1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da kayan aiki na kera suttura
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 677
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da kayan aiki na kera suttura

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Gudanar da kayan aiki na kera suttura - Hoton shirin

Dole ne a gudanar da sarrafa kayan aiki yayin ɗinke tufafi daidai ba tare da kurakurai ba. Idan kun yi ƙoƙari don samun sakamako mai mahimmanci a cikin aikin da aka nuna, kuna buƙatar tuntuɓar ƙungiyar da ta daɗe cikin nasara ci gaban software. Wannan aikin ana kiran sa shirin USU-Soft na dinka kayan samar da tufafi. Kayan aikinmu, wanda ke aiwatar da sarrafa kayan ɗinka, yana taimaka muku da sauri don magance duk ayyukan da ƙungiyar ke fuskanta. Kuna iya hanzarta zuwa gaban manyan masu fafatawa a cikin gwagwarmayar kasuwannin tallace-tallace kuma ku ɗauki waɗancan matsayin waɗanda ke hannunku ta hannun byan ƙarfi. Kari akan haka, zaku iya sanya kasuwannin tallace-tallace da yawa a cikin dogon lokaci, kuna karbar babban matakin riba daga aikin su. Gudanar da sarrafa kayan kerawa ana aiwatar da shi daidai kuma ba tare da kurakurai ba, wanda ke nufin matakin amincin kwastomomin da suka juya ga ƙungiyar ku a koyaushe ke haɓaka.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Idan kuna sha'awar sarrafa kayan sarrafawa yayin dinka tufafi, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar USU-Soft. Muna samar da ingantaccen software. A lokaci guda, farashin yana da tsada sosai, tunda muna aiwatar da ci gaba ta amfani da ingantattun fasahohin bayanai kuma muna da ikon haɗa kan tsarin ƙirƙirar shirin. Don sarrafa sarrafa kayan kera tufafi, zaku iya amfani da shirin ɗinki sarrafa kayan tufafi, saboda kusan yana da aiki mara iyaka. Aikin samfurin yana taimaka muku don biyan bukatun ma'aikata, wanda ke nufin zai iya yiwuwa a sami damar adana kuɗaɗen kuɗaɗen shigar da sha'anin. An sake cika kasafin kuɗin kamfanin da sauri, wanda ke nufin cewa ku zama ɗan takara mafi hamayya na ayyukan kasuwanci. Sanya aikace-aikacenmu na daidaitawa. Tare da taimakonta, kuna iya inganta wadatar albarkatun gwargwadon iko kuma kuyi amfani dasu ta hanya mafi inganci. Don haka, kamfanin ya zama mafi nasara a kasuwa kuma babu ɗayan masu fafatawa da zai iya adawa da komai ga irin wannan ƙungiyar a cikin gwagwarmayar kasuwannin tallace-tallace.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Aikace-aikacen yana sarrafa samar da tufafin da aka dinka a daidai ingancin inganci kuma yana samar da cikakkun bayanai game da mutanen da ke kula da kamfanin ku. Kayan aikin yana samar da rahotanni kai tsaye ta buƙatarka. Shirin kera kayan sarrafa kaya ba ya yin kuskure, wanda ke nufin koyaushe kuna iya yanke hukuncin gudanarwa daidai gwargwadon rahotannin da ke akwai. Gudanar da sarrafa kayan aiki yayin ɗinka tufafi daidai kuma kada kuyi kuskure. Kamfanin ku ya zama jagora ba tare da jayayya ba tare da fa'idodi akan gasar. Tsarin lissafin tufafi yana da ikon shigo da fitarwa fayiloli na aikace-aikacen ofishi na yau da kullun, wanda ya dace sosai. Tare da taimakon tsarin sarrafa kayan sarrafawa yayin kerawa, kuna iya amfani da takardu a cikin tsare-tsare kamar su: Microsoft Office Excel, Microsoft Office Word, Adobe Acrobat, da dai sauransu. Wannan aikin yana ba da damar rage farashin kwadago a cikin tsattsauran ra'ayi. Bayan duk wannan, ba za ku sake kwafin bayanai da hannu ba, wanda ya dace sosai. Idan kun kasance cikin aikin dinka tufafi, ingancin aikin da ake yi dole ne ya kasance karkashin kyakkyawan abin dogara. Sabili da haka, girka software na sarrafa kayan sarrafawa kuma ku zama ɗan kasuwa ba tare da gasa ba. Aikace-aikacen ya cika takardun ta atomatik, yana 'yanta ma'aikata daga kowane ɗayan ayyukan yau da kullun. Kwararrun na iya sake rarraba lokacin da aka ajiye don cika ayyukansu kai tsaye.

  • order

Gudanar da kayan aiki na kera suttura

Ikon sarrafa abubuwa ba abu mai sauƙi ba ne. Akwai abubuwa da yawa da yawa waɗanda dole ne a sanya musu ido koyaushe. Don saka idanu dukansu, kamfani yana buƙatar ma'aikata da yawa. Wannan kuma yana haifar da ƙarin farashi da kashe kuɗi kuma yana rage yawan riba da kuma wadatar kamfanin. Wannan shine dalilin da yasa akwai shugabannin kungiyoyi da yawa, waɗanda suka zaɓi aiwatar da aiki da kai a cikin kamfanonin su saboda gaskiyar cewa tana da fa'idodi da yawa. Gabatarwar aikin kai tsaye yana haifar da gaskiyar cewa duk ayyukan da suke da rikitarwa ana aiwatar dasu ne ta hanyar tsarin komputa wanda bai san komai game da gajiya, kuskure ko albashi ba. Ara zuwa wannan, zaku iya amfani da maaikatanku yadda ya kamata ta hanyar ba su ƙarin ayyukan da suke buƙata waɗanda suka fi ƙarfin ilimin ɗan adam. Wannan rarraba albarkatun ku tabbas zai kawo muku fa'idodi da kuma sanya nasarorin ku fiye da tunanin su! Ara zuwa wannan, yana da kyau a faɗi cewa shirin ɗinki na sarrafa kayan sawa ana biyansa sau ɗaya kawai. Bayan haka ba za mu buƙaci ku aika mana da kudade na wata don amfani da tsarin ba. Wannan manufar farashin ta bamu damar cin nasarar irin wannan suna a tsakanin kamfanoni daban-daban daga kasashe daban-daban!

Bayan shigar da shirin na atomatik na dinka kayan lissafi na tufafi babu buƙatar ciyar da lokacinku kan sa ido kan ma'aikata, albarkatun kuɗi da matakan samarwa, kamar yadda tsarin ke yin komai kansa. Aikin ku kawai karanta rahotannin da yake samarwa akan kowane fanni na ayyukan ƙungiyar. Da kyau, ya kamata a lura cewa mambobin ku suna buƙatar shigar da madaidaicin bayanai a cikin tsarin. Idan basuyi ba, to baza ku iya tabbatar da dacewar bayanin wanda tsarin zai bincika shi ba. Aikace-aikacen sarrafa kayan aiki shima yana kula da rumbunan ajiyar ku kuma.