1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin masana'antar tufafi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 923
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin masana'antar tufafi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin masana'antar tufafi - Hoton shirin

A yau, yawancin andan kasuwa suna ƙaura daga hanyoyin yin lissafin hannu a cikin kamfanoni. Dalilin shi ne rashin kwanciyar hankali, rashin amfani da albarkatu (gami da lokaci), da hargitsi da haɗarin rasa bayanan da aka tattara kaɗan-kaɗan sakamakon gazawar kayan aikin banal. Shahararrun shirye-shirye na masana'antar kayan tufafi, kayayyakin da ke bukatar lissafi na musamman, da sauran nau'ikan ayyukan kasuwanci sun zama sanannun mutane. Kowannensu yana da irin halayensa. Kowannensu yana nufin keɓance aiki ta atomatik a kamfanoni na fannoni daban-daban. Kowane mai haɓakawa yana da nasa burin da kuma manufofin sa na farashi. Duk da haka, ɗayan shirye-shiryen masana'antar sutura ya yi fice tsakanin masu fafatawa. Yawancin takamaiman ayyukanta da cikakken tsarin kwastomomi sun haifar da gaskiyar cewa wannan masana'antar kayan kayan aiki ta cancanta a cikin jerin waɗancan samfuran waɗanda suka dace da ƙa'idodin ƙasashen duniya.

Pointaya daga cikin ma'anar da ya kamata a bayyana: ba a samar da irin wannan masana'antar kayan tufafi kyauta. Oƙarin adana kuɗin ku, tabbas kuna iya zazzage shirye-shiryen masana'antar sutura kyauta kuma kuyi amfani dashi a masana'antar sutturar ku. Koyaya, wannan ba zai zama kayan aikin masana'antar tufafi da kuke fatan samu ba. Wataƙila kuna da sa'a kuma ba shiri bane na kyauta, amma fasalin demo na kyauta. Ko kuma yana iya faruwa cewa ta hanyar shiga akwatin bincike a ɗaya daga cikin rukunin yanar gizon tambaya kamar 'zazzage shirin masana'antar sutura kyauta', sai ka shigar da bayananka a ciki tare da yiwuwar rasa shi. Babu wanda ya ba da tabbacin tallafin fasaha na irin wannan tsarin. Za'a iya siyan ingantaccen shirin masana'antar kayan tufafi daga masu haɓakawa ko wakilai na hukuma waɗanda zasu iya ba ku tabbacin aikin da ba ta yankewa, kuma su ma suna da alhakin amincin bayananka.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ayan mafi ingancin software na masana'antar sutura shine ci gaban USU-Soft ta ƙwararrun masanan Kazakhstan. Ana iya amfani dashi a cikin masana'antun kasuwanci iri-iri da yawa: shirin hypermarket, tsarin masana'anta ko shirin samar da masana'antar sutturar yara. USU-Soft yana da kaddarorin wadatattu don sanya aikin ka cikin babban matakin ƙwararru. Kodayake shirin masana'antar sutura ba aikace-aikace bane na kyauta, inganci da amincin sa sun cancanci farashin da kuka jawo musu. Duk masu amfani suna godiya da sauƙin aikin dubawa da tunanin kowane daki-daki. Ingancin ayyukan tallafi na fasaha, mai da hankali ga ƙwararrunmu da tsarin biyan kuɗi mai sauƙi ya sa ya zama ɗayan shirye-shiryen da ake buƙata.

Manhajarmu ba ɗaya daga cikin waɗanda za a iya zazzage su kyauta ba, amma damar haɓaka cikin alamomin ƙungiyar suna da girma ƙwarai da gaske cewa muna aiki tare da 'yan kasuwa iri-iri a duniya. Idan kuna sha'awar tsarin, to zaku iya la'akari da ayyukanta a cikin tsarin demo. Kuna iya nemo shi kuma zazzage shi kyauta daga gidan yanar gizon mu. Kari akan haka, zaku iya zazzage gabatarwar kayan aikin daga shafin. Tsarin sassauƙan tsarin bayanai yana ba da damar ƙirƙirar sababbin tebur, rahotanni, zane-zane, ƙara filaye, jerin tsari da ƙari mai yawa. Shirye-shiryen lissafin kayan sarrafa kayan masarufi yana da sauƙin fahimta da sauƙin fahimta kuma baya buƙatar wani ilimi na musamman ko cancanta a cikin fannin IT. Shirin masana'antar kayan aiki yana da sauri da sauƙi don saitawa don biyan buƙatun mutum. Idan bakada lokaci ko kuma ba kwa son saita kayan masana'antar tufafi da kanku, bar wannan aikin ga kwararrun mu!


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Shirye-shiryen masana'antar kayan tufafi yana da ƙa'idar aiki mai ƙarfi - tsara takaddun ofis ta samfura tare da bayanai daga rumbun adana bayanai. Wannan aikin yana buƙatar kunshin Microsoft Office na kowane siga. Hakanan zaka iya amfani da samfurin ƙirƙirar daftarin samfuri a cikin tsarin HTML ko RTF. Kuna buƙatar tsara samfuran dukkan takardu yadda yakamata, sannan kuma baku buƙatar kowane Office na MS kwata-kwata. Za ku buƙaci Internet Explorer (ko wasu) ko editan WordPad. Koyaya, amfani da Microsoft Office zai sa aikinku ya kasance mai inganci da kwanciyar hankali. Shin yana yiwuwa a haɗa tsarin tare da kayan aiki (na'urar ƙira na lamba, mai karanta katin filastik, firintar, rijistar kuɗi, kyamarar yanar gizo)? Haka ne, yana yiwuwa. Barcode Scanners yayi aiki azaman emulators na keyboard. Abun kunnawa iri ɗaya yayi daidai da shigar da lambar lamba daga maballin daga mai amfani a daidai wurin, misali, lokacin zaɓar lambar samfurin (lambar rubutu) daga wani tebur ko shigar da shi a cikin filin bincike da sauri. Teburin tare da jerin samfuran (ko wasu) dole ne su sami lambar Bar filin, wanda ya kamata ya adana lambar lamba.

Inganta aikin masu sana'ar ku kuma kara samun kudin shiga daga rana ta farko. Sarrafa umarni, kayan aiki, da ma'aikata a cikin taga ɗaya. Yi aiki da kai tsaye kasuwancin sutudiyo ka adana har zuwa 20% na lokacinka. Bi sawun maɓallan maɓalli daga ko'ina kuma a kan kowace na'urar da ke da damar intanet. Bi sawun ma'aunin kasuwancin kasuwanci daga kowane wuri da na'ura tare da damar intanet kuma adana har zuwa minti 20 a kowane oda ta atomatik komai daga tarin har zuwa cika. Tattara tambayoyin, adana tarihin oda, da sarrafa su tare da matsayi a cikin taga mai bincike ɗaya. Tare da tsarin shagon dinki za ku tabbatar cewa umarnin ku ya shiga hannun kwararrun kwararru, wadanda ke ba su ga kwastomomi akan lokaci.



Yi odar shirin masana'antar tufafi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin masana'antar tufafi

Iseaga sabis ɗin abokin ciniki zuwa sabon matakin. Yi rijistar bayanan abokin ciniki domin tsarin ya san buƙatunsu na gaba kuma ya nuna tarihin odarsu. Yi amfani da duk damar haɗin tsarin tare da wayar tarho da ƙofofin SMS don koyaushe ku kasance tare da abokan cinikin ku. Aika musu tuni da faɗakarwa ta atomatik lokacin da tufafi suka shirya. Fadada da karfafa bayanan abokin cinikin ku ta yadda koda mai wucewa na lokaci-lokaci yana son dawowa wurin mai kula da ku.