1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da masana'antu
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 98
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da masana'antu

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Gudanar da masana'antu - Hoton shirin

Gudanar da masana'antar kayan tufafi na haɓaka a cikin masana'antar haske gaba ɗaya. Sau da yawa suna zaɓar wannan yanki musamman saboda gaskiyar cewa masana'antar sutura ita ce mafi sauƙin sarrafawa fiye da sauran fannoni na aiki, amma kuma yana da fa'ida sosai. Tare da ci gaban kasuwanci a cikin ƙasa, kusan kowa na son ƙirƙirar da haɓaka kamfanin kansa; kula da masana'antar tufafi yana da matuƙar sha'awa ga mata, tunda masana'antar kyau da masana'antar suttura sun fi mata fahimta. Amma don sarrafa masana'antar, bai wadatar da samun sha'awa kawai ba; kuna buƙatar ƙwarewa da ƙwarewa mai kyau a cikin masana'antar ɗinki.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Abu na farko da za a fara da shi a cikin sarrafa masana'antar tufafi shi ne ƙirƙirar ingantaccen tsarin kasuwanci, a cikin tsarin da malaminku ko kuma mutumin da ya san kasuwancin ɗinki ya kamata ya taimaka. A masana'antar tufafi, mahimmin mahimmanci wanda bai kamata a manta shi ba shine gasa. Dole ne a kashe ƙoƙari da lokaci mai yawa a kan yaƙin, yayin abin kuma ba zai yi ba tare da ɓata damar kuɗi ba, don haka mai ba da kuɗin yana da lokuta na musamman a cikin dukkan mahimman mahimman abubuwan kasuwancin da ke cin nasara da fa'ida. Nemo wuri mai kyau don yin hayar ofishi da bita, sayan kayan aiki masu inganci, ɗauki haziƙai da ƙwararrun ma'aikata, kafa tsarin sabis, kulla alaƙar abokantaka da masu siye, da ƙari, la'akari da ƙananan abubuwa. Amma, wani mahimmin mahimmanci shine zaɓin ingantaccen shirin na kula da tufafi, wanda duk ma'aikata, jagorancin jagorancin ke gudanarwa, suke aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Kuna yin zaɓi mai kyau idan kun sayi Software na USU, wanda ke iya aiwatar da ayyukan gudanarwa na masana'antar suturarku. Babu wani abin da ake buƙata a yi da hannu, akan takarda, ana lissafa ta amfani da kalkuleta da yin kimomi. Tsarin lissafin kudi kyauta na kula da sutura yana aiki ne kai tsaye wanda zai iya samar da duk wani rahoto da kake buƙata a cikin sakanni. Ta hanyar sayen Software na USU, kun yi zaɓin da ya dace da ni'imar ku. A cikin kulawar masana'antu, tare da abubuwan yau, kuna buƙatar ci gaba da zamani, don samun damar yanke shawara mai wahala, ba tare da hakan ba zaku iya gina dala ta a cikin masana'antu. Babban abubuwan da ke cikin kula da masana'antar tufafi sune karfin kudi da kuma tunani mai amfani da tsada, a kan hakan ne dole a samar da kyakkyawan tsari. Zai yiwu a gina kasuwancin gama kai ta hanyar sarrafawa, jawo masu kafa tare da saka hannun jari na kuɗi da sabbin dabaru.

  • order

Gudanar da masana'antu

Hanyar cin nasara ba abune mai sauki ba kuma mai sauki, koyaushe yana da matukar wahala tashi daga farko kuma ko ma wacce irin kasuwanci kake. A wannan yanayin, muna magana ne game da yadda ake sarrafa masana'antar sutura. Wannan masana'antar ta bunkasa sosai a duk faɗin duniya kuma shigo da kayayyaki ya fi masana'antar cikin gida ƙimar inganci, farashi, da ƙirar samfur. Don samun nasara, kuna buƙatar kyakkyawan ra'ayoyi na musamman, ƙungiyar haɗin kai da kuma jagora mai ƙwarewa. Kuna buƙatar saya kuma ku kawo mafi kyawun sarrafa masana'antar suturarku. Don kafa wuraren sayar da kayayyakin da aka gama, ƙulla alaƙar kasuwanci da masu kawowa, mai da hankali kan ragi lokacin siyan kayan aiki da ɗanyen mai; don ɗaga masana'antar tufafi zuwa ƙafafunta da tallafawa masana'antar cikin gida; ba da dama don haɓakawa da zuwa matakin ƙasashen duniya na zamani, samari masu ƙira, waɗanda, mai yiwuwa a kan lokaci, bayan sun sami karbuwa a duk duniya, za su faɗi salon a duk duniya. Kuma tushen da kwararrunmu suka kirkira ya zama mai taimako mai aminci da aminci akan hanyar warware matsaloli daban-daban na kula da masana'antar sutura.

Idan ka tambaye mu mu bayyana kungiyarmu cikin kalmomi uku, za mu yi farin ciki da haka. Wannan zai zama abin dogaro, gaskiya da kuma kulawa. Amintacce yana bayyana a cikin ra'ayin cewa mun kasance akan kasuwar kasuwanci na dogon lokaci kuma muna iya bayar da wani abu wanda ke tattare da fasalin kasancewa abin dogaro da amintacce. Mun yi nasarar tabbatar da cewa shirinmu na ci gaba kyauta na kula da sutura ya cancanci kula da ku, saboda muna da abokan ciniki da yawa da kyakkyawan nazari daga gare su. Maganar gaskiya shine yanayin kwangilarmu mai sauki ne kuma mai adalci. Ba za mu taba yi maku karya game da komai ba; wannan shine abin dogaro da shi. Ba mu yaudare ku ba don shigar da tsarin lissafin kuɗi na kula da tufafi - a fili muna gaya muku cewa sigar demo kyauta ce kyauta kuma lasisi ba ta. Koyaya, farashin ya yi ƙasa ƙwarai kuma kuna buƙatar yin ma'amala guda ɗaya kawai, saboda ƙarin amfani da shirin gudanarwa kyauta ne. Iyakar abin da ya keɓe shi ne lokacin da kake buƙatar goyan bayan fasaha (wanda a koyaushe muke nan) ko ƙarin fasali waɗanda za a iya aiwatar da su koda bayan shigarwa.

Kuma ra'ayi na ƙarshe shine hankali. Tana da ma'ana mai fa'ida sosai. Da farko dai, yana da hankali ga buƙatar abokan cinikinmu. Mun kasance a shirye don kawo rayuwa har ma da mafiya ƙarancin buri na musamman na abokan cinikinmu. Duk abin da kake buƙata, kawai ka bayyana ta da baki kuma za a ba ka. Abu na biyu shine cewa a matsayinmu na masu shirye-shiryen shirye-shirye, dole ne mu kasance masu mai da hankali sosai ga bayanai. Ba shi da yarda a yi kuskure yayin aiwatar da tsarin gudanarwa. Masananmu na da ƙwarewa sosai kuma suna iya tabbatar maka cewa babu kuskure a cikin tsarin shirin. Duba shi da kanka!