1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Atelier atomatik tsarin
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 581
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Atelier atomatik tsarin

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Atelier atomatik tsarin - Hoton shirin

A cikin 'yan shekarun nan, tsarin sarrafa kansa na atelier ya zama yana da yawa cikin buƙata, wanda ke ba wa kamfanonin keɓaɓɓu na wurare daban-daban damar karɓar manyan matakan ƙungiyar da gudanarwa, sanya takardu cikin tsari, da yadda ya kamata ke sarrafa albarkatun samarwa. Idan masu amfani basu taɓa ma'amala da tsarin atomatik masu amfani ba kafin wannan, to wannan bai zama babbar matsala ba. An yi amfani da keɓaɓɓiyar tare da tsammanin sauƙin amfani na yau da kullun, inda zaɓuɓɓukan keɓaɓɓu, kayayyaki na musamman da haɓakar dijital ke da ƙwarewa ga masu amfani na yau da kullun. A cikin layin USU-Soft, tsarin sarrafa kansa na aikin atelier an rarrabe shi da halaye na musamman, inda ake bada kulawa ta musamman ga yawan aiki, inganci, da inganta ayyukan aiki. Neman tsarin samarda kayan masarufi wanda ya dace da duk sigogi ba sauki bane. Ofungiyar aikin tsarin an gina ta ba kawai a kan tallafi na ingantaccen bayani ba, sarrafa sarrafawa, adana takaddun da aka tsara, amma har ma da nazarin ƙididdiga suna da mahimmancin gaske.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Abubuwan da ke tattare da tsarin atomatik atelier suna wakiltar rukunin gudanarwa na hulɗa, ta hanyar ne ake sarrafa tsarin atelier kai tsaye, ana tsara hanyoyin samarwa, ana shirya takardu, ana yin lissafin farko. Yin amfani da tsarin sarrafa kansa atelier yana bada tabbacin canza maɓallin keɓaɓɓen ƙungiyar, wato, lambobi tare da abokin ciniki. Don waɗannan dalilan, wani ɓangare na musamman na aikawa da aika bayanai na sanarwar bayanai yana ƙunshe, inda zaku iya zaɓa daga imel, SMS da Viber. Ba asiri bane cewa tsarin samarda kayan aiki yana shafar matsayin matsayi na kulawa akan ayyukan yau da kullun. Kafin aiki da kai, zaka iya saita ayyuka na wani yanki mai fadi, kamar su tsarawa, kirga farashin kayan masarufi, siyar da kayan aiki, rasit na ajiye kaya da kuma jigilar kaya. Maigidan yana da dama ta musamman don yin aiki a gaban lanƙwasa, ƙididdige sakamakon wasu ayyuka a gaba, kayan siye na lokaci (yadudduka da kayan haɗi) don wasu kundin tsari, yin rikodin yawan ma'aikata, da haɓaka ƙarfin samarwa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Babban fasali na tsarin sarrafa kansa atelier shine mai tsara takardu a cikin gida. Kamfanoni da yawa suna son wannan zaɓi, wanda ke ba ku damar ƙirƙira da cike fom ɗin tsari, kwangila da bayanai a gaba. Kar ka manta cewa kason zaki na tsarin kasuwancin yana aiki tare da takardu. Idan kunyi nazarin hotunan kariyar kwamfuta na shirin na atomatik, ba za ku iya taimakawa ba sai dai ku kula da mafi ingancin aiwatarwa, inda sutudiyo zai iya sarrafa kowane bangare na gudanarwa, aiki tare da kayan aiki, gudanawar kuɗi da daidaita ayyukan kasuwanci da tsari. saki.



Yi odar tsarin sarrafa kansa atelier

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Atelier atomatik tsarin

Bayan lokaci, babu wani tsarin kasuwanci da zai iya tsere wa aiki da kai. Kuma ba komai; muna magana ne game da atelier, babban wurin ɗinki, ƙaramin shago don gyarawa da ɗinki, kantuna na musamman ko masu zaman kansu. Ka'idodin gudanarwa suna canzawa cikin bayanai da cikakkun bayanai. A kan buƙata, ana haɓaka tsarin sarrafa kansa wanda zai ba da dama don faɗaɗa iyakokin zangon aikin, saurara da kyau ga buƙatun abokin ciniki kuma canza ƙirar aikin, ƙara takamaiman abubuwan sarrafawa, ɗakunan dijital da zaɓuɓɓuka kuma haɗa na'urori na musamman. Ga mai amfani, mahimmin mahimmanci yayin zabar software shine kasancewar kasancewa mai sauƙi da ƙwarewa, wanda zai iya rage lokacin koyo don aiki a cikin shirin kuma ya rage yawan kurakurai a cikin adadi mai yawa. Hakanan ƙarin ƙari yayin zabar shirin zai kasance ikon haɓaka daidaitaccen tsari na ayyuka gwargwadon buƙatun kwastomomin mutum. Ieulla abokan cinikayya tare da tsarin biyayya masu sassauƙa, tattara kari ko samar da ragi mai yawa da adanawa akan bayar da katunan jiki ta hanyar haɗa katunan abokan ciniki zuwa lambobin waya.

Akwai ƙarin ƙarin ayyuka da yawa: tarin umarni daga shagunan kan layi, akwatinan wasiƙa da hanyoyin sadarwar zamantakewar jama'a tare da samar da yarjejeniya ta atomatik, daidaita daidaiton haƙƙin samun dama da saitunan kewayawa don ma'aikata da manajoji na sassa daban-daban, samfurorinku na Yarjejeniyar, Rasitan, da sauransu, haɗi na wayar tarho, tallan SMS da imel, da kuma na ƙarshen-ƙarshe. Sauran fasalulluka sune: nazari na ainihi da kuma hasashen tallace-tallace ta ƙungiyoyin shari'a, ta hanyar maki, ta masu karɓar kuɗi; kwangilar samfuri, rasit tare da cikawa da aikawa ta abokin ciniki ɗaya; sauƙaƙe girman kasuwancin (kawai ƙara sabon ofishi ko mashiga, haɗa mai karɓar kuɗi kuma kuna shirye don aiki); cikakken tsarin CRM don aiki tare da abokan ciniki, tare da bin diddigin duk lambobin sadarwa da ikon haɗa waya da aika wasiƙa; tarin buƙatun daga rukunin yanar gizo ko hanyoyin sadarwar jama'a.

Kuna iya gudanar da lissafin kuɗi. Tsarin aikin atomatik yana haɓaka aiki, yana ba ku damar rasa kowane tsari da ikon sarrafa sharuɗɗan aiwatarwa, sassauƙƙar hulɗa tare da abokan ciniki, tare da adana tarihin aiki tare da oda. Tare da zaɓin lissafin albashi shirin yana kirga albashin kowane ma'aikaci ta ƙa'idodin doka. Hakanan yana gyara duk biyan kuma yana nuna ƙididdiga a cikin biyan kuma yana ba da bayanai kan farashin talla kuma yana ba ku damar kimanta ingancinta da yanke shawara daidai. Tsarin yana sanya tallace-tallace a bayyane, yana kawar da yanayin mutum lokacin samun riba kuma yana ba ku damar aiwatar da umarni da sauri ta amfani da na'urar ƙira.