kuɗin fito, tattara bayanai akan kowane mabukaci, da sauransu. waɗannan alaƙar da ayyukan ana sanya su dijital ta tsarin gidaje da shirye-shiryen haɗin kai da sarrafa tasiri. Da farko dai, tsarin gidaje da kuma shirin gama gari na kulawa da ma'aikata tsari ne na bayanai wanda ya hada da bayanan dukkan masu biyan kudi (suna, adireshi, lambar asusun mutum, jerin ayyuka, kwatankwacin na'urorin awo, da sauransu), da kuma bayanan duk masu samar da kayayyaki da sauran masu sha'awar (suna, aiyuka, cikakkun bayanai, lambobin kwangila, da sauransu). Kuna iya aiki a cikin jerin masu biyan kuɗi, ko a cikin jerin masu samarwa - ba zai zama da wahala a sami mai buƙatar mai buƙata a cikin tushen dubban takwarorinsu ba; ya isa saita aƙalla sanannun sanannun daga sama. Gidaje da shirin gama gari na atomatik da sarrafawa suna da daidaitaccen tsari, wanda zai ba ku damar gabatar da ƙarin ayyuka a ciki kamar yadda ake buƙata. Muna da wasu ƙarin fasali waɗanda za a iya sanya su a cikin gidaje da shirin gama kai na sarrafa kai da sarrafa kowane lokaci da kuke so. Kawai kallon su akan gidan yanar gizon mu. Wataƙila ba ku son su yanzu, amma wanda ya sani - wataƙila kuna buƙatar wasu ayyuka daga baya. Bayani koyaushe yana da amfani. Kamar yadda kuka sani iko ne na komai!


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Masana da yawa na iya yin aiki a ciki a lokaci guda. Dole ne a ba su lambar shiga ta kowane mutum wanda ke iyakance adadin wadatattun bayanan sabis. Kalmomin shiga suna cikin jerin; ana iya amfani dasu don ƙayyade matakin ikon ma'aikata da bin diddigin aikinsu. Shugabannin kamfanoni suna da cikakkiyar dama kuma suna iya lura da aikin kowane ma'aikaci don bincika ƙimar aiki da kuma tabbatar da daidaito na shigar da bayanai. Gidaje da shirin gama gari na atomatik da sarrafawa suna da kyakkyawar ma'amala mai sauƙin amfani wanda ke ba da damar ganin iyakokin ayyuka da bayanan shafin. Gidaje da shirin gama gari na lissafin kudi da kula da gudanarwa suna sarrafa dukkan lissafin da aka aiwatar a cikin kamfanin. Rushewa yana faruwa ta atomatik a farkon lokacin bayar da rahoto don duk sabis; yayin da karatun na'urori masu aunawa suka iso, shirin na atomatik na kula da inganci da kula da ma'aikata yana aiwatar da sababbin ƙimomi kuma yana ba da sakamako na shirye - adadin biyan kuɗi na gaba ga kowane mabukaci.

  • order

Gidaje da kuma shirin jama'a

Tsarin yana ɗaukar 'yan seconds. Bayan karɓar biya, software ɗin zata rarraba su zuwa asusun mutum da kuma hanyar biyan kuɗi (tsabar kuɗi, ba kuɗi). Gidaje da shirin gama gari na gabatarwar kai tsaye ya banbanta tsakanin biyan bashin, biyan na yau da kullun da kuma bashi. Game da na ƙarshe, shirin kai tsaye yana ɗaukar hukunci zuwa adadin biyan kuɗi kuma yana aika sanarwar tare da buƙata don biyan bashin ta amfani da lambobin da ke cikin bayanan ta hanyar sadarwa ta lantarki. Dangane da biyan bashin, shirin yana cire mai saye daga cikin jerin rasit ɗin da aka shirya don bugawa. Wannan yana adana takarda da kayan bugawa. Duk ayyukan ƙididdigar da masu biyan kuɗi suke yi suma sun cancanci sasantawa tare da masu kaya. Gidaje da shirin gama gari na atomatik da haɓakawa yana haifar da kowane nau'in bayanan kuɗi. Kuma, tabbas, ba zaku damu da rahotanni ba, kamar yadda tsarin sarrafa kai da ingantawa ke haifar da kowane irin rahoton rahoto waɗanda ke taimakawa wajen sa ido kan ayyukan yau da kullun na ƙungiyar ku. Misali, rahoton ma'aikata yana nuna tasirin aikin kowane memba na ma'aikata. Shirin na ci gaba yana nazarin sharuɗɗa daban-daban yayin yin rahoton, don haka kuna iya tabbatar da cewa bashi da gefe ɗaya kuma ba daidai bane. Duk abin da tsarin yake yi yana da inganci 100% kuma yana da manufa. Wannan yana nufin cewa babu wani abin da shirin ke yi ba tare da dalili ba!