1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shigarwar Journal na abokan ciniki a cikin salon kyakkyawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 775
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shigarwar Journal na abokan ciniki a cikin salon kyakkyawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shigarwar Journal na abokan ciniki a cikin salon kyakkyawa - Hoton shirin

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language


Yi odar shigarwar abokan ciniki a cikin salon kayan ado

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shigarwar Journal na abokan ciniki a cikin salon kyakkyawa

Shigar da mujallar ta atomatik na kwastomomi a cikin salon adon zai ba da izinin tsara abubuwan da aka tsara da kuma rubuce-rubuce, tsara ranar aiki da tsara bayanai, wanda ke sa salon ado ya zama mai daidaituwa da bayyana. Amfani da tsari na musamman don sarrafa kansa yayin aikin aiki yana ba ku damar inganta shi kuma da ƙarfin tsara aiki a cikin kamfanin. Amfani da shigarwar mujallu na musamman na kwastomomi a cikin salon kyau zai zama mai matukar dacewa don ƙirƙirar jadawalin aiki ga ma'aikata, tsara ayyukansu, da rikodin baƙi da sa ido kan aikin salon. Koyaya, bai isa ya yi amfani da tebur guda ɗaya ba. Lokacin gudanar da salon gyaran fuska, ya zama dole a gudanar da cikakken iko da bincika ayyukan kowane ma'aikaci. Bugu da kari, yana da mahimmanci a rarraba lokacin aiki da sarari yadda yakamata don jin daɗin duka ma'aikata da baƙi. Don irin waɗannan dalilai, akwai aikace-aikacen kwamfuta ta atomatik na musamman, wanda ke iya jimre wa ayyuka da yawa lokaci guda. Mujallar shigarwar kwastomomi a cikin salon kyau, ba shakka, ta dace, amma bala'i bai isa ya gudanar da salon gyaran kwalliyar da cikakken iko dashi ba. Muna ba ku ku kula da sabon samfurin daga kamfanin mu USU. Na zamani. Muna nufin ingantaccen mujallar shigarwa, akan samar da ingantattun ƙwararrun masananmu. Shirye-shiryen shigar da mujallu na kwastomomi a cikin salon ado yana da kyau ga kowace ƙungiya, gami da ɗakin kyan gani. Aƙƙarfan tsari mai sauƙi mai sauƙi kuma mai ma'ana ga kowane ma'aikacin ƙa'idar aiki na kyakkyawar mujallar salon kayan shigarwa ya sanya mujallarmu ta abokan ciniki har ma da dacewa kuma akwai buƙata mai yawa akan wannan mujallar. Tare da taimakon kundin kwastomomi na shigarwar yana da sauƙi da sauƙi don yin kasuwanci tare da takardu, tsara ayyukan salon ƙawata da kuma ci gabanta, kiyaye kamfanin a ƙarƙashin iko da nazarin aikin aiki akai-akai. Bugu da kari, shirin mu na shigarwar kwastomomi zai iya aiki tare cikin sauki tare da sauran tsarin da kayan aikin da ku ma kuke bukatar amfani da su a kasuwancin ku. Kuna iya shigo da bayanai daga teburin Excel cikin software ɗin salon kyau na shigarwar kwastomomi, kuma kada ku damu cewa kowane bayani zai lalace ko ɓata. Fayilolin daga mujallar shigarwar kwastomomi ana tsara su ta atomatik ta software salon kyau a cikin wani tsari wanda zaiyi tasiri ga aikin aiki kuma zai sauƙaƙe da kuma saurin aiwatar sau da yawa. Don yin aikin tare da abokan ciniki; shigar da mujallu har ma mafi dacewa da dadi, mun biya ƙarin hankali ga hangen nesa na software. Algorithm na aiki da magudi a cikin tsarin al'ada ne kuma yana tunatar da shirye-shirye masu sauƙi waɗanda aka kirkira a farkon kwanakin cigaban ci gaban fasahar IT. Daga baya, mutane sun fara sanya shirye-shiryen sun zama masu rikitarwa da kuma rashin fahimta. Mun bi ƙa'idar farko gabaɗaya kuma mun ƙi cika ta biyu. Manufarmu ita ce mu sauƙaƙa aikin gidan gyaran jikinku. Don yin wannan, software da ke ɗaukar yawancin ayyukan yau da kullun ya zama mai sauƙi da tasiri. Za mu iya alfahari mu ce mun yi nasara a wannan!

Ya kamata a lura cewa yanzu zaku iya ɗaukar secondsan daƙiƙu don nemo bayanan da suka dace. Ya isa shigar da baqaqen baqin ko kalmomin shiga na abin da ake so a cikin injin binciken, kuma a cikin yan dakiku kaxan za ku ga taqaitaccen bayani a kan kwamfutar. Mai dacewa, mai sauri da aiki - menene me kuke buƙata don aiki mai fa'ida? Don saukaka wa abokan cinikinmu, masu haɓakawa sun ƙirƙiri sigar demo kyauta, wanda za a iya amfani da shi a kowane lokacin da ya dace da ku. Ana iya samun hanyar haɗi don saukarwa ta akan shafin USU.kz na hukuma kuma akwai ga kowa. Ta wannan hanyar zaku iya nazarin saitin aikin aikace-aikacen da kanku, ƙarin zaɓuɓɓuka da fasali, gami da ƙa'ida da hanyoyin aiki. Ingantaccen ingancin mujallar shigarwar kwastomomi yana bayyana ta ɗaruruwan kyakkyawan ra'ayi daga abokan ciniki masu farin ciki. Kasance ɗaya daga cikinsu yau! Don kaucewa rashin fahimta, muna so mu baku tabbacin cewa mujallar shigarwar kwastomomi da kuke shirin siya tana da inganci na kwarai. Muna ƙoƙari mu kula da mutuncin da muka samu ta hanyar aiki tuƙuru da daidaitattun mutane game da kowace matsala da kowane abokin ciniki da ya zaɓe mu don inganta salon sa. Muna godiya da amincewar da suke da ita a gare mu kuma muna yin komai a cikin ikonmu don yin aiki tare da kamfaninmu da aikace-aikacen USU-Soft mai sauƙi kamar yadda ya yiwu. A sakamakon haka, kowa ya amfana kuma yana son ci gaba da haɗin kai! Babu wani abu da aikace-aikacen ba zai iya yi ba kuma yayi nazari! Koyaya, magana ta gaskiya, wataƙila akwai wani abu guda ɗaya wanda mujallar shigarwar kwastomomi ba zata taɓa yi ba ko kuma aƙalla ba a nan gaba ba. Injin din ba zai iya maye gurbin mutum ba. Wasu lokuta dole ne a yanke shawara waɗanda suke da alama ba ta dace ba kuma kawai suna dogara ne da “hunch” da mutum yake ji. Kuma, abin mamaki, waɗannan yanke shawara suna da duk damar da za su zama alama a cikin cigaban kasuwancin ku. Don haka, idan kuna son zama na musamman, ba za ku iya barin salon gyaran gashinku ba kuma dole ne koyaushe ku kasance don jagorantar hanyar da “ɗiyanku” (kamfanin) za su bi kuma da wane irin sauri. Mun mai da hankali ga kowane daki-daki wanda da farko kamar bai isa ba kuma bashi da mahimmanci. A sakamakon haka, kuna da tabbacin jin ƙwarewarmu a cikin duk abin da mujallar shigarwar za ta iya yi. Muna yi muku wannan!