1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin kiwon dabbobi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 170
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin kiwon dabbobi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirin kiwon dabbobi - Hoton shirin

Idan kuna buƙatar shirin don kiwon dabbobi, zazzage shi daga tashar yanar gizon hukuma ta USU Software. Ourungiyarmu tana da ƙwarewa wajen ƙirƙirar rikitarwa masu rikitarwa waɗanda ke ba ku damar inganta hanyoyin kasuwanci gaba ɗaya. Amfani da software don kiwon dabbobi ba zai kawo wahala ba. Bayan duk wannan, wannan aikin yana da sauƙin koya. Bugu da ƙari, ƙwararrun ƙungiyar USU Software suna ba ku cikakken taimako na fasaha lokacin da kuka saba da samfurin kuma suka girka shi. Taimakonmu ba wai kawai taimaka muku ne don girka da daidaita abubuwan da ake buƙata ba. Idan ka sayi kayan aikin mu na kula da kiwon dabbobi, zamu kuma samar maka da ingantaccen kwas din kwararru. Mai siye zai iya saita shirin a cikin rikodin lokaci kuma ya fara aiki mara yankewa. Bugu da ƙari, ba za ku sami matsala ta hanyar hulɗa tare da haɗin kebul ɗin ba. Bayan duk wannan, ƙwararrun masananmu masu ƙwarewa sun yi aiki a kai. Sabili da haka, duk samfuran umarnin da ke cikin menu an tsara su da kyau. Noman dabbobinmu, da kuma shirin samar da amfanin gona shine mafi kyawun kyauta a kasuwa. Da alama ba za ku iya samun ingantacciyar software da za ta ba mai amfani da irin wannan ƙimar mai kyau zuwa ƙimar samfurin ba. Tsarinmu na kula da kiwon dabbobi yana da zaɓi don yin ma'amala da duk nau'in dabbobi. Zaka iya shigar da wannan bayanan da kanka cikin ƙwaƙwalwar ajiyar kwamfutarka ta sirri. Bayan haka, zaku iya amfani da shigarwar hannu, ko shigo da bayanai ta atomatik.

Don aiwatar da shigo da kai tsaye, kawai kuna buƙatar samun takaddun takardu a cikin fasalin aikace-aikacen ofishi masu mashahuri. Manhaja mai kula da kiwon dabbobi tana da zaɓi don yin ma'amala da nau'ikan tsarin fayil na dijital. Don haka, za a iya sauya bayanan bayanan da ke akwai zuwa ƙwaƙwalwar ci gabanmu a cikin rikodin lokaci. Wannan yana da matukar dacewa kuma mai amfani tunda irin waɗannan matakan suna ba ku damar adana kuɗaɗen kuɗi da ƙwadago na ƙirar. Yi amfani da tsarin lissafin mu na kiwon dabbobi don amfanin ku. An inganta shi sosai kuma ya dace sosai don hulɗa da bayanai. Kuna iya aiwatar da aikin motsa jiki, wanda ke da amfani sosai. Tabbas, gudanarwar ma'aikata koyaushe yana da mafi kyawun saitunan bayanai a wurinta. Ana iya amfani dasu don yanke shawarar gudanarwa ba matsala ba.

Idan kuna cikin harkar kiwo ko kuma noman amfanin gona, ba zaku iya yin hakan ba tare da shirinmu ba. An kirkiro wannan hadadden ne don dacewa da irin wadannan dalilai. Godiya ga aikinta, ƙwarewar gudanarwa yana ƙaruwa. Bayan duk wannan, matakin wayar da kan jama'a yana girma, kuma tare da shi, damar cin nasara a cikin hamayya ta gasa kuma yana ƙaruwa.

Muna ba da kulawa ta musamman ga kiwon dabbobi da samar da amfanin gona, sabili da haka, mun ƙirƙiri software ta musamman don waɗannan dalilai. Kuna iya sake yin hadadden samfuran mu akan buƙatun mutum ta hanyar sanya aikin fasaha akan tashar mu. Yi amfani da mujallar don bin diddigin halartar ma'aikata. Daraktan koyaushe yana iya bincika waye da lokacin da ya zo ko barin aiki. Kari akan haka, zaku iya samun nau'ikan zane-zane masu yawa.

Duk wani taken zane da aka zaba zaka iya canza shi bisa bukatar ka. Ya isa kawai shiga menu na shirin don aiwatar da ayyukan da suka dace. Yi aiki a yanayin yan wasa da yawa kuma kada ku rude da ƙirar da masu aikin ku suka ƙirƙira. Tabbas, a cikin tsarin kowane asusu, daidai saitunan da mai amfani ya zaɓa zai sami ceto. Don haka, saitunan sanyi na mutum a cikin asusu ɗaya ba sa tsoma baki tare da wani mai amfani. Irin waɗannan matakan suna ba ku hulɗa ta yau da kullun tare da ƙirar mai amfani ga kowane mai amfani da shirin.

Sauƙin amfani alama ce ta musamman da sanin yadda duk samfuran da USU Software ke fitarwa don saki. Cikakken samfurinmu shine mafita mafi karɓa akan kasuwa. Shirye-shiryen kiwon dabbobi na zamani da shirye-shiryen samar da amfanin gona na iya aiki tare tare da sito. Za ku iya ba da albarkatu yadda ya kamata, wanda ke nufin za ku zama ɗan kasuwa da ya fi kowa takara. Manhaja ta zamani don kiwon dabbobi da kuma samar da amfanin gona daga aikin Software na USU yana taimaka muku wajen fifita ayyukan da ake ciki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Yi daidaitattun abubuwan abubuwan da ke zuwa kuma sarrafa wannan bayanin yadda ya dace. Aikin shirye-shiryenmu na kiwon dabbobi da samar da amfanin gona abu ne mai yuwuwa kyauta, idan mai amfani yana da sha'awar demo edition.

Muna ba ku kyautar demo kyauta wanda za a iya zazzage shi daga hanyar haɗi mai aminci. Kuna buƙatar kawai zuwa tasharmu ta hukuma ta hanyar aika ƙira daidai a cikin cibiyar taimakon fasaha.

Ofungiyar aikin Software na USU sunyi la'akari da roƙonku kuma, idan aka buƙata, aika hanyar haɗi kyauta don saukar da sigar demo na shirin don kiwon dabbobi da samar da amfanin gona. Kuna iya gwada aikin kansa da kansa, tare da fahimtar kanku tare da ƙirar mai amfani. Za ku iya sarrafa sarrafa dabbobi da amfanin gona a matakin da ya dace na inganci, wanda ke nufin cewa za ku bi duk abokan adawar cikin gwagwarmayar kasuwannin tallace-tallace.

  • order

Shirin kiwon dabbobi

Zai yiwu a shirya don sauya dawakai ko datsa dabbobi lokacin da bukatar hakan ta taso. Hakanan, zaku iya yin fatalwa yayin aiwatar da allurar rigakafi ko gwajin likita ga mutum. Yi rijista a cikin shirin kiwon dabbobi da noman lambobin kyaututtukan da dabbobinku suka karɓa.

Zai yiwu a yi aiki tare da bayani game da tseren tsere, shawo kan tazara, kyautar da aka samu, ko saurin tsere. Saka idanu ga ma’aikatan ku ta hanyar nazarin bayanan da shirin kiwon dabbobi da na kayan amfanin gona ya tattara. Kuna iya lissafin sires mafi inganci a tsakanin dabbobin ku, wanda yake da amfani sosai. Shirin zamani don samar da dabbobi da amfanin gona daga USU Software yana ƙididdige yawancin alamun ilimin lissafi da kanta. Kayan dabbobin dabba suna ba ku cikakken rahoton gudanarwa. Zai yiwu a gano dalilan da suka sa dabbar tashi ta amfani da maƙunsar bayanai na musamman.