1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Accruals don ruwa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 294
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Accruals don ruwa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Accruals don ruwa - Hoton shirin

Kowane mutum na iya bayyana dalilin da yasa ruwa yake da mahimmanci. Ba shi yiwuwa a yi rayuwa irin ta yau ba tare da wannan arzikin na duniyar tamu ba. Ba a ba da ruwa cikin ganga na dogon lokaci (a kowane hali, ba za a iya samun wannan a cikin birane ba), amma har yanzu yana da mahimmanci ga kowane mutum. Babban matsalolin da ke faruwa a cikin rukunin gidaje da na masarufi sune game da tara ruwa, naúrar mutum da ta kowa ɗaya, wanda ake kirga ruwa da shi. Abubuwan ɗaruruwan ne, ko yawan kuɗin ɗakunan gida ne na ruwa, ko kuma, a ce, tarawa don amfanin ruwa gabaɗaya (babu manyan na'urori masu aunawa a cikin gidan) wanda ya zama babban ciwon kai ga masu amfani da masu amfani. Na farkon ba ya so ya “biya ƙarin” don wadatar, yayin da na biyun ke ƙoƙarin bayyana cewa komai ba shi da sauƙi, kuma akwai nuances. Rushewar ruwa da dumama ruwa da gaske suna da nuances da yawa, wanda har gwani ba zai iya misalta shi da tashi ba. Abubuwan haɗin yanar gizo zuwa farashin ayyuka da girka na'urori masu aunawa (kayan aikin ginin gaba ɗaya ko na mutum ɗaya), inda ake la'akari da ruwa, basa aiki sosai: farashin ruwa ya bambanta ga masu amfani. Babban tsarin kula da gida (dukkan na'urorin awo) zai iya warware matsalar ta bangare (sanannen coefficient of single tax ya rage), amma ta yaya za'a shawo kan mutane su sanya wannan "babban aikin kula da gidan" cikin tsari guda?

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kayan komputa na komputa wanda aka kirkira wanda kamfaninmu ya inganta yana taimakawa wajan kula da yawan ruwa, tare da taimakon sa zaka iya sa ido kan duk wani abu na ruwa. Zai iya zama babban ɗari-ɗari ko haɗuwa idan babu na'urorin awo. Tsarin kula da tara abubuwa wanda muka kirkireshi, tabbas, ba zai warware batutuwa masu rikitarwa da kansa ba (a koyaushe akwai kuma zai kasance da yawa daga cikinsu saboda yawaitar dabaru daban-daban), kuma ba ana nufin yin hakan bane. Don magance matsalolin da ruwan da aka kawo wa masu amfani ya haifar, ko dumama ruwa, da sauransu, lambobi za su taimaka - lambobin da aka haɓaka ta atomatik ta software da aka haɓaka. Ba za a taɓa kwatanta takaddun “Takarda” da alamun lantarki ba, waɗanda koyaushe ba su da aibi: mutum-mutumi ba zai iya “rasa” ko “sake rubuta” komai ba; hankali na wucin gadi baya “mantawa” game da haɗuwa, dumama, da dai sauransu - kawai yana ƙidaya ne da jimloli. Abinda ake kira shine halin ɗan adam yana kasancewa ne kawai a matakin kafa shirin ƙididdigar kulawa don bukatun takamaiman mabukacin sa. Wannan yana nufin cewa an cire kurakurai. Koda mai amfani da matakin shigarwa na iya fahimtar software na kwamfuta na gudanar da tara abubuwa; ci gaban mu a bayyane yake kuma mai sauki. Haɗuwa idan babu naúrar na'urori lambobi ne kawai ga ci gaban kwamfuta (mutum-mutumi), daidai yake da yawan rashin samar da mitoci na ruwa. A mutum-mutumi ne ko da yaushe na haƙiƙa; ba zai taba hada harajin caji ba. Ruididdigar abubuwan gida a koyaushe ana lissafin su daban da sauran mutane. Lissafin bukatun ruwan gida gaba ɗaya, tare da abin da ake kira naɗa ma'aunin daidaikun mutane, wanda a al'adance ke haifar da rikice-rikice, ya zama daidai.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Bayan duk wannan, amfani gama gari (yawan bukatun bukatun ruwan gida) ya zama ƙasa. Bambanci a cikin alamomin na'urori da matsakaicin farashin ruwa mai ba da rai ko na dumama ana lasafta shi daidai. Tabbas, ba duk masu haya bane har yanzu aka bayyana cewa babu wasu hanyoyin da yawa na daidaitattun mutane, kuma koyaushe za'a sami masu amfani waɗanda basu girka waɗannan hanyoyin ba saboda dalilai daban-daban. Kuma koyaushe za a sami mutanen da ba su san harajin cajin ruwa. Wannan yana nufin cewa mutanen da ba su gamsu ba ba za su je ko'ina ba, kuma ba shi da ma'ana a yi yaƙi da su: dole ne ku yi aiki tare da su. Idan kunyi bayanin wani abu a cikin yaren lambobi, to zai iya fahimta ga kowane mai sana'ar. Idan John Smith yana buƙatar biyan kuɗi kaɗan ta amfani da naurorin ma'aunin mutum fiye da maƙwabcinsa Tom Baker, wanda ba shi da tsarin iri ɗaya, to da sannu Tom zai ga fa'idar da maƙwabcin nasa ya samu kuma zai girka na'urar iri ɗaya.

  • order

Accruals don ruwa

A yau yana da matukar wahala a sami wanda bai san ma'anar sarrafa kansa ta kasuwanci ba. Yawancin kamfanoni tuni a matakin farko na aiki suka mallaki tsarin ikon tattara abubuwa waɗanda suke so don ingantaccen rikodin rikodi. Wasu suna zuwa wannan daga baya, lokacin da matakin ci gaban kamfanin ya daina ba ku damar gudanar da kasuwanci a cikin tsofaffin hanyoyin. Akwai kyaututtuka da yawa akan kasuwa daga masu haɓaka software daban-daban. Don zaɓar mai kyau kana buƙatar yin zaɓi mai kyau. Kamfanoni na iya samun fifiko daban-daban: wani yana buƙatar sarrafa kansa bangare ɗaya na kasuwanci kawai, kuma wani yana buƙatar cikakken lissafi da ikon bincika adadi mai yawa na gaggawa.

Lokacin da kuke tunanin cewa lokaci yayi da yakamata ku inganta yadda kayan aikin ku suke aiki, muna farin cikin ba ku taimako da kuma shawara ta wacce hanya zaku bi don tabbatar da cewa kuna yin zaɓin da ya dace. Zamanin hanyar zamani shine, tabbas, aiki da kai. Wannan ba yana nufin dole ne ku dakatar da aikin ma'aikatan ku ba. A'a sam! Kuna kawai ba da lokacin su don yin abubuwa mafi mahimmanci. Misali, don magance matsalolin abokan cinikin ku, ku zama abokantaka da taimaka musu a cikin komai. Wannan kayan aiki ne don sanya matakan daidaita, daidaito da sauri. Yi amfani da wannan kayan aiki!