1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin salon kayan ado
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 449
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin salon kayan ado

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin salon kayan ado - Hoton shirin

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language


Yi odar tsarin don salon kyakkyawa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin salon kayan ado

Tsarin USU-Soft don salon kyau ya zama dole don daidaitaccen tsari na aikin aiki. Godiya ga amfani da ingantaccen shiri, zaku iya samun bayanai da sauri game da halin kamfanin yanzu. Tsarin salon kyan gani yana da saituna iri-iri waɗanda suka dace da kowane ɓangaren tattalin arziki. Kowane rikodin an ƙirƙira shi ne bisa tushen takaddun farko kuma an shigar da shi ne cikin tsari. Tsarin salon ado na kwalliya ya kunshi ba kawai takardu na asali ba, har ma da wasu karin fannoni na gudanarwa. USU-Soft ana amfani dashi ta hanyar masana'antu, kayan aiki, gini, kasuwanci da sauran kamfanoni. Koyaya, muna godiya da tsarin mutum zuwa kowane abokin ciniki da kowane kasuwanci, wannan shine dalilin da ya sa muke shirya tsarin don wasu buƙatu na takamaiman masana'antu don ba ku da fasalin da ba shi da wani amfani a cikin aikinku. Wannan tsarin ya ba mu damar samun amincewa da girmamawa na kamfanoni da yawa na hanyoyin kasuwanci daban-daban. Tsarin salon salon kyan gani yana da cikakkun abubuwanda ake bukata wadanda suke da amfani ga kamfanin kasuwanci. Sababbin masana'antun da ke akwai na iya aiki a cikin wannan tsarin, komai girman su. Zai yiwu a canja wurin daidaitawar tare da duk bayanan. Don haka, rahoton zai zama mai gaskiya kuma abin dogaro. Hakanan masu haɓakawa sun kula da kyawun samfurin su. Sun ƙirƙiri zaɓuɓɓuka da yawa don ƙirar tebur ɗin da kuka zaɓa. Hakanan Kyakkyawa ba ƙarancin mahimmanci bane yayin zaɓar tsarin salon salo. Tsarin don yin rikodi a cikin salon kyau shine tebur wanda aka shigar da dukkan bayanai game da abokan ciniki da hanyoyin. Kuma tsarin tsarin salon kyakkyawa cikakke ne a cikin yanayin aikinsa, tsabta da sauƙin amfani. Ba za ku sami shafin ko darasi ba wanda yake da ma'ana idan ba a fahimta ba. Wannan takenmu ne - sauƙin amfani don fa'idantar da ma'aikata da salon ado. An cika shi bisa ga samfurin da kuka samu bayan sanya hannu kan kwangilar tare da mu da kuma shawarwari kyauta kan yadda ake aiki a cikin tsarin salon kyau. Aikace-aikacen da za ayi rajista zuwa sabis da mashahuri za a iya karɓa ta waya ko kan layi. Yanzu yana da matukar mahimmanci ayi rikodin ta hanyar gidan yanar gizon wanda shine fuskar salon kyau. Yana taimaka rage lokaci kamar yadda abokan ciniki ke nema kawai don samar da sabis ɗin a hanya mafi sauƙi bayan karanta bayanin akan gidan yanar gizon ku. Duk abokan ciniki na iya karanta ƙarin bayani kan hanyoyin da karanta bayanan salon a wuri ɗaya kuma suna da damar yin rijistar ziyarar. Tsarin salon gyaran gashi mai sarrafa kansa yana ba ka damar rage farashin lokaci kuma yana taimaka wa ma'aikata saurin magance ayyuka. Tsarin salon salon kyau yana da sanarwa, wanda za'a iya saita shi gwargwadon tsarinku. Ana amfani da USU-Soft a cikin kamfanonin gwamnati da na kasuwanci. Don fadawa abokan cinikin game da abubuwan ban sha'awa waɗanda zasu iya jan hankalin su da sauran abokan cinikin, a sauƙaƙe amfani da sifofin da aka sanya a cikin tsarin kuma aika saƙon imel, Viber, ko sanarwar kira ta atomatik ta atomatik.

Yana bayar da labarai masu yawa da nazari. Kuna iya yin canje-canje ga tsarin a kowane lokaci, kawai kuna buƙatar samun manyan haƙƙin samun dama. Ana daidaita manufofin lissafin sau ɗaya a shekara a cikin Janairu. Masu mallaka suna kula da aikin dukkan sassan, kuma suna lura da yawan kuɗaɗen shiga da ribar da ake samu. Dangane da wannan bayanan, ana yanke shawarwarin gudanarwa akan ci gaba da haɓaka. Duk shigarwar jarida suna da kwanan wata da kuma mutum mai alhakin. Kowane mai amfani yana da nasa shiga da kalmar wucewa don shigar da tsarin. Hakkin yana cikin iyakar ƙwarewar su. Salon da dakunan karatu za su samar da matattarar bayanan abokan ciniki guda tsakanin rassa. Ba abu ne da ya dace ayi kawai ba - yana da matukar dacewa kuma yana taimakawa ci gaban samun kuɗaɗen shiga da kwastomomi kamar yadda tsarin yake a matsayin haɗin kai. Kullum akwai karfi cikin hadin kai. Duk matakan suna da alaƙa, saboda haka kuna ganin tasirin aiki ɗaya akan ɗayan aikin wanda ke taimakawa cikin damar hango tasiri kan makomar salon ado. Wannan ma wajibi ne don sanarwar sanarwa. Suna ba da sanarwa game da rahusa da tayi na musamman. A cikin tsarin don salon kyau ya zama dole la'akari da kwatancen aiki. Ba za su iya ba da sabis kawai ba, har ma su sayar da kayayyaki. An ƙayyade adadin kuɗin shiga da kashewa a ƙididdigar ƙarshe. Ana gudanar da binciken kwata-kwata ko na shekara-shekara. Ya zama dole a tantance buƙata da wadatar kamfanin. Don samun daidaitaccen matsayi, dole ne ku sami sakamako mai kyau na kuɗi. Don cimma wannan, yana da mahimmanci a kula da kowane daki-daki kuma a sarrafa duk matakan da suka dace a cikin aikin salon salonku. Idan kawai asara ce kawai, yana da kyau ayi tunani game da canza nau'in aiki ko matsayin salon a cikin yankin. Tsarin USU-Soft yana cikin buƙata tsakanin manyan, matsakaita da ƙananan kamfanoni. Yana da ginannun kundin adireshi da kundin ajiya waɗanda suke dacewa a kowane yanki. Mataimakin lantarki ya nuna maka yadda ake cika wannan ko waccan takaddar daidai. Sigogin yakamata suyi cikakken bayanin tsarin farashin da tsadar farashi. Ofarar shigarwa a cikin littattafai da mujallu kai tsaye ya dogara da ƙarar bayanai a cikin salon. Kuma yayin da shagunan gyaran gashi ke ƙoƙarin zama mafi girma, yawan abokan har abada suna ƙaruwa. Kuma tare da wannan buƙatar haɓaka ingantaccen tsarin cikin gida babu makawa ya bayyana. Tsarin da muke bayarwa na taimako ne a cikin wannan lamarin. Mun inganta kamfanoni da yawa kuma zamuyi farin ciki don inganta salonku mai kyau ta hanyoyi da yawa. Aika mana kuma ga abubuwan al'ajabi da fasahar zamani zasu iya yi don kawo ku ga sabon matakin nasara.