1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin gyaran gashi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 315
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin gyaran gashi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirin gyaran gashi - Hoton shirin

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language
  • order

Shirin gyaran gashi

Tsarin gyaran gashi kyauta a matsayin demo version zai baku damar gwajin kanku yadda yake aiki, tsarinsa, ƙarin zaɓuɓɓuka da ayyukansa, haka kuma ku da kanku ku tabbatar da sauƙi da sauƙi na sabuwar software ta zamani wanda kamfanin USU ya haɓaka . Amfani da shirin gyaran gashi na musamman yana taimakawa sauƙaƙawa da sauƙaƙe aikin, tare da haɓaka aikin aiki da taimakawa buɗe sabon hangen nesa don ci gaba cikin sauri da sauri yayin aiki tare da abokan ciniki, takardu, tsarawa da rahoto. Ana samun shirin gyaran gashi na kyauta akan gidan yanar gizon hukuma USU.kz azaman sigar gwaji. Bari mu duba da kyau: menene kyau game da shirye-shiryen gyaran gashi kai tsaye kuma me yasa za'a yi amfani dasu? Bari mu fara da cewa shirin sarrafa kai na USU-Soft mai gyaran gashi yana baka damar mantawa game da takarda mai wahala sau ɗaya kuma gaba ɗaya kuma yana taimakawa yin digit na takardu. Ka yi tunanin kawai: yanzu ba lallai ne ku ɓatar da awoyi ba don neman takaddun da suka dace ba kuma ku ratsa cikin rumbunan ajiyar ƙura. Ajiye lokacin aiki da kuzarin maaikata shine mataki na farko akan hanya don haɓaka yawan aiki da ƙwarewar ma'aikata kuma, bisa ga haka, akan hanya zuwa aiki da haɓaka haɓakar kamfanin. Yanzu duk abin da kuke buƙatar yi shi ne shigar da bayanan da ake buƙata na samfurin da kuke nema ko farkon layin abokin ciniki, bayanin abin da kuke buƙata. A cikin secondsan daƙiƙo kaɗan za a nuna taƙaitaccen bayanai tare da duk takaddun da ake buƙata akan allon kwamfutar. A cikin kundin adireshin 'Hanyoyin biyan kuɗi' rajistar kuɗin ku da asusun ajiyar ku na banki an yi masu rijista don yin kasuwanci a cikin duk tsabar kuɗi da waɗanda ba na kuɗi ba. Kuna buƙatar tantance wane rikodin shirin gyaran gashi zai yi amfani dashi a matsayin babba, don tsabar kuɗi, kari, da sauransu. Don haka, idan kun saka takamaiman hanyar biyan kuɗi tare da kashin 'Cash', za'a canza shi ta shirin gyaran gashi ta tsoho idan an karɓi kuɗi don biyan kuɗi. A lokaci guda, ana amfani da akwatin 'Virtual money' don nuna takaddun shaidar kyauta daban-daban da sauran hanyoyin biyan da ake amfani da su a cikin ƙungiyar ku kawai. Bugu da kari, ta amfani da wannan kundin adireshi, zaku iya raba rijistar tsabar kudi daban-daban. Kuna iya tantance takaddar tsabar kuɗi don wani mai siyarwa a cikin shirin gyaran gashi. Amfani da shirin gyaran gashi kai tsaye shima rahoto ne mai sauƙi, gami da lissafin kansa. Shirin gyaran gashi kai tsaye yana aiwatar da dukkan ayyukan yau da kullun. Abinda kawai ake buƙata daga gareku shine shigar da asalin bayanan tushe wanda shirin gyaran gashi zaiyi hulɗa dashi a gaba. Amma wannan baya buƙatar lokaci mai yawa ya samar da maaikatan ku tunda duk bayanan an tattara su ta hanyar shirin gyaran gashi kuma an nuna muku su a cikin hanyar jin daɗin fahimtar fom, tebur, zane-zane da zane-zane. Yin nazarin wannan bayanin, kun riga kun sami duk abin da kuke buƙata don yanke shawara mai kyau wanda zai jagoranci kamfaninku zuwa kyakkyawar makoma. Abin takaici, inji ba zai iya yin komai a gare ku ba - waɗannan mahimman shawarwarin ku ne za ku yanke. In ba haka ba, ba za a sami “'yan kasuwar mutane ba' amma kawai '-an kasuwar-AI' (sanannen hankali). Tabbas wasa ne. Amma wanene ya san - watakila wannan shine abin da ke nan gaba? Zamu gani, kamar yadda mutane suka saba fada!

Software da kansa yana haifar da rahotanni masu dacewa akan kayan masarufi, halarta, samun kudin shiga da kuma kuɗin gidan gyaran gashi. A sakamakon haka, kuna buƙatar bincika sakamakon kawai, kuma kuna iya aiki cikin aminci tare da bayanin da aka karɓa. Hakanan yana faruwa tare da lissafin kuɗi. Aikace-aikacen yana kiyaye hanyar samun kuɗi da kashewa, lissafin kuɗi na farko da adana kaya. Kuma wannan ba duka kewayon damar USU-Soft bane, amma ƙaramin ɓangare ne kawai daga cikinsu, wanda za'a iya sanya su a cikin labarin ɗaya. Don sanin tsarin aikin gyaran gashi da kimantawa, masananmu sun kirkiro shirin gyara gashi kyauta ga masu amfani, wanda ake samu azaman sigar gwaji akan shafin hukuma USU.kz. Za ku lura da kyawawan tasirin salon gyaran gashi daga kwanakin farko na amfani da shirin. Hanya bayyananniya kuma mai tsari don aiki zata taimake ka ka bi wani tsari kuma ka samar da ingantattun ayyuka. Shirye-shiryenmu na taimaka muku don haɓaka haɓakawa da haɓakawa da haɓaka tsayi. Sabuwar hanyar sarrafa zamani tana baku dama don haɓaka ƙimar salon gyaran gashi da kawo shi zuwa sabon matakin. Shirin gyaran gashi ya rigaya ya kafa kansa a matsayin ingantaccen ɗaukaka da aikace-aikace mai gudana, wanda ke farantawa masu amfani shi da kyakkyawan sakamako koyaushe. Hujjar da ba za a iya musantawa ba game da daidaitattun kalmominmu shine tabbatattun ra'ayoyi masu yawa waɗanda abokan cinikinmu suka bari. Kasance ɗaya daga cikinsu a yau! Wadanda kawai suka yi jarumtaka don yin sabbin matakai don bunkasa kamfanonin su ne za su iya rayuwa a cikin yanayin gasa na kasuwar wanda ke da tsananin zalunci ga waɗanda suke jinkiri da tsoron sabuwar. Don haka, wani lokacin yana da daraja haɗari da gabatar da sabbin hanyoyin kasuwanci, neman sabbin abokan hulɗa da alaƙar dangantaka. Wajibi ne a ƙara cewa babu haɗari game da aiwatar da shirin gyaran gashi na USU-Soft kamar yadda muke da ƙwarewa sosai a wannan fagen kuma muna iya shigar da shirin ba tare da katse ayyukan da ke gudana na rayuwar kasuwancinku ba. Za a iya samun ƙarin bayanai a sauƙaƙe akan tashar yanar gizon mu ta hukuma. Wuri ne inda aka tattara kowane mahimmin daki-daki saboda kar ya zama dole ka nemi wasu hanyoyin komawa don sanin game da shirin.