1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Yadda za a jawo hankalin abokan ciniki a cikin atelier
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 976
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Yadda za a jawo hankalin abokan ciniki a cikin atelier

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Yadda za a jawo hankalin abokan ciniki a cikin atelier - Hoton shirin

Yadda za a jawo hankalin abokan ciniki zuwa ga atelier? Masu harkar dinki suna yiwa kansu wannan tambayar da farko, saboda ribarsu kai tsaye ta dogara da ita. Abun kamawa kuwa shine lallai ne mutane ba lallai kawai su ja hankali ba, amma kuma a riƙe su, a ƙarfafa su dawo gare ku. Yadda ake yin wannan, har ma a ƙaramin kuɗi? Tabbas, yanzu akwai nau'ikan talla iri-iri da hanyoyi don jan hankalin abokin ciniki. Duk wani maigidan zai iya cin gajiyar kowane ɗayansu: kawai kuna iya dakatar da tallace-tallace, ko ku ba su ta rediyo ko telebijin, shirya haɓakawa. Amma waɗannan hanyoyin suna da matsala guda ɗaya: suna buƙatar tsadar kuɗi, amma ba da garantin ƙimar aiki da saurin walƙiya na abokan ciniki. Don samun ci gaba mai zaman kansa na kamfen talla, ana buƙatar kuɗi da yawa da kuma amfani da albarkatun ƙwadago, kuma yana da matuƙar wahala ga mutumin da bai da ilimi a tallan ya hango tasirinsa.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Duk wani attajirin yana bukatar talla. Kuma ka'idodinta abu ne mai sauki. Akwai tabbatacciyar hanya guda ta yadda za a jawo hankalin abokan ciniki: ingantaccen sabis da matakin sabis. Ba a barin sabis mai kyau ba tare da kulawa ba, kuma abokan cinikinku za su ba da shawarar masu isar da saƙo ga abokansu. Sabili da haka, aikin da aka yi shi ne mafi kyawun talla wanda tabbas yana taimakawa jawo hankalin abokan ciniki. Kuma zaiyi kyau matuka idan bai bugi aljihu da karfi ba. Ta yaya hakan zai yiwu? Kamfaninmu ya ba ku amsa cewa yana yiwuwa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Ta yaya muka sami damar yin irin wannan aikace-aikacen? Kula da mai samarwa, mun haɓaka irin waɗannan software don haka ba zaku daina mamakin yadda zaku jawo hankalin abokin harka ba. Software ɗin a zahiri yake yi muku, kuma a lokaci guda ba tare da ƙarin ƙarin kuɗi ba. Yana taimaka wajan adana bayanai: fara ta ƙirƙirar fayil ɗin data dace, tara su, tsara jerin farashin. Yi aiki tare da tsarin samar da kayan aiki na atomatik don ƙirƙirar aikace-aikace: kawai shigar da bayanan da ake buƙata kuma buga fom ɗin takardu da aka shirya. Yaya amfani yake? Tsarin atelier da ake amfani dashi don jan hankalin kwastomomi koyaushe yana taimakawa wajen lissafin yawan amfani da kayan aiki da kayan haɗi, harma da ƙididdige adadin hannun jarin cikewar har ma da ƙirƙirar buƙata ga mai siyarwa. Anan zaku koyi yadda ake lissafin rasit na tsabar kudi, yadda ake bin diddigin bashi, da yadda ake rubuta lokacin aiki na ma'aikata da kuma yadda ake kirga albashin.

  • order

Yadda za a jawo hankalin abokan ciniki a cikin atelier

Ta yaya kuma aikace-aikacen zai taimake ku? Kuma kyauta mai kyau shine ƙirƙirar samfuran sanarwa daban-daban: daga faɗakarwa game da shirye-shiryen samfuran zuwa aikawa da gabatarwa da tayi. Kuna iya yin wannan ta kowace hanya: ta hanyar aika saƙon rubutu ta hanyar e-mail, SMS ko Viber, tare da saita kiran murya a madadin mai kula da ku. Wannan yana kiyaye ma'aikata lokaci kuma yana ba da lokaci don ƙarin ayyuka masu ma'ana. Don mafi dacewa, kuna iya amfani da taimakon masu haɓaka ku haɗa haɗin aikace-aikacen hannu - jawo hankalin abokin harka da ingantattun hanyoyin aiki. Yana da zamani sosai kuma tabbas kowa zai buƙaci shi. Mafi kyawun sashi shine cewa baya ɗaukar ƙoƙari mai yawa a ɓangaren ku don jawo hankalin abokan ciniki zuwa ga malanta. Yi aiki cikin kyakkyawan shirin atelier don jawo hankalin abokan ciniki; farantawa kwastomomin ka rai da inganci da kuma babban aiki, hanyoyin aiki na zamani. Kuma ba lallai bane kuyi tunanin yadda zaku jawo hankalin su. Za su yi farin ciki don jin cewa an kula da su kuma suna yaba matakin ƙwarewar. Sa'annan ribar ba zata daɗe ba a zuwa, saboda tabbas abokan ciniki koyaushe suna ba da shawarar mafi kyau.

Tsarin shirinmu don jan hankalin kwastomomi yana da matukar amfani a duk bangarorin aikinsa. Lokacin da akwai kurakurai da yawa, a sami kwanciyar hankali cewa tsarin atelier da aka yi amfani da shi don jan hankalin baƙi cikakke ne a batun kawo su zuwa mafi ƙanƙanci da warware su cikin nasara. Aikace-aikacen yana aiki cikin nasara kuma yana da damar sanya ayyukanku daidaituwa da zamani. Game da mafi kyawun aiki na tsarin atelier wanda ake amfani dashi don jan hankalin baƙi, ana iya cewa software na iya taimaka muku wajen sarrafa abokan cinikin ku ta hanyar cewa kun san duk bayanan akan su da ake buƙata don ƙarfafa su. don yin ƙarin sayayya. Akwai matattarar bayanai ta musamman wacce zata baka damar adana bayanan muddin kana bukata. Baya ga wannan, wannan bayanan an tsara shi kuma yana samuwa ga manajan duk lokacin da yake buƙata ko ita. Wannan yana da amfani, tunda a wannan yanayin babu buƙatar ɗaukar lokaci mai yawa don neman bayanan da suka dace yayin, misali, kuna siyar da samfurin kuma kuna buƙatar cika aikace-aikace. A wannan yanayin, manajan kawai ya zaɓi abokin ciniki daga rumbun adana bayanan idan wannan abokin cinikin ba sabon abu bane ga kamfanin, ko kuma manajan yayi saurin ƙara sabon abokin kasuwancin cikin tsarin bada sabis don jan hankalin baƙi sannan kuma tsari iri ɗaya ne.

Tabbas, yana da mahimmanci a sami dabara yayin aiki tare da kwastomomin da ake dasu. Koyaya, kar a manta da jawo hankalin sababbi. Don yin wannan, yi amfani da damar aikace-aikacenmu. Kayan aikin talla da sakamakon da suka kawo ana kulawa da tsarin atelier. Bayanan ana nuna su ga manajan ko ƙwararren masanin kasuwanci wanda ya yanke shawarar abin da zai yi shi da kuma ƙarin matakan da za a bi don samun mafi kyau daga kowane yanayi. Baya ga wannan, akwai hanyoyin sadarwa tare da abokan hulda, kamar kafofin sada zumunta, Viber, SMS, da kuma ayyukan e-mail. Wannan saitin ya isa ya samar muku da damar da ta dace don yin aiki tare da abokan ciniki. Don haɓaka ƙungiya mai kyau, sa'a bai isa ba. Yana da mahimmanci bincika halin da ake ciki kuma yanke shawara mafi wuya koda kuwa akwai lokuta masu wahala. Yadda za a tuntube mu? Yi amfani da hanyoyin haɗin yanar gizon akan wannan shafin yanar gizon.