1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin shanu
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 523
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin shanu

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Lissafin shanu - Hoton shirin

Lissafin shanu a harkar noma tsari ne mai matukar mahimmanci. Ana iya yin shi ta hanyoyi daban-daban. Lissafin shanu a cikin aikin noma ana iya aiwatar da su ta yawan kawunan, ta yawan madara ko naman da aka karɓa. A kan filaye guda, yawanci ana yin rikodin su. Ana iya kirga kaji ta yawan kwan, kasa da gashin da aka karba. Don sauri da ingantaccen aiwatar da duk waɗannan nau'ikan lissafin kuɗi, kuna buƙatar na musamman, tsarin lissafin shanu na atomatik. USU Software yana taimakawa tare da sarrafa waɗannan ayyuka a cikin mafi inganci. Shirin na iya dacewa da bukatun gonarku na shanu ba tare da la'akari da nau'in shanu da kuka ajiye da nau'in samfurin da kuka samar ba. Kuna iya kiwo da shanu, aladu, kaji, ko ma a lokaci ɗaya - USU ta duniya ce kuma ya dace da gonarku.

USU Software yana ba da wadatattun zaɓuɓɓukan gyare-gyare don ƙididdigar lissafi. Lissafin shanu aiki ne mai matukar tsada a cikin lokaci da aiki. Shirye-shiryenmu na sauƙaƙa wannan aikin. A sauƙaƙe kuna iya bin diddigin yawan shanu - shirin yana ba ku damar yin la'akari da shekaru, yawan amfanin madara, nauyi, da sauran alamomi na kowace saniya ko sa, tare da yiwuwar rarrabewa ta kowane irin alamun shanu. Idan kuna da garken shanu da yawa, to wannan ma ba matsala bane - shirin yana ba ku damar adana bayanai daban-daban na babban garken shanu daga sauran garken. Ta hanyar amfani da USU Software, zaka iya lura da amfanin naman shanu, ka kirga matsakaita kuma ka lura da yanayin kowace dabba. Idan kun riga kun aiwatar da kowane tsarin lissafin shanu, to shirinmu ya sami damar haɓaka shi da ayyukansa. Za ku iya iya adana bayanan shanu da sauri da kuma aiki sosai. Kuna iya zazzage sigar demo ta kyauta ta USU Software akan gidan yanar gizon mu na hukuma, bayan haka zaku iya fara rikodin shanunku, kaji, aladu, da sauran dabbobi.

Lissafin shanu ba shine kawai aikin USU Software ba. Hakanan yana ba ku damar ƙirƙirar rajista guda ɗaya na duk masu siye da masu sayarwa tare da ikon rarrabewa ta alamomi daban-daban. Za ku ga daga wacce mai siyarwa da kuma wacce irin farashin da kuka sayi abinci, kayan aiki, da sauran kayan masarufi, da wane farashi, da kuma yawan adadin da ake sayen kayan ku daga gare ku. Hakanan, USU Software yana ba da ikon yin rikodin duk ma'aikatan ku, matakin samfuran su, ayyukan da ake yi kowace rana, da sauran alamun. Kula da gonar shanu zai zama da sauki sosai tare da USU Software.

Lissafin kudi na kowane irin shanu. Babu matsala ko kuna da nama, kiwo, kwai, ko gonar kaji, ko kuna sana'ar kiwo, kaji, aladu, ko wasu nau'ikan dabbobi - aikace-aikacen mu na lissafi yana tafiyar da dukkan hanyoyin gudanar da lissafi cikin sauki. Za mu tsara USU Software daidai don bukatunku. Baseaɗaɗɗen tushe don masu samarwa, wanda ke la'akari da farashin su, nau'ikan su, da nau'ikan albarkatun ƙasa, kayan aiki, abinci, shanu, da sauran dabbobin da kuka siya daga gare su.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Baseaɗaɗɗen tushe na masu siye, wanda ke la'akari da girman abubuwan da suka siya, nau'ikan samfuran da suka siya, adadin lokacin da zasu yi aiki tare da kai. Za ku ga waɗancan abokan cinikin su ne suka fi fa'ida kuma suna iya gudanar da tallace-tallace don abokan ciniki masu fa'ida da jan hankalin sababbi.

Ikon yin lissafi ga kowace dabba, wanda ke nuna shekarun ta, yawan aikin ta, nauyin ta, da sauran alamun ta.

  • order

Lissafin shanu

Irƙiri rahotanni dalla-dalla da na gani don kowane buƙata. Shin kuna son sanin shanu nawa aka siyo daga gare ku a rubu'in karshe? USU Software yana samar da takaddun rahoto na musamman don ku wanda aka sayar da dabbobi nawa. Haɗin rahotanni game da bayanan yanzu. Za ku san ko wane hanya gonarku ta nufa. Ingididdigar duk ma'aikata tare da nuni ga aikin da suka yi. Shin kuna son sanin naman shanu nawa aka sarrafa a gonarku a yau? Kawai duba lissafin kuɗi, da rahoton ci gaba. Hakanan zaku iya sanya ayyuka ga kowane ma'aikaci don amfani da lokacinku sosai.

Yin lissafi da hango bukatun kamfanin shima yana yiwuwa a cikin USU Software. Kuna son sanin yawan abincin shanu da ya wuce a cikin watanni shida da suka gabata? Manhajar USU tana nuna adadin da nau'ikan abincin da aka yi amfani dasu, kuma yana ba da dama don hango abubuwan da ake buƙata don lokacin kuɗi na gaba. Irƙirar takaddun farko a cikin sifa madaidaiciya.

Aiki na atomatik yana gudana, wanda ke adana maka lokaci mai yawa. Duk takaddun za a yi masu alama kuma a sanya musu suna yadda ya kamata. Kuna iya shigar da cikakken bayani sau ɗaya, kuma shirin yana nuna su ta atomatik a cikin kowane nau'in takardu. Aiki kai tsaye na dukkan lissafin, wanda ke rage kuskure saboda dalilin ɗan adam. Accountingididdigar lissafin mai amfani da yawa, wanda kowane mai amfani zai sami ingantaccen zamani da cikakkun bayanai. Gyara shirin yana da sauƙi kuma ana iya aiwatar dashi koyaushe. Shin kuna da samfuran sabon abu tare da buƙatu na musamman? Zamu zamanantar da shirin musamman domin ku biya dukkan bukatunku da bukatunku. Hakanan ana samun wadataccen mai amfani da amfani a cikin USU Software. Zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan don aiwatarwa da ƙwarewar wannan aikace-aikacen cikakke, ba tare da wata matsala ba, har ma da mutanen da ba su da ƙwarewar amfani da shirye-shiryen lissafi kamar wannan. Zazzage tsarin demo na shirin don kimanta ayyukan aikace-aikacen ba tare da sayan sa ba, ma'ana cewa ya fi abokantaka da yawa dangane da farashin fiye da kowane analog akan kasuwa.