1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin kudi tsarin kaji
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 102
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin kudi tsarin kaji

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Lissafin kudi tsarin kaji - Hoton shirin

Ingantaccen zaɓaɓɓen tsarin lissafin kaji na lissafin kansa yana taka muhimmiyar rawa wajen ƙirƙirar ayyukan ƙididdiga masu tasiri, saboda yana taimaka wajan inganta tsarin gudanar da gonar kaji da kuma taimakawa wajen tsara ayyukan cikin gida. A hakikanin gaskiya, tsarin lissafi na batutuwan gonar kaji ana iya shirya su ta hanyoyi daban-daban wani ya zabi hanyar da ta saba amfani da ita ta hanyar lissafin kudi, wanda ya kunshi rike takardu da hannu, kuma wani, ya fahimci cikakkiyar fa'idar aiki da kai, ya fi son gabatarwar musamman app. Ikon sarrafa hannu, da rashin alheri, ya yi asara mai yawa a wannan kwatancen saboda dalilai da yawa kuma ana iya amfani da shi a ƙananan ƙananan masana'antu, ba tare da ba da kyakkyawan sakamako ba. Aiki na atomatik yana kawo canje-canje masu kyau da yawa, waɗanda ake magana akan su na dogon lokaci. Za mu yi ƙoƙari mu lissafa manyan. Abu na farko da ya kamata a lura da shi shine wajibantar da aikin kwamfyuta na wuraren aiki, wanda a cikin su ba lallai bane sai da na’ura mai kwakwalwa, har ma da kayan aikin lissafi na zamani, kamar na’urar daukar hotan takardu, kyamarorin CCTV, masu buga takardu, da sauransu.

Wannan matakin yana haifar da sauya tsarin lissafin kuɗi zuwa nau'in dijital. Fa'idodi na sarrafa dijital a cikin aikace-aikacen kwamfuta shine cewa kowane ma'amala da aka kammala yana nuna, gami da ayyukan kuɗi, shirin yana aiki da sauri, ba tare da wani kuskure ba, kuma ba tare da tsangwama ba; babban aiki na saurin bayanai da aka karɓa yayin aiki; ikon aiwatar da adadi mai yawa na bayanai ba tare da damuwa da adadin sarari ko shafuka kyauta ba, kamar lokacin cika mujalla; ikon iya adana fayiloli da bayanai a cikin tsarin lantarki, a cikin kundin kayan aiki na dogon lokaci; kasancewa a kowane lokaci na rana; rashin dogaro da ingancin aiki akan abubuwan waje da wasu yanayi, da ƙari. Kamar yadda kake gani, tsarin sarrafa kansa ya fi ɗan adam ta hanyoyi da yawa. Aikin kai yana da babban tasiri akan gudanarwa, wanda a ciki shima yana haifar da canje-canje masu kyau. Mafi mahimmanci shine ƙaddamar da gudanarwa, wanda ke nuna cewa maki da yawa, rarrabuwa, ko rassa na kamfanin za a iya yin rikodin su a cikin kundin bayanan aikace-aikace a lokaci ɗaya, waɗanda ake kulawa ta kan layi daga ofishi ɗaya. Wannan yana da matukar dacewa ga kowane manajan da ke da irin wannan matsalar kamar ƙarancin lokaci, tunda daga yanzu zai yiwu a rage yawan yawan ziyarce-ziyarcen mutum zuwa waɗannan abubuwa ta hanyar sa ido a kansu daga nesa. Muna tunanin fa'idodi na aikin kai tsaye bayyane. Justaramar magana ce kaɗan, don zaɓar ƙa'idar da ta dace da lissafin kaji na kasuwancinku. Akwai zaɓuɓɓukan aikace-aikace da yawa waɗanda ake da su, kaɗan daga cikinsu an keɓance su don kula da kaji. Misali, tsarin lissafin shudi kaji, wanda wata sananniyar manhaja ce ta komputa, wacce kayan aikinta ke wadatarwa kuma basu dace da sarrafa irin wannan masana'antar ba. Wannan misali ne na yadda yake da mahimmanci a wannan matakin don nazarin kasuwar fasaha da yin zaɓin zaɓi na daidai.

Amma misali na ingantaccen sigar shirin da ya dace don kula da gonar kaji shi ne USU Software, wanda, ba kamar sauran tsarin ba da lissafin kaji ba, an san shi kuma ana buƙatarsa fiye da shekaru takwas. Mai haɓaka rukunin kwararru ne daga USU Software, waɗanda suka saka hannun jari a cikin ƙirƙirarta da haɓakawa duk shekaru da yawa na gogewarsu a fagen sarrafa kansu. Shigar da aikace-aikacen lasisi mai lasisi ya kasance yana gudana a cikin shekaru da yawa, yayin da ake sabunta sabuntawar firmware a kai a kai, la'akari da sauye-sauyen yanayi a fannin lissafin kuɗi. Tunanin wannan samfurin na IT yana jin komai. Da farko dai, ya zama gama gari ne don amfani dashi a cikin tallace-tallace, aiyuka, da kuma samarwa. Duk wannan saboda gaskiyar cewa masana'antun suna gabatar dashi a cikin daidaitattun abubuwa ashirin waɗanda suka haɗa ƙungiyoyin ayyuka daban-daban. Wereungiyoyin sun haɓaka tare da la'akari da takamaiman aiki da gudanarwa na fannoni daban-daban na ayyuka. A cikin wannan aikace-aikacen, zaku cika tan na ayyukan kungiya na yau da kullun, galibinsu ana yin su ne kai tsaye. Za ku iya bin diddigin rajistar kaji; kula da tsarin abincinsu da tsarin ciyarwar su; adana bayanan ma'aikata da albashinsu; yi lissafi kai tsaye da biyan albashi; aiwatar da nau'ikan takardu da rahotanni cikin lokaci; samar da babban hadadden abokin ciniki da tushen mai sayarwa; ci gaba da jagorancin CRM; waƙa da tsarin ajiya a ɗakunan ajiya; daidaita samuwar siye da tsarin sa; yadda ya kamata aiwatar da sayar da kayayyakin kaji da kuma shirye shiryensu na talla. Ba kamar sauran tsarin lissafi ba, USU Software yana da babbar dama kuma yana bayar da babban taimako a cikin gudanarwa. Shirye-shiryen yana bawa ma'aikata amfani mai kyau, wanda ke cikin yiwuwar keɓancewar keɓaɓɓiyar ƙirar da sauƙin tsarin aikace-aikacen. Hanyar mai amfani da shirin tana da kyau, taƙaitacciya, kuma kyakkyawa, kuma tana ba ku damar sauya salon ƙira zuwa ɗayan kowane samfuran ƙira hamsin waɗanda masu haɓaka ke bayarwa. Ma'aikatan masana'antar suna iya aiwatar da ayyukan hadin gwiwa cikin aikace-aikacen, tunda, da farko, an raba filin aikinsu ta amfani da asusun mutane daban daban, kuma abu na biyu, tun daga kan hanyar da zasu iya aikawa juna fayiloli da sakonni daban daban, ta amfani da wannan zamani bidi'a. Aikace-aikacen yana da sauƙin isa don sarrafa kanku, wanda ya isa kawai ku kalli kayan bidiyo na ilimi kyauta da aka gabatar akan gidan yanar gizon mu a cikin yankin jama'a. Aikin babban menu, wanda ya ƙunshi sassa uku, ba shi da iyaka. Babu tsarin ɓangare na uku da zai ba ku irin waɗannan damar lissafin kuɗi. Wannan samfurin gaske ne mai fa'ida da fa'ida, wanda ingancin sa zai kasance mai gamsarwa game dashi ta hanyar karanta ɗimbin tabbatattun ra'ayoyin abokan ciniki akan shafin Software na USU Software akan Intanet. A can kuma zaku iya karanta dalla-dalla game da duk ayyukan wannan aikace-aikacen, duba gabatarwar gabatarwa har ma zazzage sigar demo ɗin ta kyauta, wanda za'a iya gwada shi a cikin ƙungiyar ku har tsawon watanni uku. Ana biyan tsarin sau ɗaya kawai, kuma farashin yana da ɗan ƙasa kaɗan don bambancin akan kasuwa. Don ƙarfafawa da godiya ga sayan, USU Software yana ba kowane sabon abokin ciniki awanni biyu na shawarwari na fasaha kyauta, kuma ana ba da taimakon masu shirye-shiryen kanta kowane lokaci na rana kuma ana biyan su daban.

A zahiri, wannan ba cikakken lissafin fa'idodin wannan aikace-aikacen bane, kuma ya sha bamban da abin da sauran masu haɓaka ke bayarwa, har ma da tsada. Muna gayyatarku don yin zaɓi mai kyau, kuma za ku ga sakamakon a cikin rikodin lokaci.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Yana da matukar dacewa don nazarin kaji da kiyaye su a cikin tsarin USU Software, inda aka ƙirƙiri rikodin rikodi na musamman ga kowane mutum, wanda ba ya cikin sauran tsarin lissafin kuɗi gaba ɗaya. Za'a iya rarraba bayanan lissafin dijital na tsuntsaye gwargwadon halaye da ƙungiyoyi daban-daban, kuma don sauƙin duban da raba su, ana iya musu alama da launuka daban-daban. Misali, sanya launin shudi na kaji, da kore ga geese, rawaya ga zuriya, da ƙari mai yawa. Ana iya rubuta abincin kaji a atomatik, ko na yau da kullun, wanda aka kafa akan lissafin da aka shirya na musamman wanda aka adana a ɓangaren ‘References’.

USU Software yana ba ku damar inganta tushen abokin ciniki, inda aka ƙirƙiri katin sirri ga kowane abokin ciniki tare da shigar da cikakken bayani. Samfurori na gidan kaji ana iya lissafinsu a cikin rumbuna a kowane ma'aunin ma'auni mai dacewa. Shigar da tsarin yana baka damar amfani da hanyoyin biyan kudi daban-daban don siyar da kayayyakin da aka kera a tsabar kudi da kuma ta hanyar banki, kudin kama-da-wane, har ma ta hanyar naurorin ATM Babu wani tsarin lissafin kaji, musamman sauran shirye-shirye, da ke samar da irin wannan kayan aikin sarrafa kayan kasuwanci kamar aikace-aikacenmu. Haɗa adadin ma'aikata mara iyaka zuwa haɗin ƙididdigar kaji na haɗin gwiwa a cikin shirin don inganta shi har ma da inganci.

  • order

Lissafin kudi tsarin kaji

Abinda ake buƙata don aiwatar da aikace-aikacen kwamfuta shine kasancewar haɗin Intanet da kwamfyuta na yau da kullun, wanda dole ne a sarrafa shi ta amfani da tsarin aiki na Windows. Godiya ga damar aikace-aikacen, zaku iya saka idanu kan nau'ikan mutane daban-daban a cikin kowane lamba da yanayi. Wararren mai tsara tsari mai amfani kuma mai amfani yana ba ka damar lura da abubuwa daban-daban na dabbobi a kan lokaci, wanda zaku iya sanar da mahalarta ta atomatik ta hanyar amfani da mai amfani.

Duk ayyukan gudanarwa an inganta su don aikin su. Misali, za a iya shirya takaddun rahoto da bayanan kuɗi ta tsarin kai tsaye. A cikin ɓangaren 'Rahotanni', zaku iya duba duk tarihin ma'amalar kuɗi, gami da ƙarin kuɗi da bashi. Don ku sauƙaƙa biyan biyan bashin ku, zaku iya yiwa wannan rukunin alama tare da launi na musamman, misali, shuɗi. Ta hanyar amfani da sikanin lambar mashaya ko aikace-aikacen hannu waɗanda aka haɗa tare da tsarin sikanin, zaka iya sarrafa samfura da kyau a cikin rumbunan ajiyar kaji. Bambanci tsakanin USU Software da sauran tsarin lissafin shine cewa na farkon yana bayar da ɗan ragi kaɗan don aiwatarwa da yanayi masu dacewa don haɗin kai tare da abokin harka.