1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Nazarin aiwatar da talla
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 761
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Nazarin aiwatar da talla

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Nazarin aiwatar da talla - Hoton shirin

Don haɓaka tattalin arziƙin kasuwa da samar da yanayi don ci gaban kowane kamfani, ya zama dole ayi amfani da kayan aikin bincike da yawa, talla yana ɗaya daga cikin mahimman wurare na aiki da kai, amma kawai idan an gudanar da bincike kan ingancin talla. tushe mai gudana. Ta hanyar kamfen talla, zaku iya isar da bayani game da ayyuka da aiyukan ƙungiyar ga masu amfani. Mahimmancin abubuwan da suka shafi talla suna da alaƙa kai tsaye da gasa a cikin kasuwancin zamani, canje-canje a cikin yanayin kasuwa, ƙwarewar buƙatun mabukaci, tilasta su su daidaita aikin a cikin lokaci, gabatar da sabbin fasahohi, da ƙara kayayyakin fasaha masu rikitarwa.

Ana tilasta wa 'yan kasuwa ba kawai don tallata kamfanin su ba amma don yin nazarin shi don fahimtar masu sauraro da kuma alamun aiki. Kamar yadda aikace-aikace ya nuna, sigar aikin sarrafa aikin koyaushe baya cika dukkan bukatun, rashin daidaito da matsalolin lissafi galibi suna tasowa, sabili da haka, businessan kasuwa masu ƙwarewa sun fi son amfani da fasahohin zamani da tsarin sarrafa kansu. Shirye-shiryen nazarin ayyuka, wadanda aka gabatar da su ta hanyar Intanet iri-iri, suna ba da damar tantance tasiri, dacewar kamfen din talla, da tasirin hanyoyin mutum da hanyoyinsa, wanda ke tabbatar da yanayin aikin mafi kyau na sashen talla. Tabbas, ya zama dole a tsara tsarin a fili, gudanar da binciken kasuwanci da gabatar da sakamako na karshe, wanda ke nuna yanayin al'amuran a farkon farawa, cikin aiwatarwa, da kuma karshen aikin da ake aiwatarwa. Ci gaban kasuwa yana ɗaukar karuwar tallace-tallace ta hanyar kaiwa yawan adadin masu amfani, to ya zama mafi ma'ana a kashe lokaci da kuɗi don cimma burin da aka sa gaba.

Duk wani kasuwanci yana ciyar da lokaci mai yawa da ƙoƙari kan aiwatar da kowane aiki na yau da kullun, yana aiki tare da tallan mahallin, wanda ya sami buƙata ta musamman akan Intanet, kuma a wannan yanayin, shirye-shiryen aiki da kai suna taimakawa don cimma sakamakon da ake buƙata. A madadin haka, tabbas, kuna iya ɗaukar ƙarin ma'aikata, rarraba sabbin ayyuka, amma a gefe ɗaya, wannan zaɓi ne mai tsada, kuma a ɗaya hannun, ba ya keɓance tasirin kuskuren ɗan adam wajen aiwatar da aikin bincike na kamfanin

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Waɗannan kamfanoni waɗanda suka zaɓi canja wurin nazarin aikin tallan kan layi zuwa dandamali na atomatik na iya yin ƙididdigar sauri da sauri, gano wuraren matsaloli da yankunan da ke kawo ƙarin fa'ida a farashi mai rahusa. Muna ba da shawarar cewa kar ku ɓata lokaci don neman dacewar yin bincike kan aikin Intanet, amma ku mai da hankali ga ci gaban kamfaninmu na musamman. Mun kirkiro Software na USU, wanda ke iya cikakken biyan buƙatun entreprenean kasuwa na nazarin ayyukan talla, ƙirƙirar sarari guda ɗaya na tattarawa, sarrafa bayanai, da taimakawa ma'aikata a cikin ayyukansu na yau da kullun. Manhajar tana da fa'ida sosai yayin da take da sauƙin fahimta, har ma ga waɗanda ke amfani da su waɗanda ba su da ƙwarewar abubuwan da suka gabata. Interfaceaƙƙarfan mai amfani da keɓaɓɓe da ikon iya tsarawa suna ba ku damar kafa tsarin da ake buƙata da algorithm don ma'aikata ba za su iya keta shi ba, USU Software na sa ido kan bin duk matakan. Tsarin Software na USU na aikin bincike kansa yana wakiltar bangarori daban-daban guda uku, samun dama wanda aka iyakance shi bisa matsayin da kowane ma'aikaci ke riƙe dashi, da kuma nauyin aikin su. Wannan hanyar, ma'aikatan sashin talla ba za su iya ganin abubuwan da ba sa cikin yankinsu na hukuma, misali, rahotanni kan aikin sashin lissafin kuɗi. A farkon farawa, bayan aiwatar da tsarin don nazarin tasirin talla, ana cika dukkan nau'ikan kundin adireshi, a cikin sunan wannan sunan, wannan kuma ya shafi jerin 'yan kwangila, ma'aikata, samfura, ko sabis da aka samar . A lokaci guda, kowane matsayi an cika shi da matsakaicin adadin bayanai, an haɗa manyan takardu, kuma an adana dukkanin tarihin hulɗar a nan. A nan gaba, shirin yana amfani da wadatattun bayanai don nazari, ƙididdigar fitarwa, da rahoto.

Babban aikin masu amfani yana faruwa a cikin ɓangarorin Module, gwargwadon buƙatun, a nan kuna iya ƙirƙira kuma da sauri cika kusan kowane nau'i na takardun shaida, buga shi. Tsarin yana taimaka muku kar ku manta game da mahimman abubuwa, kira, da abubuwan da suka faru ta hanyar tunatar da ma'aikaci game da mai zuwa a gaba. Don neman bayani, mai amfani kawai yana buƙatar shigar da wasu haruffa a cikin layin bincike na mahallin, an tsara sakamakon da aka gama, aka tace shi, aka haɗa su bisa ga sigogi daban-daban. Tattalin bayanan kwastomomi da sabis yana taimakawa nan gaba don nazarin ayyukan da aka gudanar a matakin ƙwarewa, ba tare da rasa mahimman bayanai ba. Arshe amma ba mafi ƙaranci ba, sashin Rahoton yana da kayan aiki da yawa waɗanda zasu taimaka ƙayyade tasirin ba kawai ayyukan ci gaba ba har ma da duk ayyukan da ke nufin haɓaka kasuwancin.

Ya isa ya zaɓi sigogi don kwatankwacin, lokacin da tsarin nunin akan allon, secondsan daƙiƙoƙi, kuma sakamakon da aka gama yana gabanka. Ana aika maƙunsar bayanai, zane-zane, zane-zane ta hanyar Intanet ko an buga kai tsaye daga aikace-aikacen USU.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Sashin talla, kuma ba kawai, ya hada da aikin yau da kullum tare da manyan takardu, wanda ke daukar wani muhimmin bangare na lokacin da za a iya kashewa kan warware wasu mahimman ayyuka. Shirye-shiryenmu yana taimakawa sarrafa takardu ta atomatik ta hanyar ƙirƙirar bayanai guda ɗaya. Ana adana samfuran da samfuran takardu a cikin sashen Bayani, amma a kowane lokaci ana iya canza su, a sami ƙarin su. Don ƙirƙirar hadadden tsarin kamfanoni da sauƙaƙe ayyukan takardu, kowane nau'i yana ƙunshe da tambarin kamfaninku da cikakkun bayanai. Bayanai daban-daban na taimakawa wajen kimanta tasirin kowane sashi, godiya ga nazarin ayyukan cikin gida, yana yiwuwa a iya tantance alkibla masu alamar ci gaba da waɗanda ke buƙatar haɓaka. Don kimanta aikin ma'aikata, gudanarwa kawai tana buƙatar nuna rahoto da ƙididdiga daga nesa zuwa wani lokaci. Software a matsayin magini ana iya haɓaka shi, koda yayin aiki, ban da shirya bincike na atomatik na tasirin tallan Intanet, zai iya kafa lissafin kuɗi a wasu yankuna, gami da cikin shagon ajiya da lissafin kuɗi. Siffar ƙarshe ta USU Software da saitunan ta dangane da bukatun abokin ciniki, ƙayyadaddun ayyukan da ake aiwatarwa. Ba mu bayar da shirye-shiryen da aka shirya ba amma don ƙirƙirar muku ne.

USU Software yana da yawa sosai, amma a lokaci guda, kayan aiki mai sauƙi don sarrafa adadi mai yawa, tallafawa ayyukan da suka danganci shigarwa, musayar, bincike, da fitowar rahotanni. Ta hanyar aikace-aikacen, zai zama mafi sauƙi don gano raunin maki a cikin manufofi, tallan tallace-tallace, saboda samuwar rahotanni, zaka iya fahimtar wane mataki ne yake zama mara riba. Tsarin yana taimakawa wajen nazarin kashe kudaden talla, don haka kara ingancin saka jari, zai zama da sauki a gano shafukan da suke jawo hankalin kwastomomi da yawa.

Yin tunani zuwa ga mafi ƙanƙan bayanai, da sauƙin fahimta mai sauƙin fahimta zai ba masu amfani damar sarrafa sabon kayan aiki da sauri kuma fara aiki. Idan, kafin aiwatar da tsarin software, kun adana bayanan lantarki na ma'aikata, 'yan kwangila, ko kayayyaki, to ana iya canza su cikin fewan mintuna, yayin kiyaye tsarin ciki ta amfani da zaɓin shigowa. Rahoton bincike, nau'ikan takardu daban-daban ba sauƙin samarwa da cika su ba, amma kuma buga kai tsaye daga menu na shirin. Zaɓin sigogin rahoto ya dogara da babban burin, zaku iya zaɓar lokaci, ƙa'idodi, sashi kuma kusan samun sakamakon da aka gama.



Yi odar binciken aikin talla

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Nazarin aiwatar da talla

Sashen tallan yana da dukkan kayan aiki don aiki tare da abokan ciniki a hannunsu, gwargwadon ɓangaren da kamfanin ku yake. Bugu da ƙari, yana yiwuwa a haɗa tare da rukunin gidan yanar gizon kamfanin, don haka sauƙaƙe canja wurin bayanai masu shigowa ta hanyar Intanet. Ana gabatar da aikin nazari a cikin sifofin da ake buƙata, ana iya samar da shi ta ɓangarori da ma'aikata, yana taimakawa gano matsaloli a cikin lokaci, da kuma kawar da su a farkon farawa.

Managementungiyar gudanarwa tana karɓar aiki mai sauƙi don gudanar da aikin ƙungiyar, bin diddigin alamun aiki, da rarraba ayyuka.

Ya kamata masu amfani su iya tsara ayyukan da ke tattare da jawowa, kiyaye abokan ciniki, farawa tare da ƙirƙirar buƙata, ƙare tare da rufe aikin. Saboda ƙarin aiki, ma'aikata suna iya ƙirƙirar shirin kalanda, rarraba yankunan ɗaukar nauyi tsakanin ƙungiyar, kula da matakan aikin da lokacin aiwatarwa, yayin nazarin lokaci ɗaya riba. Tsarin yana yin cikakken lissafi na ma'amalar kuɗi, yana taimaka tallan, lissafi, sassan tallace-tallace a cikin aikin su na yau da kullun. Muna ba ku damar gwada duk ayyukan binciken tallan da aka bayyana a sama da fa'idodi tun kafin sayen lasisi, don wannan, mun samar da tsarin demo kyauta na aikace-aikacen!