1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Rijistar shanu
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 155
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Rijistar shanu

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Rijistar shanu - Hoton shirin

Dole ne a yi rajistar shanu daidai. Cibiyar ku tana buƙatar ingantaccen software don cimma burinta. Zazzage aikace-aikacen daga tashar hukuma ta USU Software. Za mu samar muku da ingantaccen lissafi, da kuma bayani na rajistar shanu a farashi mai sauki kuma a lokaci guda, a matsayin kyauta, har ila yau, cikakken sabis na fasaha a cikin awanni biyu. A wannan lokacin, zamu haɗa da matakan girka shirin, saita saitunan sa, taimakawa ma'aikatan ku wajen shigar da matakan farko zuwa ƙwaƙwalwar PC, har ma da ɗan gajeren horo. Za ku iya ɗaukar rajistar shanu da ƙwarewa, kuna da kayan aikin da ake buƙata a hannunku. Irin wannan ingantaccen samfurin yana taimaka muku wajen aiwatar da binciken riba na kuɗi. Aikace-aikacen da kansa yana tattara bayanan ƙididdiga, wanda ke ba ku damar nazarin bayanan da aka bayar na yanayin da ya dace.

Yi rajistar shanu a cikin sauri tare da amfani da hadadden aikinmu. Keɓaɓɓe ne a cikin yanayi, saboda yana ba mai amfani da adadi mai yawa na kayan aiki masu amfani. Shanu dole ne koyaushe suna ƙarƙashin kulawa mai amintacce, kuma a cikin rajistar ta, za ku kasance a cikin jagorancin kasuwa, a gaban duk abokan adawar gonar shanu. Akwai samfurin asali na wannan aikace-aikacen, wanda aka rarraba akan farashi mai ma'ana.

Ga mafi yawan masu amfani, muna samarda manyan zaɓuɓɓuka waɗanda suke kan buƙata. Yana da mahimmanci cewa ba lallai ne ku sayi ƙarin zaɓuɓɓuka a cikin hadaddun ba tunda za ku iya zaɓar su daban kuma ku biya kuɗi kaɗan don siyan su. Idan kun kasance kuna yin rijistar ayyukan ofis, aikace-aikacenmu na musamman shine mafi dacewa aikace-aikacenku. Godiya ga wadatar wannan shirin, zaku iya haɓaka matsayin ku na ƙwarewa a cikin gudanarwar kamfanoni.

Za'a iya shigar da aikace-aikacen mu na yin rajistar shanu a kan kwamfutocin kowane kamfani a cikin rikodin lokaci. Wannan yana faruwa ne saboda gaskiyar cewa ƙungiyar USU Software suna ba da cikakken taimako a cikin wannan aikin. Za mu taimaka wa ma'aikatanku, kuma za su iya fara gudanar da shirin cikin sauri. Wannan yana nufin cewa saka hannun jari cikin siyan software daga USU Software yana biya cikin lokacin rikodin. Za ku kula da shanu yadda ya kamata, kuma za ku shiga cikin rajista tare da taimakon kayan aikin atomatik na kayan aiki. Waɗannan kayan aikin an haɓaka su sosai kuma an inganta su sosai. Don aiwatar da shirin, ba kwa buƙatar samun katanga na tsarin supernova ko manyan masu sa ido na zane-zane. Displaysananan nuni suma suna da kyau. Bayan duk wannan, ana rarraba bayanai a kan allo a cikin yanayin masu amfani da yawa, wanda ke da amfani sosai. Bugu da kari, aiki da kananan masu sanya ido na hoto shima zai yiwu saboda shirin yana da karancin bukatun tsarin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Ba lallai ne ku kashe kuɗi mai yawa a sayan sabbin kayan aikin ba, wanda ke adana kasafin kuɗin kamfanin sosai. Za ku iya ɗaukar shanu da rajistarsa a matakin da ya dace na inganci, ba tare da rasa muhimman bayanai ba. Wannan hadadden abu ne da ya game duniya baki daya kuma ya dace da gonakin kaji, ilimin kimiyyar kimiyyar lissafi, da kowane irin nau'in gona, ba tare da la'akari da nau'in jinsin da yake hulda dasu ba.

Shigar da cikakkiyar bayani game da rajistar shanu azaman demo edition don dalilai na bayanai kawai. Za ku iya yin nazarin asali game da ayyukan hadaddun don yanke shawarar siye ko ƙi shi an yi shi ne bisa ƙayyadaddun bayanan da suka dace. Theungiyar ci gaba ta USU Software ta buɗe gaba ɗaya dangane da abokan cinikinta kuma saboda haka tana samar musu da ingantattun hanyoyin samar da software. Kari kan haka, a shirye muke mu baku damar gwada ayyukan hadaddun a kyauta kuma kuyi nazarin aikinsa ta wasu hanyoyin. Baya ga tsarin demo na kyauta, ƙungiyar USU Software sun ba ku gabatarwa wanda ya ƙunshi cikakken bayanin software na rajistar shanu.

  • order

Rijistar shanu

Bayan nazarin cikakken bayanin da aka bayar, kuna iya samun tambayoyi. A wannan yanayin, kuna buƙatar tuntuɓar kai tsaye kwararrun ƙungiyarmu. Kwararrun ma'aikata na fasaha masu amfani USU Software suna taimaka muku wajen samun bayanai na yau da kullun. Za mu ba da cikakkun amsoshi ga duk tambayoyinku. Za ku iya fahimtar yadda aka tsara shirin da yadda za ku iya amfani da shi don amfanin kasuwancinku. Za ku iya magance rajistar kowane ayyukan ofis a madaidaicin matakin inganci. Ba za a kula da mahimman bayanai ba ga waɗanda ke da alhaki kuma saboda USU Software ta haɓaka sosai kuma tana taimaka wa ma'aikata kai tsaye wajen aiwatar da ayyukansu na gaggawa.

Shigar da wannan rikitaccen bayani shine matakin farko don kamfanin ku don samun sabbin sakamako da kuma cin nasara har ma da mafi kyawun kasuwa. Wannan hadadden yana da matukar dacewa don gudanar da tsarin kamfani na babban martaba. Idan baku da tsari mai yawa na kamfanoni, amma kuna shirin gina shi a nan gaba, samfurin rajistar shanu ya zama kayan aikin da ya dace da wannan. Tare da taimakon Intanet ko cibiyar sadarwar cikin gida, zaku iya haɗuwa da tsarin tsarin da ke akwai yadda ya kamata kuma kada ku manta da mahimman kayan aikin bayanai. Kawai haɗa dukkan samfuran samfuran tsarin kamfanoni a cikin hanyar sadarwa guda ɗaya ta amfani da shirin bayanan.

Mun aiwatar da ingantaccen inganci don wannan nau'in software. Godiya ga wannan, ana samun aikin software har ga waɗancan kamfanonin da ba su da kuɗi da yawa don siyan kayan aiki na zamani. Kula da kadarorin ku yayin rage ayyukan ku na gudana tare da maganin karshen-zuwa-karshen. Babban ci gaba wanda aka tsara musamman don rajistar shanu abin tsari ne. Kowane ɗayan samfuran da aka samo asalinsu yanki ne mai tsarin lissafi. Unitsungiyoyin lissafi suna ɗaukar manyan mahimman ayyuka. Misali, wani rukunin rajista da ake kira shanu zai samar maka da cikakken bayani game da kiwon shanu, rajistar ayyukan da suka wajaba, da sauran bayanai. Hakanan zaka iya zazzage bugu na demo na shirin don rajistar ayyukan ofis a tashar mu. USU Software yana samar muku da hanyar haɗi mai cikakken aminci da aminci. Amfani da shi, zaka iya sauke samfurin demo da sauri kuma ka fahimci abubuwan da ke ciki ba tare da kashe kuɗin kamfanin akan sayan sa ba.