1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin takardun zane don ginawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 175
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin takardun zane don ginawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin takardun zane don ginawa - Hoton shirin

Tsarin takaddun ƙira don ginin saiti ne na jihohi masu alaƙa da ka'idojin ƙasa don takaddun ƙira. Sun haɗa da dokoki da buƙatun don haɓaka takaddun aikin. Manufar manufar tsarin zane-zane na tsarin gine-gine shine don ƙayyade ƙa'idodi na gaba ɗaya don samar da takardun zane. Takaddun ƙira shine ƙirar kewayawa wanda ke ƙayyade halayen abin gini na gaba. Ana iya amfani da su zuwa sababbin gine-gine, gyaran gyare-gyare da kayan aiki. Takaddun ƙira don ginawa sun haɗa da: hoto, rubutu, bayanan dijital. Gine-gine, tsarin tsarin tsarin ƙira ya ƙunshi: sharuɗɗa, ma'anoni, dokoki don takardun, siffofin rubutu, zane-zane, hotuna, zane-zane, zane-zane, yin amfani da tsarin bayanai na musamman, zane-zane da aikin aiki na kwamfuta, haɗin kai tare da ka'idoji na duniya. A wasu kalmomi, tsarin tsarin zane-zane don ginawa shine wasu ka'idoji don aiwatar da takardun zane, yin amfani da gwaji, alamomi da sauran ka'idoji. Shin yana yiwuwa a aiwatar da samuwar takaddun ƙira don ginawa a cikin shirin na musamman? Ee, za ku iya. Shirin zai iya zama mai rikitarwa, ko kuma yana iya yin ƙananan ayyuka, alal misali, ƙididdige ƙididdiga ga abu. Yin amfani da haɗe-haɗe ko tsarin duniya na takaddun ƙira don gini zai adana kuɗin ƙungiyar sosai. Shirin tsarin lissafin kuɗi na duniya shine jerin hanyoyin magance software don sarrafa kamfanin gine-gine da samar da takaddun ƙira don gini. Za a iya tsara tsarin USU don kowane ayyuka don gudanar da ƙungiyar ku, daga cikinsu: ƙirƙirar bayanai don ayyuka; shigo da fitar da bayanai daga kafofin watsa labarai na lantarki; tabbatar da ingantaccen hulɗa tare da abokan ciniki, masu kaya, masu kwangila; Ƙirƙirar aiki ta atomatik; rajista na ma'amaloli farawa tare da Yarjejeniyar kuma ta ƙare tare da takardun farko; nazari mai yawa na hanyoyin samarwa; tallace-tallace, gudanarwa, dabarun tsarawa; Lissafi; lissafin sito; sarrafawa da kwarin gwiwar ma'aikata. USU kuma tana da wasu fa'idodi marasa tabbas. Features na shirin: ilhama ayyuka, Multi-mai amfani dubawa, m zane na wurin aiki, da ikon da sauri fara aiki, babu biyan kuɗi, m tsarin kula ga kowane abokin ciniki, wani babban mataki na hadewa da daban-daban na'urorin, akai-akai sabuntawa na fayilolin tsarin, ikon adanawa da adana bayanai, tallafi akai-akai daga mai haɓakawa da ƙari. Kuna iya samun ƙarin bayani game da tsarin akan gidan yanar gizon hukuma na USU. Hakanan, wasu hanyoyin magance software daga kamfanin USU suna samuwa a gare ku. Zazzage sigar gwaji na software kuma ku fuskanci fa'idodin samfurin. Tsarin takardun ƙira don ginawa shine hadaddun hadaddun da ke buƙatar kulawa da ƙwarewar sana'a. Albarkatun USU zai zama kyakkyawan kayan aiki don sarrafa waɗannan hanyoyin.

A cikin tsarin USU na takardun aikin don gine-gine, yana yiwuwa a samar da ƙididdiga na ƙididdiga don farashin aikin gyaran gyare-gyare, ƙididdiga na wurare don wurare, ƙididdiga na ƙididdiga (nau'i da adadin aiki).

Daga tsarin, zaku iya zazzage kimantawa zuwa fayil don aikawa ga abokin ciniki.

Ana iya gyara bayanan ƙididdiga.

A cikin tsarin USU na takaddun aikin don gini don, zaku iya shigar da samfuran bayanan da aka yi amfani da su wajen gini.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-17

Za ku iya kula da cikakken lissafin kuɗi: ci gaba da samun kuɗin shiga, kowane kuɗi, duba ribar da kallon rahotannin nazari daban-daban.

Ana iya kafa kwangiloli daban-daban a cikin tsarin.

An ƙera software ɗin don lissafin kuɗi da sarrafa kayan ajiya.

Akwai sigar wayar hannu ta aikace-aikacen.

Ga kowane abu, zaka iya ajiye cikakkun bayanai cikin sauƙi, duba matakan aiki da kasafin kuɗi da aka tsara ko kashewa.

A cikin shirin don takardun aikin don ginawa, za ku iya ƙididdige halaye na jerin lokaci, zaɓi takamaiman haɗuwa na tsinkaya, duba cikakkun bayanai ta hanyar tallace-tallace, tashar tallace-tallace, abokan ciniki, watanni, kwanakin da takamaiman samfurin samfurori.

Tsarin zai iya bambanta tsakanin haƙƙin samun dama kuma shigar da bayanai ta atomatik.

Ana aikawa ta imel, SMS, saƙonnin nan take, bot na telegram, saƙonnin murya yana samuwa.

Mai gudanar da shirin yana da cikakken damar samun dama ga fayilolin tsarin.

Ga kowane asusu, zaku iya saita takamaiman haƙƙin samun dama ga ma'ajin bayanai.



Yi oda tsarin takaddun ƙira don gini

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin takardun zane don ginawa

Ta hanyar USU, yana iya sarrafa ma'aikata cikin sauƙi, rarraba ayyuka a tsakanin su da bin diddigin aikin aiki.

Ta tsarin, zaku iya sarrafa kwararar bayanai marasa iyaka.

Tsarin zai iya samar da takardun aikin.

Duk haƙƙoƙin software suna da lasisi.

A gidan yanar gizon mu za ku sami demo, sigar gwaji na tsarin, da kuma umarnin don amfani.

USU - na iya aiki azaman tsarin don takaddun aikin, da kuma kowane tsarin aiki.